Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

Mọi người ở đây hình như luyện cả võ mồm thì phải :)).

Em bích không lo tập luyện mà đi chat thế à? Kiểu này đường tới San-kyu của em còn xa đấy :D.

he, em có đóng góp nhiều cho cái topic này đâu mà lại bảo em chat nhiều

Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
Mọi người ở đây hình như luyện cả võ mồm thì phải :)).

Em bích không lo tập luyện mà đi chat thế à? Kiểu này đường tới San-kyu của em còn xa đấy :D.
Sự nghiêm túc của CLB những ngày trước giờ bị phá vỡ rồi, cũng không trách được vì ngày càng nhiều người để mắt, không nên quá gò bó như xưa. Nhưng tôi đã có đề nghị là chỉ được nói chuyện trong topic này thôi, cấm tiệt mọi ý định câu bài ở các topic khác :)

ta liên
ta chẳng biết nói ta đai rì
thôi thì đai đen vậy

Cái này post bên topic "Họp mặt đầu xuân", anh thấy hơi bị "không đúng" nên mang sang đây mắng thằng Nghĩa :D (làm gương: không post bài chat nhảm ngay tại topic ấy!)
Nguyen Minh Nghia đã viết:
-Thực ra CLB mình cũng biết thưởng thức âm nhạc chị ạ nhưng mà toàn thưởng thức những thể loại trướng tai gai mắt như Duy Mạnh,Đan Trường..thôi :( khiếp nói đến mấy cái tên này mà em gai hết người.Khi nào chị có máy thì nhắn tin cho mọi người chị nhá,chị em mình tha hồ nhắn tin hehehe:D
Này này, thứ nhất là em không được suy bụng ta ra bụng người, đoán mò như thế! Thứ hai là thậm chí cho dù có đúng là CLB mình có nhiều người chỉ nghe nhạc ấy (chứ không phải tất cả) thì cũng không nên vơ đũa cả nắm chứ! Em có biết điều tối kị là không được đứng trên phương diện sở thích của mình để đánh giá, chê bai sở thích của người khác không ? Về ý kiến của những người ghét rock thì anh không nói ở đây, vì nếu nói ra thì vừa là làm trái lại điều anh vừa nói, vừa là lại nhấn mạnh sai lầm mà nhiều người mắc phải!
Theo anh, âm nhạc nói chung phát triển là nhờ sự phong phú của mọi thể loại, có cái này cái kia thì mới tồn tại tốt được (cái gì cũng thế cả thôi).

Hì, thôi không nói nữa, hehe, box mình không phải chỗ để nói :p

thế thì tranh thủ đá đểu
đề nghị chị di với anh nghĩa ko bàn tán âm nhạc ở đây
chúng ta ở đây chỉ có võ ...võ ...võ thuật mà thôi
(nếu bàn thì phải bàn cái rì cho em ban với chứ,
cứ thế thì biết nói leo vào cái rì?)

Hơ, mọi người, hôm nay thế nào rồi ? kết quả buổi thứ nhất ra sao ??

Re: Gặp mặt đầu xuân & Những buổi họp quan trọng

em xin lỗi, do 1 sự sơ sảy của em nên các anh ấy ko ở lại tối nay được
tối nay mọi người đều rất cố gắng và đã haòn thành được những phần sau: bảng điếm điẹn tử, thảm, font, thẻ, giáp
bàn ghế sáng mai mới lấy được nên sáng mai sẽ xếp
loa đài cũng phải sáng mai mới lấy được
tạm thời thế đã, tối nay anh Tuấn và Nghĩa sẽ về nahf anh TA tá túc

@Minh: thì dân lên forum đứa nào chả luyện võ mồm hử em? :D
@Việt: he he... chị đỡ hộ Nghĩa cho. Dù sao thằng bé cũng là cạ của chị muh. Thì những đứa như Nghĩa quen nghe nhạc theo "chiều sâu", theo "âm sắc nhạc" rồi, làm sao nuốt nổi Đan Trường với Duy Mạnh chứ! (ủa mà tay Duy Mạnh này là ai nhỉ? Nghe quen quen :p)
Box mình không phải chỗ để nói thì nói chỗ nào bi giờ? Không lẽ treo hết mồm chị với cả thằng bé Nghĩa lên! T_T
@Tuấn: Hừ hừ... grừ... Chat chit mà em. Còn thông tin + bàn luận võ thuật thì cứ bò lên google, search một phát, về dịch te tua thế nào cũng có bài ah. Mà mình đâu có chơi nhiều võ đâu. Hik... Kiểu này là bị... đàn áp roài kà! T_T
@ Pit: hik hik... Lần nào cũng thấy em hik hik thông báo tình hình final mà chị với Việt đau tim quá! Báo hại Việt sáng nay cứ thấp tha thấp thỏm. Chị vừa thi xong, ngóc đầu vào Y!M là bị... "Chị ơi, không biết mọi chuyện thế nào rồi?...". Kết thúc giải thành công tốt đẹp em nhá! Đừng để chị với Việt lên huyết áp nhá!^.^

