Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

Ha ha :)) Cái xứ sở sương mù đó chưa làm em ngán ngẩm hay sao mà em còn đòi quăng cái gì qua nữa huh em? ^^ Chỉ khi nào chuẩn bị chiến đấu thì chị mới "quăng dép" qua Pháp cho bõ tức nhóc Việt thôi. Ha ha

À, có một thứ có thể "quăng" qua UK cho em được đấy bé. Hình đợt rồi chị ra offline ấy. Cái hôm mà cả bọn toàn giai (cả chị) ăn bún đậu mắm tôm với thịt luột hồng đào á. Ha ha :)) Cười chết lên chết xuống. Giờ xem lại hình nhớ quá. Tiếc là không tập hợp đủ cả bọn...

Sợ là sau này không còn cơ hội khi mà mấy đứa cứ lớn lên rồi lại bay. Những chuyến bay như nhóc Việt, như em thì còn buồn nhiều nữa...

Mà thôi, thằng nhóc Tuấn sao không quăng số để chị nhá cho một phát có phải hơn không? À, mà máy chị còn có mỗi 1k thôi, khỏi nhá. Sắp chết đói rồi. Mày lên SG mau để cứu chị mày nhá! ^^

chị làm sao quăng được đống pix đó wa nhà em đi
noel bạn em về em sẽ bảo no qua tha sang đây cho em :D
sang đấy nhớ mọi người quá :(
thèm đi họp, đi đàn đúm quá

ok em đang chết no đây
em sẽ gọi chi chị
nhưng em chỉ lên thành phố có 6h thôi ah
xông rồi lên tàu về hà nội luôn
sdt của em là 0953324534

@Tuấn: Hé, giờ máy của chị còn được 470d, khỏi nhá máy luôn. Có gì em nhá cho chị phát để chị save số nhá!

Trời, lên SG có 6 tiếng đồng hồ thôi ah? Hik, thế thì phải sắp xếp lại lịch mới được. Trong vòng 6t sẽ có du ngoạn SG, ăn uống SG, và cafe SG. Còn game thì để lần sau, em nhể?

@Pit: Chị up hẳn lên Net rồi quăng qua mail của em cho dễ luôn. Chứ CD có đúng một cái, đem đưa cho Tuấn đưa về nhà cho em rồi, thì lấy cái gì cho mọi người cùng xem. Hehe ^^ Thông cảm tí tị. Ai bảo oversea làm gì? Thiệt thòi là cái chắc --> câu hay dùng của người yêu chị với chị. Haha :))

-_- chấp nhận thoai, làm seo khác được
thế chị ném ảnh cho em sơm sớm đê >_<
mún nhìn mẹt mọi ng` qua'
mấy cái ảnh clb trong USB em đem sang bị bạn em xóa sạch :((
nó mượn USB của em để load Harry Potter, quên ko bảo nó đừng del :((

Ảnh cũ của CLB có khi anh vẫn để đâu đó trong 1 cái host của anh, quan trọng là... không nhớ ở host nào nữa :|

Ảnh cũ của CLB có khi anh vẫn để đâu đó trong 1 cái host của anh, quan trọng là... không nhớ ở host nào nữa
nói toàn những câu ko có tính xây dựng j` cả -_-
ảnh CLB em để ở máy tính ở VN nè >_<

Em chưa đc xem ảnh nào của CLB mình cả, lúc nào tìm đc rùi thì anh Việt thông báo cho em 1 tiếng rùi cho em xem bới nhá!

Hik, Tuấn sắp lên tàu về lại Hn rồi. Hai đứa gom hết tiền lại chỉ đủ để mua cho anh TA một đôi dép lòe loẹt sắc màu. Mấy đứa nhỏ nhít khác ráng chờ đến tháng 2 chị Di về ngoài đấy mua quà sau, nhá! ^^

Pit ới, Pit ời, giờ làm sao nhẩy? Chị không biết cách để up hình lên Net. Mà cũng không có host riêng nữa mới đau chứ. Chờ chị send hết qua cho Việt, rồi nhóc sẽ up lên cho em xem sau nhá!

Cái pix nào cũng "nặng", toàn 1.7MB. Hik T_T

toàn con người "vĩ đại" thì ảnh phải nặng roài :D
hnay chị Di bật wc, bọn bạn em đnag ngồi xung quanh bật ngửa hết ra sau ^_^
pó tay

Ha ha. Bạn em không bật ngửa ra sau mới là chuyện lạ. Nhìn thấy 2 đứa "GAY" nói chuyện với nhau thì chắc là tất cả thành viên của CLB võ thuật đều bật ngửa ra ấy chứ.
Thank Di nhé, anh cũng chưa được nhìn đôi dép, nghe Tuấn nói 1 mầu xanh, 1 vàng, nghe rùng rợn quá. Không biết có bị đưa vào dạng GAY nốt hay không khi đi đôi dép này

thì chị di đang kiềm người cũng giới mà thoải mái đi
ko sợ đâu anh ơi^_^
chị viết 1 bài về vụ đi chơi của chị em mình đi

