Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

Chiều 2 TD 2 tin thi phai :-?

chuyên lý :x :x :x :x :x học giỏi :x :x :x :x :x

ai cho tớ hỏi chiều thứ 3 học từ tiết mấy thế :-/

Bạn Lê Sơn đã PM em và hẹn em nói chuyện riêng chứ không nói trên topic lý 1 này.Còn nếu anh Hiệp muốn thì em sẵn sàng đưa 1 cái list, chẳng qua em sợ bạn Lê Sơn ngại,tốt nhất nếu góp ý riêng vs bạn ý mà bạn ý sửa thì không nên nói đến vấn đề này nữa.Còn nếu anh thích vào topic lý 1 cãi nhau vs em thì em săn sàng tiếp bất cứ lúc nào

Thời khóa biểu mới:
T2:L11 L11 L11 T26 T26
T3:CN3 L10 L10 H9 G2
T4:V17 V17 N17
T5:L11 T26 T26 V17 V17
T6:T26 L11 Đ6 N17 N17
T7:Đ6 Sh2 S7 H9 H9

----------

tkb vừa rồi tớ chép lúc 10h30 sáng nay, chiều T3 học 2 tiết thể dục và 2 tiết tin từ tiết 2 (hình như là 1h45)
Tớ soát 3 lần rồi nên không sợ nhầm đâu, trừ TH chiều nay các thầy đổi lại thì
8-}

kih qá kih qá :)) 10 lí năm nay hổ qá =))

hehe. lop minh luc moi dau thi am dam. bay h tung bung qua, the cug vui nhg the la du cao trao roi nhe, ha nhiet di.
Thag Duong dung da deu anh Hiep nua. du j thi anh y cung la tien boi. vs lai anh y hoi cung bt thoi ma. ko thich tra loi thi thoi. ko can lam to tat dau. chuyen to xe ra nho, chuyen nho xe ra ko co :D. the nhe. sau nay con giao luu ve nh` van de khac nhu hoc hanh hay the duc the thao..., ko nen gay an tuong xau. ok?

Chỉnh sửa lần cuối:

Tao chả đá đểu ai mà chỉ nói sự thật, tao không thích có các anh lớp trên xen vào việc của lớp mình.Kể cả vụ DAM DANG mà anh Hiệp bảo, anh cũng chả đọc kĩ những gì người ta viết, bạn Đông có lỗi ở rất nhiều việc, cái vấn đề DAM DANG chỉ là rất nhỏ trong những gì bạn ý làm, kể cả anh có bày ra để đùa thì chả lẽ bạn Đông ko đủ suy nghĩ để nhận thấy có nên đùa , nên post bài như thế hay không.
Em và mọi người đã tha lỗi cho bạn Đông, vì vậy đây là lần cuối em post về vấn đề này.
Còn vụ bạn Sơn em sẽ trao đổi riêng, anh ko nên xen vào, đặc biệt nếu bạn ý sửa được những gì em nêu ra, cái list sẽ ko cần phải đưa ra vì nó sẽ chỉ làm khoảng cách giữa Sơn và mọi người trong trường xa hơn, nếu bạn ý sửa được thì mọi người sẽ vui vẻ đón bạn ý vs tư cách 1 amser

Tao chả đá đểu ai mà chỉ nói sự thật, tao không thích có các anh lớp trên xen vào việc của lớp mình.Kể cả vụ DAM DANG mà anh Hiệp bảo, anh cũng chả đọc kĩ những gì người ta viết, bạn Đông có lỗi ở rất nhiều việc, cái vấn đề DAM DANG chỉ là rất nhỏ trong những gì bạn ý làm, kể cả anh có bày ra để đùa thì chả lẽ bạn Đông ko đủ suy nghĩ để nhận thấy có nên đùa , nên post bài như thế hay không.
Em và mọi người đã tha lỗi cho bạn Đông, vì vậy đây là lần cuối em post về vấn đề này.
Còn vụ bạn Sơn em sẽ trao đổi riêng, anh ko nên xen vào, đặc biệt nếu bạn ý sửa được những gì em nêu ra, cái list sẽ ko cần phải đưa ra vì nó sẽ chỉ làm khoảng cách giữa Sơn và mọi người trong trường xa hơn, nếu bạn ý sửa được thì mọi người sẽ vui vẻ đón bạn ý vs tư cách 1 amser

Mình cũng rất xin lỗi lớp Lý 1 vì đã đổ thêm dầu vào lửa, đáng lẽ mình không nên nói gì :| Mình và bạn Dương cũng đã có một cuộc pm rồi, mình cũng chẳng phải là người hoàn hảo gì nên chắc chắn sai sót cũng chẳng thiếu. Hiện mình cũng biết được một trường hợp điển hình theo lời bạn Dương rồi, mình cũng xin được gửi lời xin lỗi đến bạn mà bạn Dương đã nói.

Mong rằng lớp Lý 1 cũng như toàn bộ bạn bè 09-12 sẽ đoàn kết với nhau trong suốt 3 năm cấp 3 ở trường Hà Nội - Amsterdam :D

Thời khóa biểu mới:
T2:L11 L11 L11 T26 T26
T3:CN3 L10 L10 H9 G2
T4:V17 V17 N17
T5:L11 T26 T26 V17 V17
T6:T26 L11 Đ6 N17 N17
T7:Đ6 Sh2 S7 H9 H9

Cho tớ hỏi cái số đằng sau chữ nghĩa là sao vậy :-?
Đấy là số kí hiệu giáo viên à :-?
Còn cái G2 ở thứ 3 là giáo dục công dân có phải không :-?

uk, chắc là vậy,mai lại đc ngồi nghe 1 bài về an toàn giao thông rồi,năm nào cũng vậy,nản qá:(

cái số đăgf sau là mã giáo viên đóa..... còn g là giáo dục côg dân. :D
nhưg sao cái TKB nài dễ sợ thế? thứ 5 kìa: lý toán toán văn văn.... (xác định mag thuốc an thần) mà ngày nào hihf như TKB cugx khu?g bố hết...nhìn thứ 7: nghĩ đến học thuộc logf 3 môn.... thôy miễn ngủ
ơ thế có anh chị nào lớp trên nói về độ khó của bài KT của thầy QQ đj... ;;) plzzz.... nghe mà sợ quá... :(( :(( :(( mà kt nh` như thế ah???

mà đã bạn nào biết sơ đồ lớp ở đâu chưa:-/

thằng này,đừng có xí xớn,t poss bài kia lúc t chưa hỏi mày nhá.về chuồng của mày đy=))

Sao biet som the, day hoc ly1 ma con cha biet lop minh o dau :(

----------

Co ai biet nam nay ly1 ai day toan ko ta :-?

uk`,lúc nãy t cũng định đến trường xem sơ đồ lớp nhưng mà ngại qá nên sai nó đy luôn :))

thằng này,đừng có xí xớn,t poss bài kia lúc t chưa hỏi mày nhá.về chuồng của mày đy=))

chuồng nhà tao ko có ai trông, mới chạy sang đây =))=))

----------

uk`,lúc nãy t cũng định đến trường xem sơ đồ lớp nhưng mà ngại qá nên sai nó đy luôn :))

chả qua tao phải xem TKB thôi, lớp tao có ai đi xem đâu =))

khổ thân thằng bé,không có chỗ nương thân nên mới phải chạy sang đây la liếm:)).mà mày biết sinh lớp tao ai dạy ko?.nhỡ dính phải syla chắc t chết mất:(:((

Yen tam, tao hoi syla roi, anh em ko dinh dau =))

Back
Bên trên