Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

Đấy thấy chưa, mọi người zums lại bắt nạt em chứ đâu chỉ riêng anh Tuấn, chỉ riêng anh Tuấn thì may ra em còn vác đao ra chém được chứ cả 1 lũ xúm lại bắt nạt thì em làm sao mà chống được
Anh Tuấn tưởng em ngu hay sao mà về hỏi pama
Còn việc anh Hùng có đi tù hay ko còn phải hỏi em đã, mọi người làm gì mà kinh thế

@Tuấn: hí hí... Cứ chờ rồi xem em. ;;)
@Bích: Dao búa làm gì cho mệt hử Bích? Hối lộ Pit đi, bảo Pit xử lí, ổn thỏa ngay:D
@Hùng: Thằng bé đen đen, cao cao, nhìn yêu yêu hôm chị ra HN gặp ở sân Ams đấy ah? Trông yêu nhỉ? Ăn hiếp gì bé Bích thế? Hử? Nghe vụ đi tù 7 năm là biết rồi. Bi giờ luật mới, bóc lịch 13 cuốn đó em. ^.^ Sao chị thích số 13 thế cơ chứ! :))
@Pit: Hí hí... Gửi quà vào nhá! Omai + sấu dầm + gửi nốt cả anh TA vào đây cho chị!^.^ Chị đang cần một osin khỏe mạnh đây! ;)
Mí lị... đừng dùng lavie em ạ. Cứ hẳn 2 chai nếp mới HN còn nguyên, cùng lúc đi vào cả left lẫn right, sẽ ấn tượng và đạt hiệu quả hơn nhiều. :)>-
@Khuê: gì thế hử em? Chiến không lại trên sàn đấu thì dụ nó ra ngoài... uýnh tiếp. Được mà. Miễn sao khéo dụ là ổn roài. :-$
@Nghĩa: vào đây đê. Lôi kéo cả Việt nữa đê.^.^
@Việt: giận em roài. Không thèm nói chuyện với em nữa đâu T_T

óe, em ko đánh ku Hùng đâu chị, đệ tử của em đấy ^_^ Ngoan dễ sợ(tuy thỉnh thiàng hơi điên--> nhưng mà như thế mới jong sư phụ ^_^) mà 7 năm đã khổ thân nó lắm rùi chị, 13 năm thì ra tù là 29t--> tàn đời zai T_T
em ko gửi được a TA vào đâu chị ui, anh í ko chịu chui vào bao hàng, mà nặng lắm, tính cước ra thì em phá sản wa' T_T
@Bích: đâu cần em đồng ý hay ko, đằng nào cũng bóc lịch em ạ ^_^

to bích : " em ơi đừng tin nó lừa đấy"
đừng nghe pit
thế thì chết à?
đúng ko?
cứ như anh lại hay nhỉ
chỉ trêu em có 1 tí thôi mà
đúng ko?

Hờ, thế còn em Trang nào đó mà giúp CLB mình ý, sao không rủ vào đây nói chuyện ? cả lũ quen mà không cho anh quen với à :p

@Pit: check lại pm đi. T_T Giờ đang chán quá. Chán lắm. Chán như điên. Thất vọng về mình kinh khủng. Kết quả thi như dở hơi! Vừa có kết quả lúc nãy... Trời ơi!Disappointed!
@Việt: Đã nhắn tin, đã fone đt. Tối thứ 4 sẽ có bài tường thuật. Trời... Hik... Hu hu :(:)((

@chị Di:Chị và em đã gặp nhau bao giờ chưa nhỉ???mà sao nghe chị tả em như dân châu phi thía....em đen lăm ah`......huhuhuhu
@Pít: ai là đệ tử của bà cơ....cho nói lai đê....còn cái vụ điên thoại nhờ đã sửa xong chưa đấy....
@Tuấn: hôm CN về em và ông TA bàn lại roài.....con be đấy xấu òm mà sao ai cũng khen xinh.....người thì béo ị ị ra......mặt chát đầy phấn....eo ơi....kinh wa'

