Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

Thế anh mới :((

Hừ, chán nhẩy. Nhưng mà thôi, không sao, vẫn là lớp Pháp, có khác gì đâu nhỉ :-? :D Mà anh em mình sẽ gặp ở bên forum TV là chính, ở đây giờ anh ít vào quá :D Vào cũng chỉ ngó CLB Võ thuật này là chính thôi.

chị iu send pix cho em wa mail trước đi, nóng lòng mún chiêm ngưỡng wa' ;;)
hehehe, cho Bích mượn tên chị mấy ngày đấy :D
cẩn thận đi đường mà cứ xổ tên chị ra khéo bị đuổi đánh đấy ( mình có làm j` nên tội nên tình ko nhỉ ???)
mà mua NSVT ở đâu hả Bích?
thêm nữa là làm sao liên lạc với chị VA được hả anh Việt?
bạn em học p2 0205--> yêu lắm :x

Oài, để anh thử hỏi xem có ai ở HN không, hic, Vân Anh nó trốn đâu rồi không biết :-s
Em quen ai học P2 02-05 cơ :-?

Hơ, chị Pit cứ mua ở sạp báo ấy :D Mà mua béng luôn đi có 8k thôi chị ạ :))
Chị Pit có làm gì mà bị đuổi đánh, mà Pit với Bích thì nó giống nhau kiểu gì mà mọi người hay lẫn thế nhở? :D

chẹp em Bích cứ thấy ng` sang bắt quàng làm họ thế là ko được ;;)
P2 0205 có Thư Hương nè, yêu lắm nhá :x

Óe! Cảm động wé. Trên trang web trường có người nói mình đáng yêu (he)! Hóa ra là Pit à, hôm trước Pit bó bom chị nhá. Chị nhớ rồi đấy!

ôi Hương yêu mò vào tận đây ah :x
(may mà ko nói xấu j` Hương :)) )
sorry hôm đấy em bận wa' >_< ko kịp báo cho mọi ng` :(( đừng giận em tội nghiệp em lắm mà :((

Re: Thành viên CLB Võ thuật (xin bạn ghi rõ e-mail và thông tin càng chi tiết càng tốt!)

2 con nhóc tuti và trang xịt, có học võ thật ko đấy, đứa thì nâu karatedo đứa thì shodan karetedo :D thế mà hôm nọ anh "chạm" vào người chả đứa nào phản ứng j hết là sao? b-) Ở đây khuyến khích người học võ thật, ko khuyến khích các cháu vào lừa đảo các anh nhá :)) :smoking:

PS: ngày mai anh cho người truy kích 2 đứa bây, nhất là con bé huyền đai nhất đẳng :D

Re: Thành viên CLB Võ thuật (xin bạn ghi rõ e-mail và thông tin càng chi tiết càng tốt!)

chết nếu có đánh đấm thì đừng ai wen tuấn nhé
lâu rồi chưa đánh rì cả chán wa
có ai thích đấu ko gặp tuấn đi
chắc chắn ko nhừơng nhịn đâu thoải mái
dạo này đang buồn bực chắc ko tốt lắm nhưng đỡ phải bao hộ
tuấn sẽ ko nhẹ tay như họp mặt ok?

ơ anh Chương đang ở HN ah?
sao lại xui các em nó oánh nhau thế
cái này gọi là cao thủ ẩn mình đấy anh :D
anh cứ khích n` nó khùng lên nó oánh cho hết cả hâm luôn đấy :))

Thông báo khẩn: Tất cả bé trai, bé gái, già cả, lớn nhỏ trong CLB VT chuẩn bị tinh thần để tao ngộ nhất đẳng huyền đai võ mồm, tên vang khắp năm châu Thiên Di trở về HN. Đã quyết định ra đi quyết không chờ ngày về. Khặc khặc khặc... :))

Riêng về bé Pit, vẫn còn ở VN chứ? Thế thì haircut để "đối đầu" với chị nhá! ^^
"Bé" Tuấn Anh: Chuẩn bị tinh thần vác con Jup đỏ trắng lượn lờ và nhớ mang theo áo khoác + khẩu trang để ngụy trang cho em. ^^
"ku" Nghĩa: chuẩn bị bộ trống để dạy cấp tốc cho chị trong vòng mấy ngày chị ở HN.
"bé" Minh Tuấn: đợt rồi vào SG thế nào, chẳng thấy tin tức? T_T

Các bé nhí nhí khác: thích quà gì? Muốn quà gì? Lên list danh sách để chị còn vác ra. Tất nhiên, trị giá phải dưới U20k để chị còn có khả năng chi trả và các bé có khả năng hoàn trả vốn cho chị. Há há :))

Lượn đây! Hẹn ngày tao ngộ.

