Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

không =))
những bạn bàn tán về bạn ấy thì ngồi cuối nên ko nhìn thấy gì đâu :D:D

@dương: cho mày chết =))=))
@Thư: những bạn nào thế ;))

=))Cho tớ hỏi gái hay trai vậy ??
Cậu có nhớ bạn nào không để mai tớ sang anh 2 làm rõ cái.Tại dạo này gây thù oán vs nhiều người quá, căn bản tại ức chế ko chịu được

gái và có trai thì phải :D:D tớ nghe loáng thoáng :D:D
ôi thôi, mình lại ngồi nói linh tinh rồi :(

cậu cứ nói đi, ko sao đâu. Mà anh 2 cùng phòng toán 1 đúng ko

Oh, cai luc anh em minh dieu qua anh1 ay ha?? Thang duong so co huong lan nen dau co dam lo mat ra dau ma nhin thay =)) =))

anh 2 mà con lợn hồng linh :))

tình hình là bạn dương hôm nay xin dc nick hot g lý 1.vậy mà bạn ý đinh ăn mảnh các bạn kìa:)).chia sẻ anh em chút đy dương ơi.ko nên ju~ làm của riêng.:x

Kiểu này khó đỡ rồi.Cả trai cả gái thì chắc lại series con Yến con Phương mấy con nữa vs thằng Đức và 1 số thằng nữa.Chắc lại đùa cái gì rồi.# lớp rồi còn ko thoát được vkl.Mà bạn Thư có quen gì tớ hok, hay lại nhầm dương # rồi.Tớ nhớ là ko quen bạn mà.À Đen cho cái nhận xét hôm nay nào

Bố đây.Tao hỏi cái mày nhận xét thế nào về hôm nay.Tao chỉ có 1 câu: xin chuyển chỗ.
Giáo viên nào vào cũng nhằm tao vs thằng khánh mà fang

chuyển cái j mà chuyển.mày ngồi đấy là ngon nhất đấy.tia thầy cô như đúng r:)).hôm nay thấy ánh mắt xa xăm của anh dương tưởng hướng ra ngoài cửa sổ,hoá ra....đang soi cô CN=))
ps đây cũng là nhận xét hôm nay của tao về mày đấy:x

Chỉnh sửa lần cuối:

dương chả nổi tiếng ở cả khối rồi :))

Đừng nhắc nữa.Tao không muốn nói lại.Tao đã gửi lời xin lỗi bạn ý rồi.Giấy đã xé số dt đã del.Chiều nay dở hơi quá tự dưng bị thằng đì khích.

----------

Tia cô CN cái *** thằng hoàng tưởng ai cũng như mày à.Tao ngủ và ngủ.H Công nghệ là h chán nhất.Lý thì mấy bài đầu... tao thấy học hóa vs GDCD còn đỡ buồn ngủ hơn 3 tiết đầu.Tao mà chuyển xuống vào tổ HL thích hơn.Nchung tao ko hợp cạ vs tổ trưởng hiện nay

Đừng nhắc nữa.Tao không muốn nói lại.Tao đã gửi lời xin lỗi bạn ý rồi.Giấy đã xé số dt đã del.Chiều nay dở hơi quá tự dưng bị thằng đì khích.

cái tội mày dốt cơ.vs lại tao đâu có nhắc đến vụ đêy,t đang bảo cái ánh mắt ban sáng của m cơ.trông mà mê:x =))

Tia cô CN cái *** thằng hoàng tưởng ai cũng như mày à.Tao ngủ và ngủ.H Công nghệ là h chán nhất.Lý thì mấy bài đầu... tao thấy học hóa vs GDCD còn đỡ buồn ngủ hơn 3 tiết đầu.Tao mà chuyển xuống vào tổ HL thích hơn.Nchung tao ko hợp cạ vs tổ trưởng hiện nay

----------

thế chả lẽ tao nhìn nhầm ka:-/ :)).chán cái khỉ, hôm nay mày nổ tưng bừng thế cơ mà.khéo các thầy cô hôm sau lại đy quảng cáo mày vs các bạn trong khối:'dương Ly1 là 1 h/s gương mẫu,đáng để học tập các em ak" :))

công nhận tao ấn tượng nhất quả số đo :)):))

Dung roi de oi, trong mat may luc do kho ta lam
Thoi, co gi mai anh em tao khoang trong cho may trong lop ma xin loi nha, rieng 2 nguoi cho no cam dong =))

hay là tao bảo này,mai mày đến sớm,viết mấy dòng mùi mẫn lên bảng rồi ra xin lỗi,đầu hơi nghiêng 1 góc 45 độ so vs phương thẳng đứng,giả vờ sụt sịt:))
bạn ý ko tha lỗi mới là lạ:x

ờ ý hay đấy :))

Thang hoang ga qua, tot nhat la de ra kim ma lam bo hoa to to ve, anh em tao hoan canh cho, xin loi the moi chat chu', em nay ko chap nhan moi la, ma kheo con cam dong anh duong qua xong roi.......
:p :p :p =))

Back
Bên trên