Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

tAo còn vừA nhÌn vừA hÁt.ak` mÀ tih hìNh lÀ t2 lÀ cÓ njk yh +dd .cHúng mÀy đứA nÀo muỐn xjn thj` đưA 20k đÂy tAo cHo :)

Mấy thằng rẻ rách, có thế mà cũng phải lăn tăn à, mỗi thằng 10k cho mẹ thằng bí thư là xong có éo gì đâu =))Thik thì hôm nào bảo thằng bí thư nó dẫn đến Thăng Long chơi.Bọn mày học tao đây này tập trung chuyên môn bóng rổ học hành dota éo gái gú gì hết, chứ vừa thấy 1 lần đã đòi xin nik vs sdt thì chịu thật

Mấy thằng rẻ rách, có thế mà cũng phải lăn tăn à, mỗi thằng 10k cho mẹ thằng bí thư là xong có éo gì đâu =))Thik thì hôm nào bảo thằng bí thư nó dẫn đến Thăng Long chơi.Bọn mày học tao đây này tập trung chuyên môn bóng rổ học hành dota éo gái gú gì hết, chứ vừa thấy 1 lần đã đòi xin nik vs sdt thì chịu thật
chính mỒm mÀy nói đẤy nhÁ.mÀy mÀ xí xỚn sAng muA yh +dt thj` tAo cHÉm lÊn 200k đẤy

Oh, im sorry :)) Đùa thôi mà, nó khen xinh nhưng mà thích hay ko lại là chuyện khác, nghe nói ny nó tên Ngọc Minh ở KL cơ mà :-? Nhìn mặt nó hôm đấy ở lớp mà sướng ghê gớm =))

Hix, trung thu rất có thể tớ đóng vai thầy cúng :(( Holly shit 8-X: K24 mới vào có mỗi 4 thằng đc tham gia :)) Ko có thằng bố cậu ;))

là mih ngọc bạn ah... =))
thầy cúg ah? :-O =))

@Dương:thui đc rùi từ h tớ sẽ chỉ tia mình cậu thui.Ok nhá :)):)):)):))
cậu mà léng phéng đứa nào là biết tay tớ =))=))=))=))

Back
Bên trên