Trời... hehe... Giờ đã có đứa cười được rồi. Sau khi ngồi chiếm hết 1 cái bánh chewerry + gặm nhấm hết 2 phong chocolate ngọt lừ + hết bát bún thịt nướng + 3 cái cuốn bánh ướt thịt nướng thì... có một đứa đã ngóc đầu sống sót. May quá! lạy thánh Ala... mô phật! :D
@Hùng: Hì, thế em còn nhớ bà chị mặc áo len vàng xí xớn đi cùng anh TA + cái Pit gặp em hôm ở sân trường không? Cái hôm trước Tết 1 tuần ý. Hôm đó em chả... đen ngăm ngăm nhìn yêu yêu còn giè. Chị có bảo em giống dân Châu Phi đâu! Manly thế cơ mà... ;) Nhưng mà em bé quá, chứ nếu không thì... hì hì ;;) :))
Nhóc định nói em Trang ấy hử? Đúng là tròn thật, nhìn cũng cute mà. Thế hôm đi make up nhiều lắm ah? Dù sao người ta cũng giúp CLB mình mừ. Em Hùng phũ phàng + tàn nhẫn thế! Pit ơi, đệ tử của em chê "bồ" em kìa! :p
@Việt: lại xí xớn.:p Chị sorry nhé! Lúc tối thần kinh không được ổn định cho lắm. Đang bị đủ thứ rắc rối linh tinh... thành ra... Sorry nhóc nhiều! Đừng lo, chị kô sao đâu ^.^ Lâu lâu chập dây đấy mà! :D
@Tuấn: Bích xinh lắm ah? Mình còn chưa kịp ngắm nghía em Bích T_T

Thật sự là em có hơi buồn buồn khi chị nói thế :(( :((
Nhưng mà thôi, bỏ qua đi. Em xin lỗi chị rất nhiều vì hôm nay đã không chia sẻ nhiều với chị, mặc dù biết là chị đang buồn :(
Nhưng mà em nghĩ chị có thể thông cảm cho em được, chị nhỉ ? :)

Còn "cô bé" mà em với Tuấn nói ở đây là em Trang chị ạ :p Em ý không lên forum chào em 1 câu gì cả, hic hic!!

Đỗ Thiên Di, cái tên anh nghe quen quen :D ;;) Mọi người đang nói chiện giè thía, cho tham gia dzoi :p

@anh Chương: cách làm wen thế nì...cũ xì anh ạ :)) nhưng mà chả seo...welcome ^_^
sáng nay em nhắn với pé Trang rùi, nó sẽ lên đây chào hỏi mọi người, yêu cầu anh Tuấn... tránh xa bồ của em 10m nhá, xớ rớ lại gần là có chiện để nói với nhau đây B-)
mà thằng ku Hùng kia, mày cứ thix chọc jan chị thế hả? nên nhớ chị đang cầm dđ của mày đấy, có mún nhìn lại nó lần cuối ko hả? X( ai xấu hả? oánh cho thành...gà công nghiệp đã qua sử lý bi h X(

thàng Hùng kia
Cn anh mày sẽ cho mày lên thớt,láo toét
mà hôm nào đi nhớ mua cho anh đấy ,làm mình hôm qua gọi đến nhà bị mẹ thằng Hùng chửi cho 1 trận hic
em Minh Trang đấy cũng thường thôi anh Tuấn ơi ,ko cần cố làm gì đâu
mà ông Tuấn này thấy em nào đến là cũng xáp lại tán chuyện :)) L-)

Ui giùi ui! Há há há... Chết mất thôi. :)):))
@Nguyên Chương: hì... bạn nì, cậu nì, ấy nì, Chương nì... Tớ đây cũng 99-02 đấy. "Anh" ở đâu ra kia chứ? b-) Tên này ấy nghe quen thật á? :eek: Ặc ặc... Việt ới, Việt ơi, Việt ời, vào đây đi em. :)):)) Chắc mình cười đến chết mất thôi. :)):)) Ấy học Lê Hồng Phong SG, thế giờ đang học trường nào trong này? or đã out of VN roài? ;;) Nếu ở trong này thì tớ sẽ cho ấy biết ấy nên nói gì. Tớ cũng đang SG đấy. Mà ấy học chuyên gì thế? Or lớp thường? (Tạm thời cứ thế đã để lấy lí do gặp mặt nhau chứ nhỉ? ^.^)
@Pit: chính em bảo là Hùng là đệ tử em nên Bích bị bắt nạt em đâu có uýnh Hùng đâu? Sao giờ lại cho nó qua hệ thống làm sạch lông của gà CN đã được xử lí thế hử? ^.^:D
Mà em được nằm trong top 10 thành viên tiêu biểu tháng 2 của HAO kìa. Tự hào được roài. Hé hé :))
@Việt: cúc cù nhóc! Có gì đâu mà phải áy náy với chị thế? Mình người nhà muh? Có đứa hỏi chị là gì với em? Chị bảo "Chị họ". Há há :)) Mà cái Hà Phương được làm thành viên tiêu biểu HAO tháng 2 kìa. Vào chúc mừng đê em. Chúc mừng nốt con bé Pit nhà này nữa là vừa. Kéo cả CLB vào đó hoành tráng đê!!! :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Trân: hehe, anh nghe quen thì bảo là quen thôi mừ em ;;) Nông dân như anh vốn chất phác thôi nghĩ sao nói dị B-)

