Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

=))
Đừng có bôi xấu tao, cấp 2 tao vừa ngoãn ngoãn vừa hiền lành tử tế.Không biết mai thế nào đây vừa cạo trọc xong không biết đủ tiêu chuẩn về tóc để vào được trường không nữa T_T
Thằng Hoàng vs thằng HL , Thằng trung định làm siêu spam đấy à, nói về vấn đề nào đấy có ích hơn đi , như kiểu nhận xét girl lớp mình năm nay chẳng hạn, or tìm cách nào đấy chuyển sang văn or trung anh or anh 2 =))

Hoang noi nghe co ve dao đuc ghe nhi =)) =))

lên đây thấy đông vui quá. Sao chúng mày cứ nói xấu bạn dương thế :)):))

CHán thật, các chú đăng ký NIck okie ngay. ANh mày đăng ký NIck 4 năm rồi vẫn chưa có

=))
Đừng có bôi xấu tao, cấp 2 tao vừa ngoãn ngoãn vừa hiền lành tử tế.Không biết mai thế nào đây vừa cạo trọc xong không biết đủ tiêu chuẩn về tóc để vào được trường không nữa T_T
Thằng Hoàng vs thằng HL , Thằng trung định làm siêu spam đấy à, nói về vấn đề nào đấy có ích hơn đi , như kiểu nhận xét girl lớp mình năm nay chẳng hạn, or tìm cách nào đấy chuyển sang văn or trung anh or anh 2 =))

này nhá,tao thấy cái 2pic lớp mình mốc meo nên mới spam linh tinh để đua đòi các bạn lớp khác\:d/
@dương: mày chỉ joi cái đấy thôi ak?lần sau nếu bạn nào co vướng mắc về chuyện gái mú, tình cảm.... thỳ cứ pm bạn dương nhá.bạn ý tốt lắm,tư vấn ko lấy $$$$ đâu:x

----------

CHán thật, các chú đăng ký NIck okie ngay. ANh mày đăng ký NIck 4 năm rồi vẫn chưa có

khổ thân anh xoong:)).mà hình như hồi trước anh có đánh bóng bàn nhỉ:-/ hôm trc' e lên VLTT thấy có cái ảnh nhìn mặt rất qen:D

hôm nay thằng dương làm quả ngon vãi :)):))

Topic full bài spam của 3 spamer nhiệt tình là Nguyễn Đức Trung, Lê Huy Hoàng và Tiến Tùng=))
Thứ nhất sylla cả khối biết chả phải nội bộ 9d gì =))Bạn Trung thích mình kể cho nghe.Còn về cái chuyện chào đón khối 10 thì hôm tập khai giảng chưa đủ khổ à =))
Ams có hoạt động thường xuyên là Ngày hội anh tài, BT cấp 2 ko được đi nên ko rõ lắm nhưng đại khái là các anh chị 11 12 sẽ lập trại buôn bán đồ ăn các thứ và làm mấy trò mèo =))Năm nay lớp 10 mình đường hoàng được đi mà lại không phải làm :))

axx .năm nay có cái j` mới í mà.(tên viết =tiếng anh nên mình hok nhớ:D ) đại loại là hình như cũng chào đón hs lớp 10.có 4 ngày mỗi ngày 1 nội dung.thấy các anh chị rục rịch chuẩn bị rùi mà\:d/ \:d/

axx .năm nay có cái j` mới í mà.(tên viết =tiếng anh nên mình hok nhớ:D ) đại loại là hình như cũng chào đón hs lớp 10.có 4 ngày mỗi ngày 1 nội dung.thấy các anh chị rục rịch chuẩn bị rùi mà\:d/ \:d/

có cái vụ này à :-??

hôm j` đột nhập 2pic j` ý thấy mấy anh chị bảo thế.mà trên Hoa học Trò cũng nói mà( cậu kon trai nên chắc hok đọc nhỉ???)

chắc là thế :-??

Chỉnh sửa lần cuối:

Hom nay ban hoang va ban duong hen nhau len day dau khau ma sao ko thay nhi :p

Bạn Hoàng không thấy đâu.Nhân đây tớ muốn xin ý kiến các bạn về các tiết học hôm nay.Ko hiểu mọi ngừoi có suy nghĩ như tớ ko.Các bạn yên tâm là các thầy cô ko vào đây đọc bài đâu

dương thì lên rồi nhưng ko thấy mặt hoàng đâu :))

ôi bạn Đăng dương ;)) hôm nay lớp tớ bàn tán về bạn đấy

Ban tan gi the ban :-?

----------

Tinh hinh la hoang di hoc tieng anh chua ve tung a =))
ma sao cac ban cham the nhi >"<

chẳng biết =)) chỉ thấy nhắc đến một số lần :D:D

Cho tớ hỏi cái bàn tán gì.Hôm nay tớ vừa cắt tóc gió lùa vào nên hơi ức chế.Thằng nào lớp bạn nói gì a`??

tao lên đây rồi.vừa đy học về là vứt cặp lao vào cái Pc ngay.thằng dê đâu rồi,lên đây tao co vc:))

cho tớ hỏi lúc thằng dương đi qua lớp cậu có ai nhìn thấy nó ko :)):))

Bố đây.Tao hỏi cái mày nhận xét thế nào về hôm nay.Tao chỉ có 1 câu: xin chuyển chỗ.
Giáo viên nào vào cũng nhằm tao vs thằng khánh mà fang

Back
Bên trên