Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

Có 1 thông tin nữa, Hải Thanh xinh lắm ;;) :D
Di ra HN hử ? tội nghiệp tụi nhỏ, sẽ gặp 1 con quỉ tóc ngắn cũn, móng tay đen, mà chả biết có định váy lòe xòe không.. :-s
Ờ, Nghĩa đâu nhỉ, album rock thế nào rồi ??

Ơ ơ anh Việt sao lại nói xấu chị Di thế :eek:.Theo quan điểm của anh là chị ý giống"1 con quỉ tóc ngắn cũn, móng tay đen, mà chả biết có định váy lòe xòe không.. "nhưng lỡ trong mắt"tụi nhỏ"(chả biết có em ko nhỉ :-s )chị ý lại xinh thì sao:p,anh đừng làm bọn em hoảng sợ chứ:))
@ chị Di:Bao h chị ra Hà Nội chị phải báo để bọn em còn xem mặt chị nhá:D(đặc biệt là em vì chưa thấy mặt chị bao h:(()

Chị Di nổi tiếng quá, tiếc rằng trước khi đi em chưa kịp mời chị Di cốc nước :D

Chào mọi người, mới tìm thấy chỗ này hehe

Mình rất thik vó nhưng không bít tí gì
Ra đường chỉ sợ bị bắt nạt

Mà ở đây có ai bít vó không nhỉ?

@ anh Việt: số báo Ngôi Sao Võ thuật vừa ra mua ở đâu ạ ?
@ Chị Mai: chắc là chị Thanh & chị Di phải xinh lắm, dưới mắt em tất cả mọi người đều xinh đẹp ^_^

mọi ngừơi ơi
võ thuật ra tiếp rồi hả?
thế thì chết ai mua thì mua dùm luôn cái
tôi đang bận mà thank

em Bích nói năng cẩn thận, ko các anh chảy máu mũi :))
@Bẹn Tuấn: ở đây mọi ng` chỉ bít vo mồm thui :D topic buôn chiện muh :))
@c.Di: bao h chị ra HN vậy, nhanh lên chị ui, em thix con gái tóc ngắn va` sơn móng tay đen lắm :x
@a Chương: bi h anh cũng ra Hn đi thì sẽ ko chỉ có cơ hội mời chị Di cốc nước đâu mà còn cả vinh dự được mời tụi em 1 bữa nữa :))

@ chị Pít:chị cũng đang nợ em với BÍch 1 buổi khao đấy nhá:p

Hơ, báo thì mua ở sạp báo chứ ở đâu hả Bích 8-}

Pit ơi, qua gặp chị Hạnh lấy 1 tờ cho anh được hông ??

"lấy 1 tờ" nghĩa là sao hả anh?
qua chõ chị í
-em chào chị, cho em xin 1 tờ NSVT cho anh Việt?

@Mai: chị nhớ roài nhóc :D
ko quỵt của em đâu, nhưng để mấy hôm nữa xong hết việc làm 1 cái party luôn thể :D

Trân hỏi chị Hạnh trước là nếu anh muốn có 1 tờ báo thì có được không. Anh nghĩ là TTNN sẽ đồng ý đưa 1 tờ cho anh thôi :D

@ Pit: anh đã ra HN rồi đó chứ nhưng muốn tìm bọn em khao mà ko được thôi :D

anh Chương duyên thế, còn bít cả nick của em
ờ thì anh bít rùi mà, tụi em toàn VIP, mời đi uống nước đâu có dễ :))
lần này anh mà ra thì sẽ "cố gắng" sắp xếp cho anh 1 buổi hẹn vậy ;;)
@a Việt: uhu, em sẽ liên lạc với chị HẠnh, nhưng mà em nghĩ là mua 1 quyển thì cũng có sao :D

Em có có trong tay tờ NSVT. :D Ko ngờ mua dễ như HHT í :D
Chị Pit nổi tiếng thế ;;) ai chả biết nick nữa là anh Chương :D
Chị Pit nhớ nhé, trước khi đi nhất định phải khao CLB một chầu đấy.

mua ở đâu hả nhóc?
em kiếm 1 quyển rồi gửi chị VA cho anh ah?
nhưng mà em mất số mobile của chị í rùi, làm seo liên lạc đây?