Ủa vậy là học sinh đang ở trong Nam hả????Thảo nào mà lâu lắm rồi chả thấy mặt đâu hết á......Bao h anh ra vậy....Mà lâu lắm rồi CLB ,mình cũng chả off iếc gì....chán thật....
Chị Di ơi...tháng 2 chị mới lại ra cơ á....sao lâu vậy...lần này chị ra em phải nhảy ra tận nơi đón mới dc(cho bõ tức lần trước không gặp chị)

@a TA:lúc đấy em đang ở nhà 6 thằng con trai đều gay cả, có j đâu mà ghê :))
chị em mình còn bình thường chán chị yêu nhỉ :x
ui em kết cái đôi dép đấy quá rùi nhá :x

cô giáo anh ko còn trong clb võ thuật nữa
nhưng cảm ơn vẫn nhớ anh

Hà hà :)) Định ra đi không lời từ giã thì dã man con ngan quá. Nên mới phải tranh thủ sau khi hoàn thành cái đống công việc cần thiết trong ngày, và hoàn thành bản báo cáo tổng kết sau khi nghe "sếp lớn" chửi sau vụ event vừa rồi, thì lớp ngóp bò vào đây.

@Anh TA: không lo đâu anh. Đến h thì chắc anh đã biết được mặt mũi cái cặp đôi sẽ gắn bó với cặp giờ của anh roài nhá! Cũng không đến nỗi nào đâu nhờ? Vì lúc đấy đã fone cho anh để anh có quyền lựa chọn. Nhưng rất tiếc, thật sự rất tiếc khi anh không bắt máy, làm chị em em mắm môi quyết định hộ. Đấy là tại anh từ chối quyền lựa chọn đấy nhá! Ý kiến ý cò gì nữa chứ! ^^

@Pit: Sao lại thế? Chắc tại tụi nó thấy chị đẹp trai quá xà quà xa nên bật ngửa ra hết vì ganh tị, nhờ em nhờ? ;;)

@Bích: uhm, phải đến tháng 2 thì chị mới có thời gian, và mới rảnh rỗi mà bò về HN được em ạ. Hi vọng lần này được ngồi máy bay, chứ không phải xếp hàng từ 5h sáng để lấy ticker rồi chờ miệt mài mua vé trước 1 tháng, sau đó ngồi tàu suốt 29t như tháng 2 rồi nữa. Hi vọng là sẽ được bé đi đón. ^^

@Tuấn: Đặc vụ đi chơi đấy của chị em mình ở bên MDA đình đám lắm rồi. Em qua đó mà copy rồi đem về đây mà paste, nhá! ^^ Mà em về ngoài đó ổn chứ? Trong túi quần rỗng không giờ đã đầy lại chưa? Nhớ "đặc vụ tháng 12" để chị em mình còn cơ hội cười nghiêng ngả xe bus như ở trong này nữa nhá! ^^ Học tốt nhá, thương nhìu! ^^

Giờ thì Di tổng chào cả nhà phát. Dạo này Di sẽ bận rộn lắm lắm với công việc bên cty chuyên về event. Với cả còn phải đi thực tập, và còn phải lo để chuẩn bị kiếm một tấm chồng vắt vai cho đỡ tủi thân. Nên Di tạm thời out of Net một thời gian. Có online cũng chỉ để check offmess. Nên có gì mới mẻ, mọi người nhớ nhắn offline Di nhát nhá!

Yêu mọi người nhiều lắm lắm lắm luôn! ^^ Bye and Take care all!

Re: [Hỏi] Học Kendo ???

Chả cần đến như Lý
Mà đoản côn với côn nhị khúc đánh cũng hay ^^ Tự tập hoài mà vẫn chưa ăn thua gì

thế giống em rồi
mua cái côn nhị khúc về,sách,đĩa mà tập hơn 1 năm rồi mà quay cái côn chẳng hồn

Cầm côn trong người mà bị công an sờ tới thì ko đánh ai cũng vào đồn vì tội tàng trữ vũ khí trái phép :D.

:)) Phổ biến kinh nghiệm cùng anh em:
Tập côn nhị khúc cho thật xịn, đến khi đi đừng xách theo côn nhị khúc.
8-| Làm 1 chuỗi tràng hạt gỗ to, càng cứng càng tốt, cầm vừa tay, xâu bằng dây dù.:)) Đánh bằng những đường của côn rất ok, lại đầm tay.
:x Bác nào bắt bảo em lễ chùa nhỡ tay:))
b-) Cầm côn không đánh nhau còn thu nữa là. /:) Phương án thích hợp để tiện bề chạy án0:)

Back
Bên trên