Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

khổ thân thằng bé,không có chỗ nương thân nên mới phải chạy sang đây la liếm:)).mà mày biết sinh lớp tao ai dạy ko?.nhỡ dính phải syla chắc t chết mất:(:((

yên tâm là lên đây syla dạy công nghệ ko dạy sinh =))=)). Mà hình như ko dạy đâu (tao ko biết =)))

It ra cong nghe con hon, chu syla day sinh thi nghe kho hieu lam, nhat la gio hoc sinh nang cao :(

hiểu hay ko tao cũng chả qan tâm,chỉ sợ cô nhờn mặt rồi thành ra cứ mấy em 9D mà tương.đỡ làm sao?:((

----------

syla ko dạy thỳ may rồi,\:d/<:p ak mà,khi nào anh em phải đến gặp cô hỏi cái vụ thăm qan nhỉ,ngồi đợi cả năm cuối cung bị bỏ bom mới đau chứ:(

hiểu hay ko tao cũng chả qan tâm,chỉ sợ cô nhờn mặt rồi thành ra cứ mấy em 9D mà tương.đỡ làm sao?:((

thì cố mà chịu thôi, chứ biết sao:)), đằng nào cả tuần có 1 tiết, với cả bọn tao hỏi rồi, syla bảo năm nay cô tha chúng mày :))

cho hoi syla la ai zay?

----------

syla ko dạy thỳ may rồi,\:d/<:p ak mà,khi nào anh em phải đến gặp cô hỏi cái vụ thăm qan nhỉ,ngồi đợi cả năm cuối cung bị bỏ bom mới đau chứ:(

thôi đành chịu, tại thiên nhiên :))

Oh, do la noi bo 9D ams cu, dung to mo the ban =) =))
May bao syla tha la ko tin duoc dau

bạn trung nhà ta kém qá:D.ak mà trung có học syla đâu mà biết nhỉ.nói tóm lại về syla cần dùng 2 từ" tuyệt vời" thôi=))

ac.Noi bo 9D thi cung lo ra thui .Du j` mink cung la mem Ly ma`.noi ra dau co mat j`

Oh, cai day goi la chua thu chua biet day ban a =))

thôi chuyện 9D, bạn trung ko nên biết làm j`

tùng ơi.sao lại ko cho bạn ý biết,hay mày lại muốn giấu cái j ak:-/ =)) =))

tao có ko cho đâu, tao chỉ bảo ko nên:)). Còn chúng nếu thích thì bọn 9D học lý 1 cũng có mấy đứa đấy

tao có ko cho đâu, tao chỉ bảo ko nên:)). Còn chúng nếu thích thì bọn 9D học lý 1 cũng có mấy đứa đấy

thôi đừng ja? bộ nữa chú.thằng nào đêm qa bắt tao sửa bài quảng cáo về mày bên 2pic toan1:))

này đấy là giá hữu nghị nhất rồi,nể tình mày học cùng t 4 năm, ko thỳ 10 lần chỗ đấy vẫn ko đủ đâu:p

Back
Bên trên