Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

thằng dương vừa gặp bạn đã hổ báo thế à :))

thằng dương vừa gặp bạn đã hổ báo thế à :))

cái thằng này về nhanh nhỉ,chưa j đã vào đây xí xớn r:)) mà mấy hôm nay xì pam ác qá,bác Lê Sơn vs mấy bạn toán 1 bắt đầu ghét mình r:((

ủa. cái AvA của a tug` là chỮ j vẬy :-/

cái thằng này về nhanh nhỉ,chưa j đã vào đây xí xớn r:)) mà mấy hôm nay xì pam ác qá,bác Lê Sơn vs mấy bạn toán 1 bắt đầu ghét mình r:((

nó ghét thì kệ, ngại j` :)):))
@đức: tự tìm hiểu =))

ủa. cái AvA của a tug` là chỮ j vẬy :-/

SHYLA,tên cô giáo chủ nhiệm năm ngoái lớp t đấy,cả lớp ai cũng quí cô mặc dù cô hơi khó tính+quan tâm học sinh qá mức:))

----------

nó ghét thì kệ, ngại j` :)):))
QUOTE]

sao lại ko,các bạn bắt đầu ko thích r,chả lẽ lại cứ nhảy vào:-/ tao đâu có vô duyên đến mức đấy:)).thôi,em cứ loanh quanh luẩn quẩn ở nhà thôi vậy:D

sao lại ko,các bạn bắt đầu ko thích r,chả lẽ lại cứ nhảy vào:-/ tao đâu có vô duyên đến mức đấy:)).thôi,em cứ loanh quanh luẩn quẩn ở nhà thôi vậy:D

mày ko vào thì lấy ai cho tao bot :((

tao bị cảnh cáo lần 1 r,sợ láo lếu là block nick như chơi:(.có j mày rủ bạn Thanh Bình j j đấy lên mà thảo luận.coi như là thay người giữa hiệp:))

cái bạn đấy thì thảo luận j`, mà mày nhìn kĩ lại xem ai cảnh cáo mày thế :)):))

k bjk cn nĂm nAy thẾ nÀo cHư lẠi nhƯ buỔi đẦu tẬp trung thj` đẾn nẢn :|

k hiỂu j a`. buỔi đẦu tẬP trung vừa gẶp cn đã bỊ đuỔi rA đỨng bẢng tYn vÌ tỘi k sƠvin+vÀo lỚp thj` bỊ lÔi ra tra khẢo xEm nĂm ngoÁi hỌC trg` j thy vÀo bn đIỂm.bắt đy cẠo lẠi đẦu vẬy chƯA đỦ sAo X-(

k hiỂu j a`. buỔi đẦu tẬP trung vừa gẶp cn đã bỊ đuỔi rA đỨng bẢng tYn vÌ tỘi k sƠvin+vÀo lỚp thj` bỊ lÔi ra tra khẢo xEm nĂm ngoÁi hỌC trg` j thy vÀo bn đIỂm.bắt đy cẠo lẠi đẦu vẬy chƯA đỦ sAo X-(

nhìn cái ảnh photoshop của mày ko khác j tài tử điện ảnh.vậy mà cô thuỷ lại tưởng là đầu GẤU :eek:3 ak:-/ khổ thân chú:))

thôi chú cứ yên tâm, đầu năm các cô chỉ dọa thế thôi, còn trong năm thì, anh ko biết =))=))

aj bjK đÂu đẤy! cÔ bẢo đẦu tÓc nhƯ vẬy k phÙ hỢp vs hS. tỐt nhẤt lÀ vỀ cẠo trỌc đy bjk đÂu tẠo rA model mỚi :D

thế đã cạo chưa :))

rỒi,đAng đỂ dÀNh tiỀn đi nỐi lẠi :)).nhƯng chAk lÚc dành đc tiỀn thì tÓc cŨng mỌc rỒi =))

mày cứ để dành đy,ko thừa đâu,có j nối cho tóc chạm đất thỳ càng tốt,lam chổi quét nhà luôn thê=))

Xi_pam mau qua cac chu oi, de cho cho anh voi chu nhi :p

Back
Bên trên