Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

Anh muốn xem xem nếu anh không nhúng tay vào thì CLB sẽ phát triển kiểu gì :) để xem có đứa nhìn nhận và chỉ trích đúng hay là anh làm đúng ;)

nhưng mà hình như có người khác sửa đổi nên nó chầm lắng rồii
có người đang phế phán vì em ko lên phá diễn đàn rùi kìa
to bích lên tiếng đi em

Trời ơi! Có cái topic này mà sao giờ em mới biết nhỉ! A, anh Việt đã trở về rùi hả? Thế thì em cũng khỏi lo nữa. Mọi người dạo này chẳng tập trung cho công việc gì cả. CHị Pit bận thì ko nói làm gì. Mọi người dạo này vừa lười post bài lại chẳng hăng hái với công việc gì cả, làm em buồn chẳng còn muốn lên nữa. ANh Việt nhắc nhở mọi người đi nhé!

@Pit: Việt nó vừa đi tu trong tù về đó em. :D
@Việt: Toàn ăn hiếp trẻ con. Em cứ thử bỏ luôn đi, dám không? :p Thế mà cũng to còi :))
@Tuấn: bon chen cho lắm, cuối cùng chẳng thấy em nhận xét giè hết là sao? /:)

Hôm qua ngày 13, dzui.
Hôm nay ngày 14, hơi bình thường.
Hiện tại là trời đang nóng như cái lò nung. Và mặc dù ngồi trong phòng máy lạnh nhưng cứ như là sắp khô đến nơi rồi.
Mai sẽ khuyến cáo sếp đi mua bình phun nước, để mở máy lạnh cho bớt khô đi.
Duyệt!
Mà câu bài nhiều thiệt. Từ ngày có chị là bài cứ tăng ào ào theo kiểu spam. Ặc ặc.. :)):p

To anh Tuấn : Em lên tiếng đây, em đang khuyến khích anh viết những bài có chất lượng cho CLB chứ ko phải là những bài cẩu thả. Anh có hiểu ko vậy. Thôi, hết đợt này có bài nào cần post thì send cho em để em sửa giúp cho, nói với anh em mệt lắm rồi

@Việt: ta xin lỗi em nhá! Xin lỗi thật lòng. Ta đâu có cố ý làm thế đâu chứ! Tại em vừa vào đã hò hét "Cưng ơi!" làm ta nổi da gà quá! Ta rất rất rất ghét ai đó gọi ta là "cưng". Nghe cứ gai gai hết cả người, nhão hết thịt da đầu óc... Em lại gọi ta là "cưng". Ối giời ơi! :-&
Sáng đến giờ, ta không thể nào check mail được. Ta đang tức lòi mắt vì công việc bị đình trệ, nói với sếp để nâng cấp server thì sếp cứ bảo "Chờ tuyển IT mới", trong khi mọi thứ cứ rì rì chạy còn tệ hơn cả ốc sên...
Thôi, ta chả giải thích với em làm gì. Ta chỉ muốn nói với em là ta không có ý làm cho em buồn ngay từ sáng sớm thế đâu. Ta cũng ghét khi em dùng từ "dek" với ta, cứ như thể ta chỉ là một đứa bạn em quơ được ở đâu đó. Ghét thế! :p
Ta cho em cái link này, coi như ta muốn thể hiện sự chân thành của ta vậy. Mặc dù ta rất ghét phải sến. Hừm hừm... :D I'm coming home
Watashiha anatawo konosekaino naniyorimo aishiteruyo! :*:x

@Di: chuyện vặt thôi. Chỉ vì em mở đầu buổi sáng bằng việc hơi khó chịu như thế.. Cũng tại trước khi đến trường chỉ muốn lên check xem có gì mới không, rồi gặp chị thì mừng thôi. Chiều qua nhận được được tới 2 cái mails của chị cả, nên lâng lâng tới 2h sáng rồi đi ngủ, tới 7h hơn ngủ dậy thì thấy Di online. Xin lỗi nếu đã làm chị khó chịu. 3 chị em mình đâu có lí do gì mà giận nhau được. Bỏ qua nhé ;) Và cảm ơn vì "Coming Home" nhé :*

@ tất cả mọi người: Tinh thần của CLB không nằm ở tôi, mà nằm ở mỗi người trong các bạn. Nếu thật sự yêu quí CLB, hãy làm việc trong tầm khả năng của mình! tôi không muốn bị coi như một kẻ độc tài, chỉ chuyên sai bảo người khác. Tôi tạm giao CLB vào tay các bạn, chỉ ngồi theo dõi thôi. Mong là CLB sẽ phát triển tốt, còn nếu có nguy cơ sụp đổ, tôi có thể làm lại tất cả :)

=;

thế đấy, cuộc đời sung sướng là đứng ngaòi tất cả, ko chạm vào cái `j thì sẽ ko bị đau tay :))
hnay đang chán
triết lí như 1 bà ku.
xin lỗi vì cái câu triết lí vớ vẩn
và vì câu bài
mà trên này hình nhwu ai cũng câu bài nhỉ
sao lại phải xin lỗi???

Không phải xin lỗi ai cả, và chúc em chóng lấy lại tinh thần :)

ok ! mọi người buồn vây cũng chán
thôi để kiếm cái gì cho mọi người đọc cho đỡ buồn nhé
To chị Di : thấy hay wa nên cũng ko có ý kiếnchi mong chị thông cảm

Tuấn bị hổng 1 lỗ lớn về khả năng sắp xếp đề mục cho văn bản :(
Bài "Dịch Cân Kinh" vẫn chưa ổn, nhưng vì đã có cố gắng, anh tạm để đấy.