P/s: Vẫn nhớ món nem chua rán ngõ Tam Khương. Òe... ^^

sis ơi, em muốn 1/2 đôi dép sis quăng vào Việt anh sis ạ :D
với cái ảnh của sis nữa:D

1/vừa xuống tóc hwa :D đã sẵn sàng nghênh chiến B-)
2/sao em lại ko thuộc nhóm "các bé lí nhí khác" hả chị :((
bao h chị ra? báo ngày đi để binh đoàn ra tận sân bay đón nhá :D
mà chị ra bao lâu?
trước 30-8 nhá chị :x

Bé Tuti: 1/2 đôi dép còn lại chị đã kịp quăng qua Pháp rồi. Giờ hổng lẽ lại mua lại đôi mới, quăng tiếp 1/2, còn 1/2 còn lại xách ra HN sao? Hà hà.. Còn pix của chị á? Được rồi? Cho em nguyên cái stiker luôn nhá! Đầy đủ mặt mũi tay, + 1/2 người trên, thiếu chân ^^ :p

@Pit: nghe bảo mọi người sáng thứ 7 này hoành tráng rồi ah? Phải đợi chị ra chứ! Dời lại 2 hôm đi, thứ 2 là chị đã có mặt ở HN rồi. Dời lại, nhá nhá. Yêu mà ^^
Còn không thuộc về "các bé lí nhí khác" vì... Pit to con hơn chị, gấu hơn chị, đẹp giai ngang ngửa chị, lại đặc biệt thì phải xếp riêng chứ! Ý kiến ý cò giè?
Chị không đi máy bay (hik, sinh dziên nghèo vượt khó đào đâu ra tiền mà đi máy bay. Mà có tiền cũng sử dụng chiêu thức "tiết kiệm là quốc sách", chị sẽ ra bằng tàu hoặc ô tô). Chỉ cần cả mấy trẻ trong CLB chuẩn bị tinh thần dắt chị ăn chơi là được, không cần đón đâu.

Thế nhá! Hẹn 15 gặp! ^^

dời lại vô thời hạn đợi chị yêu :x
thế xấp hàng riêng là được wa` đặc biệt ko chị ;;) em xếp riêng ngay nè, đừng ai xớ rớ đến gần nhá B-)
chị ra bao lâu ạ? e 29 mới bay cơ, bét nhè đi chơi :D
chị ra phone cho e ngay nhá
8351633 :D

Chị Di ui, có món gì hay hay cứ vác ra cho em nhé :x
Cái buổi đàn đúm ấy chắc phải dời đi đến ngày tập trung :))
Chị Pit bán máy moblie mất rùi ah >_< sao lại bắt em gọi vào số nhà, bất tiện thế

hơ gọi về nhà sao mà bất tiện chứ
gọi vào moble cũng được, rồi bảo với cái thằng nghe máy là nhắn chi Trân gọi điện cho...xyz...
@Linh: hờ, welcome em :D mấy anh zai nhìn ava của em xong la` nhiệt tình mời tham ja liền :D

Hik, Pit yêu, tin buồn, chị mất máy mobile rồi. Trước khi bán máy thì cũng phải để chị dùng ké mấy hôm chứ T_T. Giờ bé nào có máy thì cứ add vào số 0909874563 nhá! Chị tạm thời dùng số này của bạn chị khoảng 3 hôm ở HN rồi tính tiếp. ^^
Pit, quà đặc biệt là một quả đấm to tổ chảng. Hí hí ^^

@Bích: Chuẩn bị tinh thần tụ tập đi bé nhỏ xíu xiu. Chắc chắn sẽ kiếm cái gì đó hay hay đem ra cho em. Nhá! ^^ Không thì ra đó chị em mình lượn lờ đi mua cũng được (^.-)

Mấy nhóc chuẩn bị chiều thứ 2 tụ tập, mút kem và nem chua rán. Chị mời! Hú hú... ^^

P.s: bỏ qua cái rockshow lần này rồi. T_T Đã bảo là cố mà không gắng được T_T Tiếc hùi hụi. Đến 4 cái vé mời bỏ ngỏ. Hu huu T_T

Ngày kia chị Di ra HN rồi,có khi chủ nhật tuần sau offline cái nhẩy:D

Back
Bên trên