Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

chị nào dạy vậy???xinh k??? :D:D:D:D

bọn tớ đã kịp hỏi và đc biết rằng chị này tên là Dương Mỹ Linh ,11A5 Thăng Long:x
trông chị cũng đc nhưng kết nhất là cái khoản múa :x
thằng đỳ lớp tớ định rủ chị tối nay đy xem fim nhưng đã bị từ chối rất fu~ fang` :))

----------

eo` dong vui thia nay` ma` minh` cha online bao gio` chan nhi?

uk,hoan nghênh mày,hi vọng mày sẽ là 1 ngôi sao sáng trong bầu trời Sì pam của lý 1 :x

11A13 mày ạ :|
Chị múa dẻo k đỡ được :| cháu thái hậu Dương Vân Nga :| xik vd luôn ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhắc mới nhớ :((
Tổ mình chưa có tiết mục văn nghệ gì :((
Thôi hi vọng anh bí thư yêu quý nể tình mình mang cái cờ tổ quốc đi mà miễn cho văn nghệ

Nhắc mới nhớ :((
Tổ mình chưa có tiết mục văn nghệ gì :((
Thôi hi vọng anh bí thư yêu quý nể tình mình mang cái cờ tổ quốc đi mà miễn cho văn nghệ

=; ko có cái đoạn đấy đâu mày ak :)),ko thoát đc đâu, đừng vô ích \:d/
mỗi tổ ít nhất 1 tiết mục, t khuyên mày nên lên múa cột là ổn nhất đấy :)) đúng chuyên môn mà =))

tổ e cũg chưa có.. hỏi thằg tổ trườg nóa bảo là hỏi thằg bí thư... :-<
@thu: chia tay òy.. ( srr bạn quag, bạn lại update chậm lần nữa.. =)) ) t sẽ tập trug vào chỉ mìh bạn thu thôy.. =)) đạc byệt là vụ đj bắc ninh.. ;;) =)) mà hay đj bát tràg đj, t cũg chưa đj bao h.. =))
@hoàng: hờ... xih thj` k, nhj`n đk thôy, nhưg đk cái, múa dẻo k đỡ đk, nhj`n chị ấy nói cái độg tác dễ mà luk chị ấy múa xog t chóg hết cả mặt... :-< múa theo chị ấy mà về h chân t tê liệt, cái tội đj giày búp bê tập múa... :-< =)) =)) ngu kih.. =))
mà h ngồi nhớ lại, đek nhớ múa thế nào, =)) chak luk lên solo, đứg yên trên sân khâu lun.. =))

----------

=; ko có cái đoạn đấy đâu mày ak :)),ko thoát đc đâu, đừng vô ích \:d/
mỗi tổ ít nhất 1 tiết mục, t khuyên mày nên lên múa cột là ổn nhất đấy :)) đúng chuyên môn mà =))

cột ở đâu ra? :-O
múa bụg đj chị đôg.. ;;) e có nhạc.. =)) nhạc euro 2008 nhá... 'hip don't lie' =))

ọc... hoá ra cái thằg đứg ở đếy là bạn tùg ah? sao k nói.. làm t cứ đoán già đoán non.. =))

Dương yêu quý cố lên em :)
Anh mày phải cầm cờ chạy quanh em đấy :) đừng làm anh xấu mặt :)
Anh tiêu chuẩn giản đơn :"> Đối với anh chị ý là tiên nữ giáng trần rồi :">

công nhận so với gái ams thì chị ý là :">
@mầu: thằng hoàng sao làm bí thư được =))
mà m` nói j` với con giang thế?

tổ e cũg chưa có.. hỏi thằg tổ trườg nóa bảo là hỏi thằg bí thư... :-<
@thu: chia tay òy.. ( srr bạn quag, bạn lại update chậm lần nữa.. =)) ) t sẽ tập trug vào chỉ mìh bạn thu thôy.. =)) đạc byệt là vụ đj bắc ninh.. ;;) =)) mà hay đj bát tràg đj, t cũg chưa đj bao h.. =))
@hoàng: hờ... xih thj` k, nhj`n đk thôy, nhưg đk cái, múa dẻo k đỡ đk, nhj`n chị ấy nói cái độg tác dễ mà luk chị ấy múa xog t chóg hết cả mặt... :-< múa theo chị ấy mà về h chân t tê liệt, cái tội đj giày búp bê tập múa... :-< =)) =)) ngu kih.. =))
mà h ngồi nhớ lại, đek nhớ múa thế nào, =)) chak luk lên solo, đứg yên trên sân khâu lun.. =))

----------

cột ở đâu ra? :-O
múa bụg đj chị đôg.. ;;) e có nhạc.. =)) nhạc euro 2008 nhá... 'hip don't lie' =))

t có bảo chị xinh đâu nhỉ :)),mình biết ngay là ban dương nhà mình ko thể nào nhớ đc mấy cái động tác đấy mà,học trc quên sau :))
@Đông: uk, dương nói chuẩn đấy,múa bụng đy em
@tùng:đấy là mày về sớm,lúc tan t còn gặp thằng ĐÊ :)),nó bảo hôm nay phải đy học thêm nhưng chốn học, bó tay,mà dạo này thằng bé biết đy xe đạp r mày ak,chả bù cho mày =))
Tưởng h này mày đang đy học cơ mà,sao lại onl,chốn hả :-ww

----------

thì tớ bảo cái thằng thường xuyên sang la liếm lớp cậu mà =))

liếm thôi chứ mày có la đâu =))----------bẩn kinh =;

----------

@Dương: sr :D Cái này mới =))

@Hoàng: =_=" Mày bí thư àh :)) Lý 1 chắc đi xuống rồi [-(

mày nhầm ak,hay học bên TH bây h điên me r :))
mà t làm bí thư thỳ lớp lại chả đy lên :x

thằng D á, thế nó học lớp nào
tao biết đi xe đạp rồi nhưng chưa dám ra đường thôi =))

----------

thì m` nói nó bảo tao tự kỉ nên tao mới phải xem m` nói n~ j` về tao :-w

Dương yêu quý cố lên em :)
Anh mày phải cầm cờ chạy quanh em đấy :) đừng làm anh xấu mặt :)
Anh tiêu chuẩn giản đơn :"> Đối với anh chị ý là tiên nữ giáng trần rồi :">

mày nói ít thôi,về tập đứng thăng bằng đy,ko đến lúc hát thật mà ngã thỳ nhục mặt lơp lắm :))

Tao đêk đứng đâu :))
Cho cậu Vũ đứng :)) tao 56kg nó có 53 :))

thằng D á, thế nó học lớp nào
tao biết đi xe đạp rồi nhưng chưa dám ra đường thôi =))

----------

thì m` nói nó bảo tao tự kỉ nên tao mới phải xem m` nói n~ j` về tao :-w

10A5.nghe bảo lớp nó có mấy bạn xinh nhưng tao ko tin con mắt thẩm mỹ của nó lắm :))

----------

:)) Tùng àh, t nói nhiều thứ lắm, tâm sự vs em 3 tiếng cơ mà ;))

3 tiếng cơ ak,sao chúng mày lắm chuyện để nói thế ,hay mày lại làm j nó r :-ww

Back
Bên trên