Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Bộ trưởng nào mà chả thế - kỳ họp vừa rồi ngồi nghe ông Bộ trưởng Bộ Công thương nói mãi mà chả hiểu gì - người ta hỏi một đằng thì trả lời một nẻo ...

truyền thống của VN r :D

tia tớ ak''''
ny cậu đập tớ chết ak???8-> 8-> 8-> 8->
thui cậu để tớ yên kòn đi kưa mấy bạn chứ:D
tớ vẫn kòn độc thân đây :-< :-< :-< :-<
@ Hoàng: tóm lại là ông ý nói j?

=)) t đã làm j` cậu đâu... =)) ny t đập c tớ đập noá.. =))
vs lại.. t n` chồg quá òy... đag đy kiếm vợ.. =))
ờ... bác nhân bác nói j` thế??

Thằng Đức hình như bị ngu hay sao ý.Mày có hiểu huyền thoại tạo ra là để có người phá vỡ ko =))Thưa vs bạn trẻ là hôm 14/2 chương trình đấy chiếu trên thời sự =)) Ko xem thì về hỏi bố mẹ mày nhá thằng đần độn.Mày nói mà cảm tính vkl, thế mấy cái ví dụ mày nêu ra là từ thời nào đấy, bây h cứ yêu chân chính là nhận kết cục như Mị Châu Trọng Thủy à =))Thằng rẻ rách mày nói mà ko nghĩ xem thời điểm mày đang nói khác vs thời xưa thế nào à, bây h cứ yêu chân chính là mất nước vs die hết à thằng vô học =))
Thằng Bin bắt đầu giống mấy thằng tao ghét nhất, ba phải vkl, lúc đầu nói 1 kiểu sau này ko nói lại được bắt đầu chuyển đang nói đểu=))
Mục đích để yêu là hạnh phúc, bạn Quỳnh Dương nói cái này thì ...Cậu đã thấy thằng con trai nào yêu mà ko phải học chữ nhẫn chưa??Hạnh phúc clgt??Nói chung đã yêu mà bảo là có mục đích này mục đích nọ, đã thích mà phải có lý do thì đừng có nói đến chuyện tình yêu đích thực.Còn mấy cái thằng vô học cãi ko lại được thì đừng làm trò, éo cần ai ngay thằng Hồng Linh lớp mình con ủng hộ tao, cái loại bọn mày chắc phải gặp con PL để nó vs thằng Đức Anh khai sáng cho =))

Bọn mày éo xem thì ngậm mồm vào.Ức chế mấy thằng vô học vkl :|
Hôm đấy là 14/2 nên nó công bố 1 nghiên cứu của các nhà khoa học, chứng minh khi yêu sản sinh ra 1 chất gì đó, tác động đến não làm cho chỉ 1 phần não bộ hoạt động, khiến con ng mù quáng khi yêu và thấy ng mình yêu lúc nào cũng là đẹp nhất.Thằng Minh vs thằng Đức khi nào thấy 1 đứa con gái làm mình thế thì pm tao nhé, chứ đừng có ngồi đấy mà lợi vs cả dụng.Lần sau có cãi nhau vs tao thì đưa dẫn chứng và lý lẽ nhé mấy thằng vô học :|

Uh tao là chân lý, hầu như mấy thằng ko cãi lý được vs tao lần nào cũng nói câu này, chả cần nói đâu xa như thời sự, nói ngay PL vs Đức Anh là đủ hiểu=))

Anh Dương :x Anh là triết lý sống của đời em :x Anh nói về cái chó gì thế :x Ngồi đây mà nói về cái mà quan niệm mỗi người khác nhau sao :x Nếu anh đã thành chuyên gia thế sao cứ động vào em nào, em ấy đổ vào vòng tay thằng khác thế :x Yêu anh vãi :x Đừng sủa linh tinh đến tình yêu nữa :x Anh chưa đủ tuổi đâu :x Đừng lôi khoa học vào để định nghĩa tình yêu :x Anh đừng vênh vì ngồi xem cái của nợ kia rồi đến chém nhau vs bạn bè :x Yêu thế lần 2 :x

@Q.Dương: :)) tạo đc scadal tình ái cho thằng Hiếu rồi :)) Nghỉ học 2 tuần bây h mới biết thằng đấy đc làm bí thư :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@mầu: có cái vụ tuyên ngôn độc lập chế à :)), ntn?
@hoàng: tham vừa thôi :)):))

Back
Bên trên