@Nghĩa: ưu tiên luôn, viết hẳn 1 bài dài dài:
Chị đã trả lời em trong pm. Thử xem mình bị... đàn áp ở chỗ nào nhá! ^.^
Hừm, sao chị cứ tưởng tượng cái cảnh em với cái Pit vác côn nhị khúc choảng nhau là lại sướng âm ỉ. Cứ như mình sắp được làm đạo diễn cho Bruce Lee 2. he he :D Uýnh nhau đê! Cho vui cửa vui nhà! :))
Tình hình là cái tên Hoang_tu của em không có dấu, mà tiếng Việt thì đa nghĩa, đa âm sắc, ặc ặc... Hê hê... Em tự nhận trình tiếng Anh em kém, mà chị thấy em viết tiếng Việt là chị... hu hu... luôn :((
Thôi, kệ tụi Atm, lâu rồi chị đâu có liên lạc gì với thằng Hoàng. Cũng cả gần năm rồi chứ có ít đâu T_T. Bạn với chả bè, thế đấy!
Còn tụi RockVision, có phải là con mụ gì Thanh làm GĐ bên phát triển tài năng Rock đúng không? Cái Cty cổ phần của tụi nó về âm nhạc. But, cái RV ra từ hồi tháng 12 rồi tắt tị đến giờ. Tụi nó làm cái quái giè mà im hơi lặng tiếng thế không biết? T_T
Em cứ gửi demo vào đây, chị đem qua TMP, nói anh Bảo đánh ra cả trăm cái, ăn lời 50% là có xiền đi cafe nữa. He he... ^.^ Mà sướng là lần nào mấy "tài năng trẻ" ra demo, chị luôn được ưu tiên nghe trước. Oai thế! ^.^
Còn vụ nghe nhạc, em thấy Việt nó... e hèm lên tiếng rồi chưa? Chị cũng chịu, có điều trước toàn bị tra tấn bởi Đan Trường. Suốt ngày nghe léo nhéo Tình Khúc Vàng... T_T... Tụi hàng xóm nó mở nhão cái băng cassette luôn. Repeat cũng vài chục lần... :(( Rồi bi giờ, chị ra bất cứ cái hàng Net nào cũng nghe "Người yêu ơi biết không anh nhớ em nhiều lắm...". Nghe xong mà muốn đập đầu luôn vào cái monitor cho rồi. Hik hik... Trời ơi T_T
Có lẽ sang tuần sau, khi mà "ma ma tổng quản" của chị kết thúc chuyến công du vào đây rồi come back home, thì chị sẽ hí hửng lấy máy về. Giờ lấy máy thế nào cũng bị ăn mắng. Mất hoài mà! T_T Lúc đó thì chị em mình... hí hí...3h sáng vẫn còn... "Em ơi, em ngủ chưa thế?". Có ai hỏi gì thì... "Cạ mà!". he he :D
Còn "con cá" của chị đấy hử? Chẳng biết nói thế nào. Nhưng chắc là phải cực cực to thì chị mới giăng bẫy câu chứ! (cuối cùng cá cắn câu đâu không thấy, chỉ thấy chị bị cá "úp sọt" lại mới đáng sợ chứ! :(:)D).
Thông tin cuối cùng: chị mới 21. Sao em cho chị lên tuổi te tua vậy, tổn thọ chết. Hik hik... Chính xác là mới 21 thôi. Quơ cái bài đó làm bài tặng riêng chị nhá! Chị <-- vốn tham lam mà... Cứ thế nhá! Há há... :))

Thôi, buôn in ít, để dành, hôm sau buôn tiếp. Hí hí ^.^

tin buồn hôm nay vì lí do nào đó mà cô bé gấu trúc pit nhà ta từ bị lạ
có côn trong tay mà ko giải quyết luôn anh nghĩa
nhắc nhở bích :những gì hôm nay học câm về hổi bố mẹ nhé
ko là toi đấy^_^

:)) Vui quá xá luôn! vất vả bao lâu rồi! :D :D

vừa vui vừa tức
điên quá ,mình thua rồi :(( :((
lúc đấy thêm quả chẻ nữa thì thằng kia nằm rồi
cay nhất thằng nhóc Hùng :1 trận thằng kia bỏ cuộc ,1 trận đấu với thằng nhóc lớp 7 :))
kẻ tội đồ của CLB đấy hix

thì nó đã đi tù 7 năm rồi còn rì?
coi như là giá phải trả đi em

cái vụ đi tù 7 năm là thằng ku tự nguyện vì em Bích đấy chứ :))

thế mày vẫn còn cáu hả em?
thôi số đen thì nhận đi để mọi người đỡ cười

Mọi người ở đó nói cái gì đấy......yêu cầu nói năng lại đàng hoàng nghe...

@Khuê:cái vụ thi đấu để giựt được huy chương là cả 1 trình độ mới có được đó...còn việc ông thua thằng đấy là đúng roài...trình còi thì nhận đeeee...
@Tuấn:chuyện đi tù 7 năm là việc riêng của người ta,mấy ông cứ nhoi nhoi vào làm gì...mà để xem có nên đi không đã...việc hãy còn suy xét...

sao emko bít cái chỗ nì nhỉ, tiếc wa', chả lẽ bi h lại post 10 bài liền để bù vào chỗ thiếu mình trong các trang trước :((
@Hùng: 7 năm nữa là em 23t, tàn đời zai rùi em ạ...chẹp chẹp...CLB mìn có 2 quả bomb nổ chậm...nguy hiểm quá...

chị Di:
Hừm, sao chị cứ tưởng tượng cái cảnh em với cái Pit vác côn nhị khúc choảng nhau là lại sướng âm ỉ.
em ko dùng côn nhị khúc chị ạ ^_^ trông ...bạo lực lắm
chỉ phi 1 chai Lavie đầy nước vào mẹt N thui ^_^

Back
Bên trên