Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

Đọc hết xong hai trang không biết nói gì, mọi người cón hiều chuỵên để nói quá nhỉ
@ chị Pit: dám nói thế, hôm sau em cho lên giàn nướng bi h
Mà em thấy chị Trang xinh đấy chứ, chỉ tội hôm ấy trang điểm hơi đậm thôi.
Anh Khuê, anh Tuấn,chị Pit, anh Hùng định oánh nhau tập thể ah^_^
@Chị Di : Cám ơn chị vì đã đứng về phía em, chị hiện đang ở VN hay nước ngoài vậy?

con vịt Hùng ,tao gọi lúc 10h30 chứ ko phải 9h37
thằng em mà học hành gì,chắc đang viết hợp đồng với ông Tuấn chứ gì nữa
mà bình thường tao toàn gọi lúc 11h hơn có nhà nào ngủ đâu

@Bích:gì mà em đã nói thế...đã oánh nhau tập thể bao giờ đâu...CLB chúng ta rất là đoàn kết mừ....mà sao ai cũng nói đỡ cho bà Trang phì lủ ấy nhỉ...
@Khuê:Ông có biết ai là nhân vật chính của bản hợp đồng này không....là người iu ông đó...

Chị Di có avatar mới, đặc biệt thật :x

(xin lỗi mọi người) CON LỢN HÙNG, MÀY MÀ CÒN CHÊ PÉ TRANG CỦA CHỊ LÀ CÓ MÁU ĐỔ ĐẤY X( X( X(
@Bích: đánh đẫm j` em, toàn những người ua chuộn hòa bình, ko đối đầu mà chỉ đối thoại thui ^_^ (hay gọi cách khác là đấu khẩu đấy em)

@Pit: bớt giận thôi em. Có gì hôm CN đến nhà anh TA cứ cho nó đứng dài cổ nhìn mọi người ăn thôi. Một cách trả thù độc đáo là "đánh" vào bao tử của nó ý. Đằng nào mà chả bớt... lắm mồm chê bai người khác! ^.^
@Bích: em còn bé nhỉ? Đợt rồi ra ngoài đấy chưa gặp em. Chị là "người nhớn" phải bênh vực cô em bé bỏng nhất CLB chứ! ^.^
@Hùng: cái gì cũng 1 vừa 2 phải thôi em. Pit muốn dẫn Trang vào đây để ra mắt mọi người. Để Việt còn cám ơn. Mà miệng mồm em "độc + chanh chua" thế thì ai mà dám vào? Lại gây xích mích, mất thiện cảm của người khác... Có những chuyện đùa được và có những chuyện không thể đùa. Em đừng trẻ con như thế! OK?
@Việt: Đôi chân này sẽ đứng vững và bước đi những bước thật vững chắc. Đôi tay này thì dành để ôm chặt Người & nắm chặt lấy cơ hội của cuộc sống. Hay không? ;;) :*
@Chính mình: mãi vẫn chưa chịu nghiêm túc post bài. Cứ hứa với chính mình đến thứ 7 free sẽ làm. Thôi nào, cố lên! ^.^

Iu chị Di thế :x
@Hùng: Cn này chị kéo cả MT đi đấy, mày cứ liệu hồn X(

công nhận chị di nói hay ghê ta
mà mọi ngừoi cứ đỏ oan cho người xấu ko à
ko hiẻu chủ nhật này có rì hay nữa ko?

nhìn cái chân trong avatar của Di thấy quen quen ;;) ko bít gặp ở đâu rồi :D B-)

Ặc!!! anh Chương ơi là anh Chương!!! em ngã lăn ra cười lăn lộn mấy lần rồi, anh tính để em đập đầu vào đâu chết à :)) :)) :))
Chị Di ơi, có cái mới nữa kìa, vào mà đọc!! :)) :)) :)) :))

Việt ơi là Việt, anh ngây thơ thôi, chắc nhìn thấy ở đâu rồi anh mới nói :D Kêu chị Di vô làm chứng đi :)) ;;)

Ớ!! nhìn thấy thật á ???
Ứ tin [-(

@Chương: tớ bảo cậu có thôi trêu nhóc Việt iu dấu của tớ đi không? Tớ chém chết cậu bi giờ. b-) Đã định muốn đăng kí làm "người yêu tương lai" của tớ thì ngoan ngoãn ngồi chắp tay lại, tớ gọi gì thưa nấy, nhá! :D Còn bảo chân tớ quen là tớ cho hẳn một đá vào mông bi giờ... Lấy hình cho lên avatar để "thờ" bi giờ. b-)
@Việt: Hắn trêu em đấy! Mới nhận bạn hiền của chị xong. Hì hì... vui tính cực. ^.^
@Pit: Thì yêu Pit nhất trong HAO này sau Việt và một mụ nữa. ;) Thế là nhất Pit roài.
@Tuấn: em bảo gì mà nghĩ oan cho người tốt cơ? Cái Trang ấy ah? or chuyện cái Bích? Cái Trang thì chị gặp đợt ra HN rồi mà. Trông cũng kute mà. Hơi tròn, nhưng con gái tròn tròn mới ra dáng HN, trông mới đáng yêu (giống chị ^.^) :D

