Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

chị ra mấy hôm vậy?
ko thix wa` đấy đâu :((
em đnag bị "cấm vận" :((
chán wa', ko bít sẽ chuồn ra ngoài = đường nào đây >_<

Thông báo là chị đã có mặt ở HN được 4 ngày rồi.
Được mỗi chiều thứ 2 là đi mút kem được. Còn tất cả những ngày sau đó ốm lăn lóc. :((

Đến bây giờ, cổ vẫn đang choàng một cái khăn to tổ chảng để giữ ấm. Cổ họng thì khẹc khẹc, còn đầu thì ong ong, mũi sụt sịt và toàn thân ê ẩm.

Túm lại, tất cả trai gái lớn bé nhà Võ Thuật, có cháo thì đem cháo, có cam đem cam, có sữa đem sữa, có cái gì ăn được đem cái đó đến thăm chị Di đi thôi. Nếu không chị Di sợ mình sẽ ngoắc ngoải ở HN và không còn toàn mạng để trở về.

Quà thì để quên trên tàu. Bi giờ sống dở, chết dở, khóc cũng dở :((

Ai có số đt thì quăng hết lên đây. Mai chị lấy mobile fone một thể. Thế thôi nhá! Thứ 2 chị Di té khỏi HN.

Giờ về trùm mền ngủ tiếp đây. Đời không mobile giống như bị cụt tay. Bạn bè cũng không, cơ thể thì ốm.

Hôm nay là một ngày dogdead. :((

8351633
chị phone cho em đi chị
nhanh lên >_<
hnay thứ 6 roài
có `j CN chị e mình gặp nhau cái nhỉ :D

Ui sướng quá, bây h bắt đầu biết chống đẩy rùi mặt dù còn chưa đc nhiều, nguyên nhân là do trc' đây lười tập thể lực quá thành ra đến h phút này mới chống đẩy đc vài cái, cũng may con gái thì ko bị bắt buộc lắm trong khoản cơ bắp. Phù !!!

chống đẩu kiểu con gái được xòe tay--> nhẹ nhàng chán >_<
nhưng tập chống đấy cẩn thận vai u thịt bắp nhá em :X

Úi Pit ở UK rùi ah:D,cuộc sống mới của chị thế nào,có ukie ko:D
Em nghe cô em bảo là bên đấy mưa suốt ngày hì hì,chị phải giữ sức khỏe nhá:D
:x

bên này mọi cái đều ukie lắm em ạ
mỗi cái là bị lạc đường :(( và sáng sớm thì lạnh thui >_<
nhớ mọi người nhiều lắm :((

Mới biết chống mà chị đã định bắt em chống đẩy = nắm đấm thì có mà tởn tới già à, hay ý chị là tập chống 1 tay, hay là trồng chuối rùi chống đẩy, hehe, thui em xin, chống đc thế là em thấy hạnh phúc lắm rùi, bây h phấn đấu chống đc nhiều hơn rùi cố gắng 1 ngày nào đấy lên xà đc. Ui xa vời quá !

hehehe, tinh thần thế là tốt =D>
đọc Naruto thấy ông thầy chống đẩy = 1 ngón tay 8-} lại còn 2 người ngồi trên lưng
hehehe, bác nào chống được thế yêu liền :x

Nguyễn Lê Trân đã viết:
ông thầy chống đẩy = 1 ngón tay 8-} lại còn 2 người ngồi trên lưng
hehehe, bác nào chống được thế yêu liền :x

;) :) ;( :)) =D> ------------> :-$

hehehe anh Bình cười je` vậy anh?
anh tính làm ứng cử viên ah?

Nguyễn Lê Trân đã viết:
hehehe anh Bình cười je` vậy anh?
anh tính làm ứng cử viên ah?

Sorry, nhưng anh cười vì mấy lý do sau:

- Sao em lại cần phải yêu một người có khả năng chống đẩy bằng một ngón tay, rồi lại có thêm hai người nữa ngồi trên lưng? ;)

- Nghe em tuyên bố giống giọng công chúa kén chồng quá; mà cứ nghĩ đến cảnh một số anh lại phải về tập chống đẩy một ngón tay thấy cũng funny ;)

- Không biết em tuyên bố như vậy thực ra có nghĩa là gì? ;)

- Ở GB có ai chống đẩy bằng một ngón tay chưa? ;)

- Nếu ở Tây Nguyên hay Mù Căng Chải mà có một đồng chí có khả năng này lại đọc được thông tin của em thì gặp em cũng khó đấy ;)

.....

PS: Đùa thôi, đừng cáu nhé. Nice wkend,

hehehe, yep, just kidding
--> cho cả bài của em và của anh

- Sao em lại cần phải yêu một người có khả năng chống đẩy bằng một ngón tay, rồi lại có thêm hai người nữa ngồi trên lưng?
Em thích nhất câu này của anh Bình :))

Sao em lại cần phải yêu một người có khả năng chống đẩy bằng một ngón tay, rồi lại có thêm hai người nữa ngồi trên lưng?
ko phải cần
mà chỉ là dream 'bout him thoai :D
ai đánh thuế giấc mơ bao h :D

Nhưng mà tại sao em lại có giấc mơ quái thai thế ? :)|
Giống kiểu anh mà mơ có 1 bà vợ có thể 1 tay tập tạ, 1 tay nấu cơm ý nhỉ... :))

Chị di ơi !
em đã đến tỉnh bến tre đề nghị cho em số điện thoại để em liên lạc với chị
tầm 23 em có mặt ở tp Hô Chí Minh .Em muốn di cho em đi chơi. di trả lời nhanh dùm em.

anh Tuấn đang ở Bến Tre ah? he, có kẹo dừa ngon lém, mua cho em 1 ít đi anh :x
được vào HCM kìa, sướng chưa kìa >_<
ra nhớ mua quà cho tụi em :x

May là anh Tuấn Anh nhắn chị ở ngoài Y!M nên chị mới biết để mà mò vào đây đấy! Hik, dạo này chị bận chết đi được, có đủ thời gian đâu. T_T

Khi nào lên SG thì fone cho chị, chị sẽ đón đi chơi. Có điều, chị không chắc là dắt em đi bằng xe bus or đèo em đi bằng xe máy nữa. Vì trong này chị không có xe máy. Mà em ù thế thì... đi xe bus cho an toàn giao thông, em nhẩy? ;O)

23 là thứ 6, chị làm đến 3h chiều, chắc tối sẽ đi với em được. Thứ 7 chị rỗi cả ngày, sẽ dắt em đi cafe và đi những nơi chị hay đi. CN chị sẽ dắt em về Bình Dương chơi với nhóc Jô đáng yêu nhà chị, và đãi em ăn cá hấp cuộn bánh tráng. Nhá! Cứ tạm thời lên kế hoạc thế đã. Vậy nha!

P.s: Chị em mình bàn kế hoạch, tụi còn lại thèm nhỏ dãi. He he ^^
Chị sẽ dắt em vào SG square để mua quà về cho tụi lít nhít còn lại. Và chọn mua dép để quăng qua Pháp nữa. Ha ha :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Back
Bên trên