Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

@Việt: Chị bận quá! Giờ chỉ ước giá có thể được rời ra khỏi cái quĩ đạo đang chạy vù vù này để được nghỉ ngơi một tí thôi. T_T Bức bối không thể nào chịu đựng hơn được nữa :(:)((
Sáng thứ 2 bay sớm qua Sing. Thực hiện mục tiêu thứ 7. ^.^ Đi công tác, nghe oai không? :->
Tuần sau đi về sẽ gửi bài My Valentine của mụ qua cho nghe. Có nghe bài nào của chị không thì chị gửi nốt. Sẽ gửi luôn cả hình. Cái máy scan bị lỗi, đang không cài lại drive... T_T
@Pit: không có thời gian để thu bài Cô Gái đến từ hôm qua cho em rồi. Chỉ có mỗi bài Shi fou thôi, em thông cảm nhá! Vì giọng chị dạo này đang ốm, hát chay nghe... cực kì khủng khiếp. Không nỡ lòng nào tra tấn ai thê thảm thế đâu. :D
Thay vì tự trách mình, hãy thay đổi mọi điều ở chính mình xem thử thế nào? Có khi sẽ tốt hơn đó nhóc!

Chị out. Lặn suốt 1 tuần không bò lên lại. Stress công việc, mối quan hệ, stress cả việc của mụ nữa. T_T Ghét tất thảy mọi điều. >.<

@chị Di: Iu chị nhìu :x, chị đi zui ze nhá, em biết phải làm j` nhưng chủ yếu là ko đủ sức để làm thui ^_^

Nguyễn Lê Trân đã viết:
@chị Di: Iu chị nhìu :x, chị đi zui ze nhá, em biết phải làm j` nhưng chủ yếu là ko đủ sức để làm thui ^_^
@Di: Chị ơi, đi đâu cũng lôi kéo trẻ con thế là thế nào :D :D :)) :))
:x :x :x

Nguyễn Lê Trân đã viết:
em 17t rùi nhá, ai bảo trẻ con hả B-)
Chưa đủ 18 tuổi, giống anh năm ngoái, vẫn bị xoa đầu thôi nhóc ạ :)) :))

rõ khổ, mong mãi đến 17t để ko bị gọi là trẻ con nwuax, cuối cùng vẫn bị xoa đầu thế nì >_<
mấy nhóc nhỏ hơn e chả lẽ bi xoa đến bù cả đầu lên ah?

Em ơi, công ước quốc tế qui định trẻ em là dưới 18. Chừng nào em còn chưa đủ 18 thì vẫn là trẻ em. Nhưng mà "trẻ em" với "trẻ con" khác nhau mặc dù cả 2 đều bị xoa đầu :D.

ko phải đâu nhóc ah
chẳng qua bây giờ là giờ thi cử rồi còn đâu thời gian chơi bời nữa em

Mệt quá! Câu bài lộ liễu đây. Nhớ em Pit quá! Thèm ăn nem chua rán quá. Muốn được ra HN quá. Thích lôi đầu nhóc Việt về quá. Mong được uýnh thằng nhóc Nghĩa ghê. Cầu được nhậu nhẹt với anh TA. Biết bao giờ chời chời chời? :(:)((

không bao giờ cả chị Dị ạ vì khi gặp em chị sẽ không đánh em đâu em đã kiếm được đĩa the door cho chị rùi mà. :p
Chào tất cả mọi người dạo này bận quá không co' thời gian ol nên chăng biết mọi người thế nào cả.
@a Việt:anh vẫn khỏe chứ? thế bao giơ anh mới về VN được hả anh? chắc là hè nhể :D
@a Tuấn Anh:bây giờ anh vẫn tập ở chỗ bán đảo hồ Đống Đa hả anh hôm nào rảnh em ra cho em tập với nhá em thèm lắm rồi nhưng không có thời gian mới đau chứ???
@Pít:em đã đóng $ sinh nhật CLB cho anh chưa ??? nếu đóng rùi hôm nào anh gặp gửi nhá :)
@Tuấn:dạo này cậu chắc vẫn béo như thế chứ hôm nào gặp thì dạy tui thêm vài đường côn nữa nhá tui bắt đầu mê chơi cồn rùi đấy :D
@Bích:còn ai đòi đi tù vì em nữa không thế Bích ơi???? chắc tương đối nhiều đấy nhỉ? :p
@Ngọc Anh:Mấy lần anh xe buýt đi học thấy em đứng chờ đèn xanh đèn đỏ trông buồn cười kinh khủng chân thì ngắn mà yên xe thì cao :D đẩy nhẹ là ngã dúi ngã dụi :))
@mọi người gõ mệt quá rồi không gõ nữa đâu hỏi thăm tất cả mọi người chúc mọi người khỏe như Gà Trọi :D

em đóng $ cho N rùi ^_^
mọi ng` chăm chỉ học hành thế T_T đến là xấu hổ cho em T_T

@ Vịt lùn: khè, cái việc tôi nhờ cậu sao lâu rứa? Hè này cậu mà về tôi phải đập bẹp ruột vì tội hứa hão :D.

chà khoái côn roài hả anh Nghĩa
hay đấy
chắc là phải để thang 5 roài
bây giờ bận rồi mà.

Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
@ Vịt lùn: khè, cái việc tôi nhờ cậu sao lâu rứa? Hè này cậu mà về tôi phải đập bẹp ruột vì tội hứa hão :D.
Nói lời xin lỗi thì cũng vô ích. Tôi vẫn sẽ cố gắng hỏi cho cậu. Nhưng vì dạo này bận nhiều việc quá, cuối năm rồi mà, projets đầy rẫy, rồi còn sắp đi thực tập nữa, tôi vẫn online thường xuyên, nhưng mà cứ lao đầu vào làm projet nên chỉ kịp đá gà đá vịt vài bài trên forum thôi.
Mong cậu thông cảm, và tôi hứa sẽ sớm hỏi giúp cậu.

ko xin lỗi suông được thì làm 1 chầu nhậu tơi tả đi anh B-)

Tất nhiên, khi về kiểu gì chẳng lôi cả CLB đi đánh phá 1 trận :)

Đỗ Việt đã viết:
Tất nhiên, khi về kiểu gì chẳng lôi cả CLB đi đánh phá 1 trận :)
Đánh phá bằng gì? Bằng tay chân, bằng đồ nhậu hay bằng không khí?

Dạo này không thấy anh Việt lên nữa, CLB mình xẹp hẳn xuống thiếu không khí we

Back
Bên trên