Thông tin về Nguyên Chương:
Sinh nhật: 6/9/1984 (sau này đứa nào lớn lên nhìn vào ngày SN của bạn hìn sẽ cười lăn lộn giống tớ!)
Chiều cao: m80 (choáng hẳn... ấy đi làm người mẫu đi. Mặt mũi nhìn cũng đáng yêu phết ;))
Chỗ ở hiện tại: Lyon - Pháp (nhóc Việt, hôm nào đón tiếp hắn lên Paris đi)
Đang theo học IT (đã dụ dỗ thành công vào làm CTV cho CLB :p)

Còn gì... để sau này điều tra cho lên tiếp. Trước giờ cấm dân nhà mình dại gái. Bi giờ, cấm các em nhà mình... dại trai. He he he :)):))

Ơ hay, cái anh này, anh ở Lyon á ?? thế để hôm nào anh chạy sang bên anh chơi, gần xịt hà!! :D
Sao chị Di ưu ái nhóc Pit thế hử ?? dám xếp Pit sau chị cả và em >:)
Nhưng mà không sao, hé hé, em sao dám can dự vào chuyện của chị :D

..........
em post từ trang 1
sau 1 thời gian.......
quay lại xem thì đã đến trang 4
:D
k0 hiểu rì cả
túm lại là
muốn xin ym mọi người
:D
phone, nếu được

@ Việt: thik thì sang đây em, anh sẵng sàng thôi :D Qua đây chơi với anh, đàm đạo võ thuật, chè nước tăng tình hữu nghị ;;) sois le bienvenue à Lyon b-) [Xóa đoạn này của anh Chương, anh ăn nói cho cẩn thận không em mang dao sang Lyon cắt lưỡi cắt tay anh! :D]

@ "người iu tương lai": sao "iem" đòi chém "anh" :D chưa iu mà đã bắt nạt ah :D thích bị đè theo kiểu Kami shiho gatame hông? ;;) Mà "iem" đem lý lịch "anh" post lên thía này khác nào bán rẻ "anh" cho mấy em gái, gia tăng đội hình tình địch tương lai của "em" :)) Ôi cô gái chân ngắn của "anh" :)) b-) =))

PS: nhắn các em gái võ thuật, bố mẹ sinh các em ra là con gái nên chuyện các em dại zai là bình thường, phát huy đi các em :)) Anh ủng hộ các em, gửi đến các em Trang, Trân, Bích....nói chung là mấy em kute kute lời chào thân thương :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
@em Hương: nội dung là thế này, mọi người trong này đang bàn về vấn đề của mọi người trong này :D và hấp dẫn hơn là Thiên Di tỉ tỉ đã giành 1 suất làm người iu tương lai của anh :)) em có hứng thú tỉ thỉ với Di tỉ để giành lại suất này ko? ;;) Mau mau nhé, à mà có mún lấy YM của anh hông?

Ừ, các em cứ dại zai đi để cho anh Chương và các anh khác còn dại gái với...

Em đề nghị anh Chương không mang tư tưởng VC sang đây nhé, anh biết em mừ >:)

@Việt: ơ hay, thế trong cái HAO này còn mống nào tiêu biểu để chị xếp sau em với mụ kia nữa nào? :> Em qua C chơi đi, có khi sẽ học hỏi được ối thứ hay ho đấy. Chị cam đoan chắc đấy! :)>-
@Pit: Pit là nhất, iu Pit, Pit nhờ! ;;).
@Người iu tương lai: tình hình rất chi là tình hình là... câu bài hơi lộ liễu đấy nhá! [-x ... Mà tình hình tiếp theo là... trong này rất nhiều dân mù tiếng Pháp, cấm tiệt chuyện phun tiếng Pháp ra đây. Tiếng Anh thì... Ok, duyệt ngay! :p
Mà chưa gì đã "vũ phu" thế ah? Thế có thích "iem" làm "vũ nữ" không hử? Có muốn nếm thử đòn cắt chéo chân của vovinam không? "iem" tập đòn đấy hơi bị ổn đấy! b-) ... Và có tin "iem" cho một đá văng khỏi HAO không mà cứ ở đó đoán đại đoán mò đồ "iem" mặc, hử? "Thô" một cách quá đáng. Không thể nào yêu được. Phải xét lại mí được. :-?
@Hương: tình hình là em... đem "dí bén dậy thì công pháp" vào mà xuất chiêu với lão người iu tương lai của chị. Chị "tặng không biếu không + khuyến mãi có đảm bảo" cho em luôn. Thề! :-$ :)D:)))
@Nam: "iem" bé hơn chị 2 tuổi, có lẽ đưa vào list danh sách được ấy nhỉ? Hay chị em mình... hì hì hì... :embrace: Để trả đũa lão "người iu tương lai" vì cái tội lão... sắp đi đêm đâm quàng vào em Hương đi. ;;) :))

Tình hình cuối là nhà mình buôn chuyện ác chiến quá. Qua mấy topic khác mà tham gia thảo luận cho nó sôi nổi đê... Không là... thịt hết cả bọn bi giờ. Pit đâu? Cho tụi này làm gà CN qua chế biến đi em. Chị đứng sau mang đi tiêu thụ... hé hé hé :)):))

Back
Bên trên