Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

mẹ m`, tao mới chỉ bảo nó là để tao xem xét tình hình :)):))
xong đến hôm đấy tao kêu bận rồi chuồn :)):))

Chưa rụng đã bị bóc hết rồi còn đâu :x

Thế trung thu chúng m sang TH chơi ko :-? từ 6h-22h đấy :x Sang chơi vs tao

thứ mấy,nếu Cn thỳ để t kéo cả bọn ams sang.mà Th có H1n1 ko mày,hôm qua vào bệnh viện mẹ t mà thấy hãi lắm r,trong 1 tối mà vài ca H1N1 :-ss

----------

thôi tao ko ý kiến j` về em ý nữa, ko chúng mày lại kể lể thì toi

cần j kể,mai t ném nick t cho nó để nó vào xem tận mắt,cho mày hết cãi.:))

thế nên tao mới ko nói nữa :)):))
hình như các bạn ý out hết rồi hay sao ý, ko sôi nổi như lúc nãy :))
thôi tao cũng out nốt đây bb

Chỉnh sửa lần cuối:
Yeah! Th có mấy chú h1n1 :)) bây h đc nghỉ =)) Sg vãi :))

@Tùng: Con giang nó bảo m dạo này như thằng tự kỉ =)) Value thật :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Dương :x Anh là triết lý sống của đời em :x Anh nói về cái chó gì thế :x Ngồi đây mà nói về cái mà quan niệm mỗi người khác nhau sao :x Nếu anh đã thành chuyên gia thế sao cứ động vào em nào, em ấy đổ vào vòng tay thằng khác thế :x Yêu anh vãi :x Đừng sủa linh tinh đến tình yêu nữa :x Anh chưa đủ tuổi đâu :x Đừng lôi khoa học vào để định nghĩa tình yêu :x Anh đừng vênh vì ngồi xem cái của nợ kia rồi đến chém nhau vs bạn bè :x Yêu thế lần 2 :x
Đúng cái kiểu lí lẽ của thằng Vũ Quang Minh =))
k sai 1 li =))

đá đâu mà đá,vs tớ, ĐÔng là number1 mà :x, vs lại cũng phải mở rộng mối quan hệ chứ,đâu phải lúc nào cũng ở nhà vs Đông đc :))

Đếch đùa vs mày đâu nhá :-w
k cẩn thận bố đấm vỡ mồm đấy :-w

chuẩn đấy dương ak,hôm qua tớ đã nói r,tớ là theo quan điểm của dê,tình yêu trong sáng :x

thông báo cho các tình yêu nhé,thể theo nguyện vọng của các bạn trẻ là đổi tên 2pic lần 2, nếu bạn nào muốn đóng góp ý kiến thỳ tối nay tầm 8h onl HAO nhá,để có j bàn bạc cụ thể rồi bảo quang nhờ anh hiệp đổi luôn.ko đến lúc ko thống nhất lại kêu :D

Đổi thành "Mẹ T*** yêu dấu của chúng con:x, yêu mẹ T*** thì vào đây" thế nào =))

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn chấm dứt ngay cái chủ đề tinh yêu đi nhé // thg nào thừa hơi thì tim góc nào mà tự nói với mình ý //
chủ đề đây // mình muốn hỏi trong lớp có bạn nào đã từng nhảy hiphop bao giờ chưa ( hoặc tươg tự như thế )// bởi vì có 1 anh lớp trên đang muốn lập lại 1 nhóm nhảy ( nhóm nhảy này của năm ngoái đã tan rã 1 thời gian, mình cũng có tham gia chút ít ) gồm toàn các amser hầu hết là khối lý / tên nhóm là COC ( chiken overdose crew dịch tạm là những con gà dùng thuốc quá liều =)) ) bạn nào thik tham gia thì thông báo với mình .

Back
Bên trên