Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

tớ theo link của chữ kí bạn Việt:D ý lộn anh Việt :p cho tớ tham gia với bạn Chân tay:mrgreen: người quen mà ;;)
Ngại đọc quá :D mọi người nói đến đâu ạ :p !!Giới thiệu em ko biết võ đang cần học võ !!Hết !
À nói đến dại zai:)) tớ cũng ko dại zai Trân ạ!!

bạn pit của chúng ta thì chỉ dại gái thôi,chứ ko thèm dại trai :))
mà tớ nhắn nhủ bạn Giang với mục đích hoàn toàn trong sáng nhớ ,rủ nhau ra Dimals Ams mà gặp ... thì chít :D

em hôm nay đến lúc 8h, mọi người có rì thì ra gian hàng lớp 10H đợi em nhá,( Chị Phương rủ rê í mà, mà mọi người còn nhớ chị Phương không, lớp SK đó)
@ Anh Nam: 1. thì topic này đã là tán phét rùi mà
2. Em yêu chị Pit vì chị ấy dễ thương cực, còn quay như con heo con í, mặt lại tây tây, mừ em thì cực xúc động trước những người dễ thương :D
@ chị Pit: đó, thấy chưa? Rõ ràng là anh Khuê rất chung tinh mừ ^_^

chết thật trẻ con bây giờ lại còn nói chuyện chung tình
hay thật lạ quá cơ

Phạm Mai Trang đã viết:
tớ theo link của chữ kí bạn Việt:D ý lộn anh Việt :p cho tớ tham gia với bạn Chân tay:mrgreen: người quen mà ;;)
Ngại đọc quá :D mọi người nói đến đâu ạ :p !!Giới thiệu em ko biết võ đang cần học võ !!Hết !
À nói đến dại zai:)) tớ cũng ko dại zai Trân ạ!!
Uầy, em Trang chui cả vào đây à :mrgreen: Chào mừng em =D> =D>
Em có gì muốn hỏi thì cứ hỏi, mọi người chẳng ai trả lời đâu! í lộn, mọi người sẽ trả lời rất nhiệt tình :mrgreen: :mrgreen:

Mai Ngọc Bích đã viết:
em hôm nay đến lúc 8h, mọi người có rì thì ra gian hàng lớp 10H đợi em nhá,( Chị Phương rủ rê í mà, mà mọi người còn nhớ chị Phương không, lớp SK đó)
@ Anh Nam: 1. thì topic này đã là tán phét rùi mà
2. Em yêu chị Pit vì chị ấy dễ thương cực, còn quay như con heo con í, mặt lại tây tây, mừ em thì cực xúc động trước những người dễ thương :D
@ chị Pit: đó, thấy chưa? Rõ ràng là anh Khuê rất chung tinh mừ ^_^
Em có ảnh chị PIT của em không? Để anh xem cái con heo Tây quay ấy nó xinh xắn thế nào...???

Để anh xem cái con heo Tây quay ấy nó xinh xắn thế nào...???
lại 1 nhân chưa thấy quan tài chưa đổ lệ B-) trăm nghe ko = 1 thấy, hum nìu anh đi họp CLB sẽ được tận mắt chứng kiền :))
@MTrang: mày mò vào tận đây cơ ah? hehehe, ở bên đấy bùn thế cơ ah? ĐI tìm anh Việt anh í dạy võ cho, anh Việt nhỉ :D

mày nói tao thế :)) tao có phải sao hay j đâu :)) mà vừa vào mọi người nói thế:smoking: cách chào đón thành viên mới chả friendly j cả:nono: :p
ANh Việt ko ở chung thành phố :D thoai để lần khác lên đây típ đi anh Việt :)) còn nhiều cái hay lắm:mrgreen:

trời, mày có thấy cả CLB chào mừng mày ko? thế mà còn chưa friendly nữa ah? Pó tay 8-}

chà đánh nhau đi có gì gọi bác sĩ cho ko cần rì đâu
mà trang hôm nay ko đến nhé làm anh tiếc gần chết

ở đây có mấy bạn Trang thế anh Tuấn :)) anh nói Trang làm em cứ tưởng mình :mrgreen:
Cám ơn mọi người chào đón tớ :x:x Tớ sẽ tích cực câu bài cho :D:D

Hề, sorry, ở đây câu bài có giới hạn lắm, anh nghĩ đây không phải địa bàn của em Trang rồi :D

Yeah, có giao lưu thì chỉ trong topic này thôi, welcome :)>- ;)
Ở trên ấy có lớp học võ không ? em đăng kí tham gia tập cho khỏe :)

hì hì....anh Việt cho thêm 1 em Trang nữa tham gia bõ võ thuật với nhé :D :D :D
à, hôm trước thấy Pit kể chủ nhật vừa rùi mọi người tụ tặp măm măm à ^.^ em cũng định bon chen đi ..... nhưng 1 phần ngại, 1 phần lại có bài tập nhìu wá....nên lại thôi T_T nếu lần sau đi nữa thì rủ em nhé :x :x
à, hỏi nốt câu cuối : anh Việt ui, mún làm thành viên chính thức của CLB võ thuật thì phải đăng kí như thế nào hả anh? :D :D

Oh! em Trang nào đấy ? có phải Trang đã giúp bọn anh hôm giao lưu không ?

Chỉ cần tham gia thảo luận trên diễn đàn, hoặc tham gia các hoạt động bên ngoài của CLB thì nghiễm nhiên em trở thành thành viên chính thức, không có quy định cứng nhắc nào về ranh giới để trở thành "thành viên chính thức" cả :)
Chỉ khi muốn đăng kí làm thành viên Ban làm việc thì mới phải đăng kí thôi em :)

chào mừng tất cả các bạn tham gia vào clb võ thuật.
sẽ ko phải bàn nhiều vì chúng tôi rất thiếu người ,đề nghị tham gia hoạt động luôn

Hè hè, trong khi đang bị anh mắng về chuyện post bài trên forum, Tuấn tìm cách phát triển thiên hướng marketing của mình đi :)) :))

kưng mò vào đây rùi ah? Ngoan ghê
hôm CN mày ko đi thì phsi nửa cuộc đời rùi
mấy hnay bà chị ôn thi nên độc chiếm máy ở nhà--> ko lên net được--> nhớ mọi người wa' :((

Trân!!!!!! anh đã đưa số điện thoại mới của Vân Anh, em đã gọi chưa ???

Back
Bên trên