@ Di: hohoho C cũng bít là D tuổi chuột, xưng anh phát đầu vì bít mấy phát sau ko còn cơ hội xưng anh nữa :)) Tại sao D phải kêu Việt vào xem D cười, buồn cười bà cố lun :D:D:D Ngày xưa học cấp 3 C cũng có 1 lô bạn bạn bên Marie mà, nên biết đâu đã từng gặp nhau, ko nói dóc đâu :D Đúng là ngày xưa C học LHP SG, lớp chuyên chơi, chuyên phá và chuyên ghẹo g... :D:));;) Còn bây giờ tớ đang là SV Kinh tế khoa Ngân Hàng ;;) hồi 2 năm đại cương học lớp 80 (khóa 02-06 chắc mình cùng khóa) B-). Thế nhá, có gì mình gặp sau, nick c là jd_mouse (add nhé ;)) còn phone 0918131571 (có đôi khi ko available :)) đã ko đóng tiền lâu lắm rui :D)

chà thì cũng phải nói cho anh việt thềm chứ
bọn này dốt was
chị di ơi nói chung là 2 nhóc đó đều xinh
ko lo con bé nào xấu đâu
chỉ có là chưa cho là con gái sau 8-3 thôi
tốn lắm chị ạ

@Trân:con gà này làm gì có lông mà cạo....mà hôm nay nói roài....cái DTDD ấy vứt đi cũng được...tiếc làm gì....mình có đến 3 cái 3 loại khác nhau cơ mà....còn cái vụ bà Trang xấu thì bảo là xấu....mà xấu thật ý chứ..ọe ọe..thùng phi di động....hehehe
@Khuê:Hôm đấy ông gọi điện đến nhà mình lúc 9h37' là wá muộn rùi còn rì nữa....bị mắng là phải....muộn rùi phải để cho con nhà người ta học nữa chứ....

bọn này ghê thật ko biết như thế nào
đừng đánh nhau mà yếu sức nhé hùng
anh em mình còn kiếm tiền mà

@Chương: Ha ha :)) Cậu cũng ghê thật đấy. Tranh thủ làm anh được một lần cũng thỏa lòng hử? b-)
Cậu quen biết nhiều bạn, but tớ dám chắc là cậu chẳng thể nào thấy tên tớ quen được. ;) Còn vụ tớ mắc cười mà gọi nhóc Việt vào, thì là mà... có lí do riêng. Secret chỉ có tớ với nhóc ấy biết. :))
Dạo này tớ đang định thó cổ một nhóc nào đó học Kt, may quá lại vớ được cậu. Tớ cũng học về kinh tế, but tớ không học ĐH Kinh tế. Tớ học sau cậu 1 khóa, bởi tớ... out 1 năm. T_T Tớ định hỏi cậu có còn giữ mấy cuốn đề cương về Triết, Kinh tế chính trị & lịch sự Đảng không? Cho tớ mượn nhá! Tớ cần vài hôm thôi. Có gì thì liên lạc với tớ qua Y!M shirikent nhá!^.^ hope to see you soon.
Mà hay thật, cậu học cùng trường với mụ chị tớ cấp III, rồi lại học cùng trường ĐH của mụ ấy nữa chứ! Quả là "hữu duyên". ^.^ But, mụ ấy hơn cậu đến 4 khóa.:p
@Việt: để chị tranh thủ câu nốt vài bài. Khi nào nghiêm túc sẽ post bài nghiêm chỉnh. Hi hi :D

Hì hì, em vẫn theo dõi và cười tủm tỉm đây, chỉ ngại câu bài trong chỗ mình quản lí thôi, chị thông cảm :D

To anh Chương: thấy tên chị em quen thật à ? :)) :)) :)) :))

Back
Bên trên