Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

:( em xin lỗi mấy hnay quên béng mất
sáng nay em sẽ gọi ngay, em hứa muh T_T

chà anh việt vui nhỉ?
nhưng em bận rùi
chắc ko làm được nhiều đâu
chỉ chăm đi chơi thôi
^_^

anh Việt đã viết:
Oh! em Trang nào đấy ? có phải Trang đã giúp bọn anh hôm giao lưu không ?
đúng rùi ạ ^_^ nhưng hum đấy em làm tệ wá....xin lỗi anh Việt nhé :( hik....tại là first time cho nên...... sozi :(

Không sao đâu, anh không nghe ai phàn nàn về em hôm ấy cả, nên nếu có đôi chút sơ xuất thì cũng không đáng kể, vả lại em nhiệt tình giúp bọn anh + chưa có kinh nghiệm = sai sót nhỏ đều có thể bỏ qua :)
Chào mừng em đến CLB nhé :)>-

@Trân: nhanh hộ anh cái đi nhá, để lâu tiền nó mốc bi giờ 8-}

@Trang: Chào mừng em Trang vào đây chơi với mọi người. Trông em kute phết, nhờ! ;;) :x
@Pit: Tối mai thu "Cô gái đến từ hôm qua" chay tịnh luôn để tặng em. Nghe xong đừng khóc thét nhé! :))
Mà hôm nay chơi bời đú đởn thế nào roài? :-/
@Việt: đã change. Nhìn yêu vật vã :x Yêu quá cơ! :x Chỉ mong mụ ấy sớm sớm về thôi. Mà mụ này hay phết, góc độ nào cũng xinh như rứa cả. :*
@Nghĩa: Chị đã có background của My Immortal (piano lẫn guitar điện). But, anyway thx! :)>-

Hiện tại là đang mệt quá. Cái CD còn mấy bản chưa xong. Thiếu What If rồi.Ai help với! :((

@ chị Di: có thích nó nhấp nháy nhanh hơn cho nhức mắt không ? :D :D Công nhận là nhìn yêu quá :x :x Mà chị kiếm nhạc, sang mà làm scandal bên box Âm nhạc :D :D CLB Rock! :D

@A.Việt: em phone rồi, gặp rồi nhưng chưa lấy được $, để tuần sau
với cả anh gửi card cho ai vậy? Tên lạ hoắc? Nhầm rùi :((
@Chị Di: :x Iu chị nhất :D
@Nghĩa: định nhăn tin cho N nhưng ko hiểu sao ko gửi được, thui nói 1 câu trên này thui: sáng nay em ngủ dậy hết tức roài, thax Nghĩa nhá :x

chà mọi người đi chơi vui như thế mà mình lại phải chịu chui rúc ở cái chỗ khỉ ho cò gáy mà đánh nhau mới đau chứ.đề nghị mọi người chủ nhật đi họp phải có cái rì đó cho tui ăn ko thì ...tui khóc đấy nhe>_<

@ Trân: có thể em đã làm lỡ việc của anh (tức là của CLB) rồi đấy. Em nhanh nhanh lên nhé!
@ Di: :x tìm thêm ảnh đi chị ơi, hoặc đi kiếm chị ý về chụp thêm cho em :D :x

lỡ việc j` hả anh? Em đã liên lạc rồi mà, mai sẽ lấy $ luôn vậy
@Tuấn: CN này ko họp anh ạ, để sang tuần bắt đầu kế hoạch mới thi` họp và đền bù cho anh luôn 1 thể :D

@Việt: thì đã bảo là đến CN này mới qua bên chỗ souer Tâm mà. Souer ấy cũng đi rồi, biết kiếm ở đâu ra bi giờ? :( Mụ ấy thì ít chụp hình. Còn chẳng biết bao giờ mụ ấy về nữa cơ. Mà sao tự dưng chị cũng phải để avatar của mụ ấy cơ chứ? Mình nhóc là đủ rồi. Tự nhiên nhìn nhìn... thấy... kỳ kỳ...
@Trân: Trưa mai mới thu tiếp em ạ. Tối nay bên đấy họ kín giờ rồi. Có một bài tiếng Hoa tặng em đấy. Sẽ có sớm cho em, thử xem thế nào nhá! ;;)

Hơ, bỏ ngay cái avatar vô nghĩa của chị đi! lấy lại cái hình giống của em!! [-(

Pit được lắm Pít ạ từ giờ nhắn tin đừng hòng anh nhắn lại nhá !!!! NHỚ ĐẤY

có đĩa hôm đi diễn ở Nam Định thui hôm nao họp rùi tớ đưa cho.Nhưng mà xem đừng sợ nhá vì hôm đấy đánh đúng như rock thật đấy.Máu lắm !!!!

1/ Tuấn cũng thix bài đấy jong e ah? :x nhưng e mượn trước đấy nhá :D
2/sao Tuấn lại phải gọi Nghĩa là anh chứ :((

sao cái con bé Pít này vào đâu box nào cũng thấy thắc mắc về chuyện Tuấn gọi anh=anh thế nhỉ ??? bớt thắc mắc đi không được à

hây cái này thì có chết cũng ko à!
anh việt ới nhóc pit nó còn bừa bộn hơn em cơ mà^_^

Back
Bên trên