Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

Tuấn & Nghĩa gọi Trân = chị đi!
iu anh Việt thế :x
@Nghĩa: Em thắc mắc thì đã sao nào, em còn chưa trị tội anh hwa em về nhà ướt mèm :(( cái đồ mồm miệng cay độc :((

hôm qua có ai xem trao giải cánh diều vàng ko
có anh ở chỗ tập của anh Tuấn Anh lên nhận giải đó

thế hả
mà mình cũng ko xem thế mới đau chứ lị
chán thật

bùn cười thật
xem xong để làm j`? Anh í có mang cái cup đi nấu lên cho bọn mình ăn cùng ko mà phải xem?
bao h đến lượt bọn mình lên nhận giải thì hẵng xem :))

Hoan hô câu nói của Trân :D Nhưng mà dù gì cũng nên xem chứ, bạn anh Tuấn Anh mà!

Hơ!
Trân!!!!!!!!! lấy tiền chưa ???????????????

Hừ, "mai lấy", "mai gọi", "tuần sau lấy", "gọi rồi nhưng chưa lấy"... anh nghe mấy câu này có vẻ nhiều rồi nhá!
Mai mà không có thì anh phóng tên lửa về trúng nóc nhà em! >:)
Nhanh lên nào, cần mua đồ đây!

@Việt: lồm cồm bò dậy đây. Có mấy thứ muốn nói mà cái mail chết tiệt không check được T_T.
Mụ già kia về rồi. Từ hôm trước lận, but, vẫn chưa lấy được hình. Muốn níu lại bi giờ hổng lẽ phải khóc (mụ, mụ đọc được thì mụ lắng nghe + thấu hiểu hộ nhá!)
Đã dụ dỗ được mụ ấy đi thu âm. Dzui lắm! Số dzách lun! Nghe không? Hối lộ đây. :D
Sao cái avatar hết nhấp nháy rồi? Thấy avatar chất không? Joo đấy! Cháu chị đấy. Kute nhờ! In future, he'll be a hot boy... he he ^.^
Sorry vì chưa lo tròn phận sự của mình T_T. Cái phần dịch thuật còn bỏ trống. Tệ quá! T_T
@Pit: suy nghĩ kĩ rồi hãy quyết định em nhá! Đừng để bị chi phối bởi quá nhiều điều. Yêu em! (les mama nó roài! :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hừm hừm!
Theo chị thì em có muốn nghe không ? :> Nhưng mà chị nên nhớ là em không chịu hối lộ ai bao giờ đâu B-) Cho em nghe hay không là tùy tấm lòng chị đấy ;;)
Avatar cũng hết nhấp nháy rồi, vì chị cả không thích (gọi là "chị cả" nhé :x).
Hôm trước em "tóm cổ" được chị cả trong Tâm sự vui buồn (đang lục lại mấy bài em viết lúc trước B-)), lúc đấy trong box chỉ có mỗi 2 cái tên online :D
Em biết chị bận lắm, nên không cần nhọc sức quá vì CLB đâu ạ :)
Bây giờ em đang cần con nhỏ Trân năng động lên 1 tí, sao giờ nó ỳ thế không biết, huhu!!

nhìn cái avatar của Di, anh cứ tưởng nhóc này là sản phẩm của em đấy. He.he...

@Việt: uhm, hehe, thx vì đã thông cảm cho chị, nhóc! Còn vụ mụ ấy ah? (hừm, mình em gọi "chị cả" đi, nghe sến tè!:p) He he... Không hối lộ là miễn nghe. He he... Rồi sẽ có một đứa mất ngủ vì thèm nghe giọng của "chị cả" thân yêu. Ặc ặc... He he he :)):)):D
Dạo này nếu mà mụ ấy lò dò lên thì thế nào cũng "túm cổ" được nhỉ? ;;) Chuẩn bị lên kế hoạch "rình bắt chim nhạn" or "phượng hoàng" nhẩy? :p À, chị vừa sơn móng tay đen xì xì lại xong. Nhìn... vật vã lắm! ^.^
Còn vụ cái Trân, em nó cũng bận thi HSG muh, để cho em nó thở một tí. Rồi nó lại hăng hái ngay ý mà.
@Pit: cố lên! Nhóc! :*^.^
@Anh TA: he he... Em cũng mong thằng nhóc Joo đó là sản phẩm của em lắm, but, anh nói thế thì tổn thọ em chết. Bà chị gái em bả bóp cổ em liền. Hehe:D... Có một thằng nhóc đáng yêu và bụ bẫm đó làm con thì sống chết gì cũng tự hào trước cái đã. :-> But, nó là cháu em lại càng tự hào hơn. He he...:D Hay em với anh "hợp tác sản xuất trẻ con" đi. Cho ra một đứa nhóc như thế nhá! :p:)):))

@Di:
1. Chị không cho nghe thì thôi, có thể em mất ngủ, nhưng nhất quyết không xin xỏ ai cái gì chỉ vì tò mò B-)
2. Chị cả đang muốn tự do, em cũng không muốn gò bó, nên không nhất thiết phải lên kế hoạch "rình bắt chim nhạn" đâu ;)
3. Chị tẩy móng tay đen đi nhé! :)

@Trân: Sao rồi em ?

em lấy $ rồi
dạo này đang trục trặc 1 tẹo mấy chuyện học hành với lại... đi ngoài ra nước ^_^ Anh thông cảm nhá
he'll be a hot boy... he he ^.^
đặt hàng cho cháu gái em :))

@Pit: cháu gái em tương lai có trở thành Hot girl không mà đòi đặt hàng? ;) :p
@Việt: vẫn chưa tẩy móng tay đâu, vì thích nhìn thấy nó đen xì xì như thế hơn. Uh hử, update pix thử cho mọi người choáng phát chơi.

Có phải đôi lúc có những điều con người ta cần phải tự giải quyết một mình - thật mạnh mẽ thôi, phải thế không?
Cả nhà yêu nhau chạy đâu mất rồi, nhóc?

@Di: Tẩy móng tay đen đi chị! em cũng chỉ nói thế thôi (vì em không thích), chị thích để thì là quyền của chị. Mà chị không muốn gửi bài hát 2 chị thu cho em nghe hả ? ừm, không sao.
:x Cả nhà yêu nhau :x

vớ vẩn thế anh Tuấn, đánh nhau sao được àm đánh nhau, toàn những người chuộng hòa bình

Back
Bên trên