Hik, "về HN" <-- giờ nghe sao xa vời vợi. :(:)((

@Pit: Nhớ thương Pit iu. Hé hé... Tóc chị còn ngắn hơn cả tóc em nữa nhóc ạ! Ngắn lủn củn, móng tay thì đen xì xì thật ý. Có muốn chiêm ngưỡng, chị bụp xẹt qua mail cho. Hi vọng là không ngất. :D

@Bích: Hì, đài HTV9 đang chiếu film dựng từ truyện tranh này đấy bé con. Nhộn cực kì. Nhưng khác xa nhiều so với nội dung của truyện. Chị còn có cả mấy tấm hình hay hơn cái avatar của em cơ! Thích không? Chị send qua mail cho ^.^

@Mai: Hí hí... Tại nhóc Việt đang "ghét ngầm" chị, nên phải bêu xấu chị đấy. Chứ chị cắt tóc xong đẹp giai vô cùng. Chiếm giữ chức "đẹp giai nghiêng ngả" của Pit rồi.

@Nghĩa: Ngủ mê rồi đấy huh em?

@Chương: dỗi rồi nhá! Lại còn làm cái giọng đấy nữa chứ! Lặng lẽ ra đi, không thèm chào đến một câu. Thế mà còn xí xớn chạy vào đây lớn giọng nữa mới đáng sợ chứ! Hứ hứ... >.<

@ku Tuấn: đi đường bình an nhá! Về thì offmess chị phát để chị còn yên tâm.

@Tải Cúc: :p :D >:D< :*:x Hiểu mà nhẩy? ;;)

@Sẽ cố gắng về HN một lần. Hi vọng là còn gặp được Pit trước khi nhóc nhổ giò về UK. Chúc mừng kết quả cố gắng của Pit nhá! Nhưng cái chữ kí... :( Quyết tâm về HN thôi. >:) (Về hù tụi trẻ con ngoài đấy. He he... Dracula xuất hiện đây!>:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Việt đã viết:
Em Thanh mới vào Ams, có ở Pháp đâu Pit ;)
Cái topic anh hỏi về lớp Taekwondo là hỏi hộ cho Thanh đấy. Giờ có gì thì Thanh hỏi trực tiếp mọi người ở nhà nhé :) (chịu khó đi họp CLB cho vui :D)

@Pit: Ngôi Sao Võ Thuật tiếp tục được phát hành, đã ra 1 số rồi. Em chạy qua chỗ chị Hạnh, bảo là cho anh xin 1 quyển, khi nào được thì báo cho anh, anh kêu Vân Anh hoặc 1 anh bạn anh gặp em để lấy! :) (mà nhớ làm ngay cái CD hôm giao lưu Taekwondo, không anh chém chết!)
vâng, em nhớ rồi, cám ơn anh Việt nhiều :) :) :)
@Pit:chị là dân Pháp 2 năm nay em ạ, ko ở Pháp đâu ;)
@chị Trân: em quen anh việt vì anh ý hồi trước cũng là dân Trưng vương chứ ko phải em đang ở pháp đâu chị à, em mà gặp chị trước chắc chắn sẽ quen chị trước mà, bây h em làm quen với chị được ko ạ? :)

Ủa, em Thanh gọi nhầm em Bích thành "Pit" rồi :p Pit chính là Trân em ạ :D

Nó vào Pháp 2 :(( :(( :((

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

úi, sory mọi người, em nhìn nhầm
"nó vào Pháp 2"là nói em hả anh Việt, sao anh lại khóc vậy????
Mấy đứa đỗ P1 năm nay chuyển hết sang p2 mà :D

Back
Bên trên