Hôm nay rõ ràng là lúc ngủ dậy đi ra khỏi cơ quan không gặp 1 cô vũ nữ nào, thế mà cả ngày đen đủi gần chết.

Vừa xuống địa bàn đã tông phải bà xa thồ, thế là phải bồi dưỡng 50k tiền thuốc men, trưa về thì xe hỏng, đành phải đi xe ôm. Về đến nhà thì bị me mắng lên mắng xuống vì tội thức khuy đọc truyện, đang ngủ trưa thì có ai cứ nháy máy mới bực mình.
Mãi đến tối mới thấy mát trời, cứ tưởng đã yên, đi làm mặc có mỗi 1 cái áo sơ mi cộc tay, lúc về lạnh gần chết, tí thì toi.

Kết thúc một ngày ảm đạm.

Pít cho ý kiến hộ anh nhé, hình như tối qua ngủ anh có mơ thấy bị em đuổi đánh, không biết gặp con gái trong mơ có đen không nhỉ

gặp pit thì dù trong mơ hay ngoài đời đều đen cực
pit cũng đen đủi :))
cảm ơn anh Việt
đến hết tuần này hoặc là sẽ đi tự tử luôn hoặc là trở thành 1 con người mời
hope so
:D

Đừng tự tử, uổng quá, chờ anh về anh giết em, đỡ mang tiếng :D

mang tiếng j` anh? :D
nếu có ai đó giết em thì cái chết đấy quá nhẹ nhàng rùi
ko đủ để chuộc hết lỗi lầm của em :D
cảm ơn lòng tốt của anh nhá :)

Dẹp đi, cái gì mà lỗi lầm với lỗi.. không lầm ;) Anh chả biết em đang tự giày vò mình vì chuyện gì nữa, vấn đề là năm nay em KHÔNG ĐƯỢC QUYỀN suy sụp tinh thần. Up to you, không anh ném bom về VN đấy ;)

em ko tự dày vò mình
em chỉ cảm thấy cái điều mà em PHẢI cảm thấy :)
anh ném bomb về VN đi
em sẽ chết trước đó
chết vì suy sụp :D
dù là năm nay hay năm nào đi nữa
làm ơn làm cái việc em đã nhờ đi, được ko?
thax in advance

Ok, anh tạm khóa account của em, để khỏi vào nói lung tung nữa. Cố gắng tĩnh tâm trong vài ngày đi nhé. Nếu có vấn đề gì, em có mail của anh rồi đấy! :) (phải nói là có thể tìm thấy mail của anh khắp nơi ý chứ :p)
Em hoạt động trong CLB do anh thành lập, anh không muốn bất cứ ai trong CLB có những buồn phiền day dứt mãi, vì như thế sẽ làm ảnh hưởng tới rất nhiều thứ, cả về phía em, cả về phía CLB. Nếu mệt, em có thể nghỉ ngơi bao lâu tùy em, nhưng hãy sớm lấy lại tinh thần, đời còn dài lắm.
Nghe bài này đi, nếu chưa nghe thì giờ nghe, nghe rồi thì nghe lại: Cry on my shoulder - Mọi người trong CLB luôn ở bên em :)

@Việt: đã thấy bình thường lại chưa? Nếu chưa, có lẽ cần thêm một khoảng thời gian nữa nhỉ? Chị rất tiếc vì đã không thể làm cho em thoải mái hơn. Tính chị hay thế. Cái thờ ơ và bất cần rất dễ làm tổn thương người khác. Xin lỗi em về điều đó. Hãy cứ là em như em muốn và hãy cứ là em như em cần phải thế. Đó chính là điều chị học được từ người chị cả mà em rất yêu thương.

@Pit: Lại sao nữa thế hả nhóc? Lại bắt đầu tự nhốt mình vào một cái lồng và dằn vặt mình cho đến khi thắt cổ tự tử ah? Tiếc là giờ này không ở HN để có thể chạy được loăn quăn đâu đó với em. Thi thoảng, cần một người bên cạnh mình dù chả để làm gì cũng là một điều hay. Nhờ? ;)
Nghe này nhóc:
Hey, Jude, don't make it bad
Take a sad song and make it better
Chị nhớ hôm đầu tiên gặp em, em rất hay cười. Thế giờ tại sao cứ phải làm mọi việc trở nên trầm trọng hơn? Pit là thế à? Có giống tí nào với cô nhóc cười toe toét với chị không?
Và em nhớ lấy điều này, nhỏ:
And any time you feel the pain, hey, Jude, refrain
Don't carry the world upon your shoulders
... Tự tìm Hey Jude mà nghe đi nhá! Tự mình đi tìm điều mà mình cần, phải học cách đứng thật vững trên đôi chân của chính mình, bước đi cũng thật vững, em sẽ thấy mọi phiền muộn chả là cái cóc khô gì hết. Yên tâm đi, chị cá với em, là trừ khi nhóc Việt quăng bomb về VN, chứ em chả thể nào chết được. Chắc đấy! (Mà Việt quăng bomb thật, có khi chị chết trước! he he :)):p)
Cố lên, nhóc! :*:x

Back
Bên trên