Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

hay là tao bảo này,mai mày đến sớm,viết mấy dòng mùi mẫn lên bảng rồi ra xin lỗi,đầu hơi nghiêng 1 góc 45 độ so vs phương thẳng đứng,giả vờ sụt sịt:))
bạn ý ko tha lỗi mới là lạ:x

thằng này còn thâm hơn :))

----------

Thang hoang ga qua, tot nhat la de ra kim ma lam bo hoa to to ve, anh em tao hoan canh cho, xin loi the moi chat chu', em nay ko chap nhan moi la, ma kheo con cam dong anh duong qua xong roi.......
:p :p :p =))

cái trò mua hoa xưa rồi em ạ :))

thằng này còn thâm hơn :))

tùng nói chỉ có chuẩn,2 tư tưởng lớn gặp nhau r.:x ak mà từ lúc anh em mình đề ra hướng giải quyết cho dương thỳ nó cũng lặn mất tăm luôn.đy đâu thế em:))

trời!bọn mày làm thia nó xốc chết thì sao.Chắc j` nó đã hiểu bọn mày làm j` .Mà tao tg đang thách thằng Khánh cơ mà:-/

Tao xin lỗi tử tế rồi đề nghị ko nhắc lại vấn đề này nữa.Có 1 nhận xét cho quả đầu mới trông xấu trai hơn trước vkl =_=.Mai 2 tiết văn 1 tiết anh ko biết có ngủ cả 3 tiết ko.Đùa hôm nay ảo quá chắc xấu hổ chết mất T_T

thế bạn ý đã tha cho chưa ;))
@bạn trung: hnay đã nhìn thấy tớ chưa nhỉ?

Ko la liếm nữa khó chịu quá.Mai chắc sáng đến sớm xin cô chuyển chỗ.Kiểu này ko ổn lắm rồi

Tao xin lỗi tử tế rồi đề nghị ko nhắc lại vấn đề này nữa.Có 1 nhận xét cho quả đầu mới trông xấu trai hơn trước vkl =_=.Mai 2 tiết văn 1 tiết anh ko biết có ngủ cả 3 tiết ko.Đùa hôm nay ảo quá chắc xấu hổ chết mất T_T

mày đang tự khen mình về qả đầu mới đấy ak.khéo sáng mai 1 hàng các bạn đứng xếp hàng từ đầu hành lang tầng 3 chờ chiêm ngưỡng qả đầu có 1 0 2 của chú đấy:))

ờ mai chắc tao phải đến sớm mất :)). Mà các chú thừa biết anh đến sớm thì sẽ thế nào rồi :)):))

Ko la liếm nữa khó chịu quá.Mai chắc sáng đến sớm xin cô chuyển chỗ.Kiểu này ko ổn lắm rồi

chắc thằng này lại nhớ cái chỗ vip của thầy lân dành riêng cho nó hồi lớp 9 ý mà.cái hồi đấy nó oai phết,dc phong tăng danh hiệu dũng sĩ diệt ja đình,tao mong mãi mà chả dc:((

----------

ờ mai chắc tao phải đến sớm mất :)). Mà các chú thừa biết anh đến sớm thì sẽ thế nào rồi :)):))

TRỜI SẬP =))

chắc thằng này lại nhớ cái chỗ vip của thầy lân dành riêng cho nó hồi lớp 9 ý mà.cái hồi đấy nó oai phết,dc phong tăng danh hiệu dũng sĩ diệt ja đình,tao mong mãi mà chả dc:((

----------

TRỜI SẬP =))

cái thứ nhất: tao là trùm ko cần mơ :))
cái thứ 2: chuẩn ko cần chỉnh :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

dA. E ljnk m0*i' .m0g a E gIuP' dO*~ YM blackskull_2306

e lÀ e quí a nhẤt đẤy.a cÓ quẢ đẦu gẦn giỐg e.cHỉ # lÀ e bỊ bÀ cn bẮt cẮt.cÒn a lÀ tự nguyỆn ;))

Thằng Đỗ Trần Đức là thằng nào mà post bài nghe ngứa vkl ra.Cho cái chỗ ngồi trên lớp đến nhìn mặt cái

Thằng Đỗ Trần Đức là thằng nào mà post bài nghe ngứa vkl ra.Cho cái chỗ ngồi trên lớp đến nhìn mặt cái

thằng này,mày lại bắt đầu kick động đấy ak,:))cứ cái đà này,chả mấy chốc dương thành đại ca trong trường,ai nhìn thấy cũng phải cúi chào8-}

Mà năm nay thoát nạn tiếng anh r,nghe nói cô này dạy dễ,trông kiểm tra cũng dễ,kiểu này 9' như chơi:x

dẠ là e ạ! cÁi thẰng bị a dọA đăng Kí HAO đỢi dÀi cỔ ý. e dk 1 tỐi ok lUn :D

Back
Bên trên