Làm quen, bắt chuyện, hay... tán phét!

hehehe diễn thế vẫn còn thường thôi chưa phải là hay nhất đâu Bích với NA ạ :D :p
-Anh Việt với Pít cố gắng đợi đi vì làm cái này không ẩu đc bọn em còn phải mix lại cho sạch sẽ đã vì khi thu hơi bẩn :( khi nào xong em sẽ gửi ngay mà

em không dám nói trước vì còn phải phụ thuộc vào nhiều người sợ hứa thời gian với anh đến lúc sai hẹn thì ngại lắm nhưng anh yên tâm như em ước lượng thì chỉ khoang hơn 1 tháng nữa là có thể ra lò (nêu ko gặp chuyện chẳng lành)

Đây là bài em cho mọi người nghe để biết, chứ không phải bọn em đánh và hát hả ?

chắc chắn không phải rồi anh à??? thu ở VN làm sao sạch sẽ bằng thế này:p em chỉ muốn cho mọi người nghe thử một bài ballad và một bài Rock metal để mọi người không cảm thấy sợ khi nghe band em chơi thôi :)

Nguyen Minh Nghia đã viết:
chắc chắn không phải rồi anh à??? thu ở VN làm sao sạch sẽ bằng thế này:p em chỉ muốn cho mọi người nghe thử một bài ballad và một bài Rock metal để mọi người không cảm thấy sợ khi nghe band em chơi thôi :)
Anh thấy nó nhẹ nhàng đấy chứ, có gì mà sợ ;)
Thu ở VN có gì mà không sạch được hả em ? Nghĩa nghe mấy bài hát trong MDA bọn anh chưa ? không có mấy bài "bẩn" đâu :p Nếu mà "bẩn" thì là do nhạc nền, còn nếu tự đánh thì có thể tối ưu được độ "trong" của nhạc phẩm. Nếu Nghĩa rảnh thì sang MDA, vào box Âm nhạc, anh có viết bài hướng dẫn thu nhạc + dần dần sẽ hướng dẫn làm các thao tác làm sạch nhạc :)

đây thành box âm nhạc rùi ah?
Nghĩa hâm nhanh tay lên
em sốt ruột quá
lâu lắm ko được gặp mọi ng`
nhớ wa >_<
mà chị Di nữa chứ, chẳng thấy đâu cả >_<

cảm ơn anh Việt hôm nào em sẽ ngó qua cái đó.Nhưng mà cái MDA mà anh nói nó nằm ở đâu?????:D

Nguyen Minh Nghia đã viết:
cảm ơn anh Việt hôm nào em sẽ ngó qua cái đó.Nhưng mà cái MDA mà anh nói nó nằm ở đâu?????:D
Ở chữ kí của anh chứ ở đâu /:)

Hè hè... Chẳng biết em Pit đã qua UK bình an chưa? Chẳng thấy tình hình tin tức gì nữa hết. Nhớ con bé béo tròn tròn, mặt cũng tròn tròn, tóc ngắn như tóc chị bi giờ, hơi xoăn xoăn, cười toe toét như mùa thu tỏa nắng. Hắt hắt hắt... :)):))

Lâu rồi không thấy Nghĩa nhẩy? Mấy lần thấy online mà không kêu gì chị cả. Thế tình hình học hành, chơi trống của em thế nào rồi nhóc? Chị cũng đang có ý định đi học trống, nhưng muh không có thời gian. Cũng không thể nào kiếm được số tiền lớn để mà mua trống. Mà nếu có thì không có chỗ để mà nhét cái bộ trống đó nữa. Nên thì là mà... kế hoạch là sắp tới sẽ ra HN 3 tháng để theo chân em Nghĩa học trống. Được không thía? ;;)

Lâu rồi không vào đây. Các bé trai, bé gái, già cả, lớn bé trong này vẫn khỏe chứ! Phát hiện cái avatar của em Bích là manga Fullhouse, kute! ^.^

Re: [Tìm hiểu] Sự ra đời của 72 tuyệt kĩ Thiếu Lâm

Ngôi sao võ thuật mới phát hành lại, có một bài viết nhắc đến cố võ sư Đỗ Hóa. Việt đã đọc số mới ra chưa?

Re: [Tìm hiểu] Sự ra đời của 72 tuyệt kĩ Thiếu Lâm

À, em có nghe nói là số đầu ra rồi, sắp tới sẽ đổi tên báo. Em chưa được đọc anh ạ :) Mà làm sao để đọc đây, hic :(

chào mọi người, em là Thanh, em vừa mới vào trường, cho em làm quen với mọi người nha, trong này em chẳng biết ai cả, trừ anh Việt, hic

@c Di: chị yêu em vẫn ukie, cực kì ukie là # :D em vừa thi Ielts xong, nói chung điểm cũng tốt :D (ít nhất là >> so với em nghĩ :D) em đang làm thủ tục, chắc tháng sau té :D nhớ chị iu wa' >_<
@a Việt: báo nìu? bài nìu? em kiếm rì post lên đây cho, anh quên là có 1 đứa em tốt bụng như em đây ah ;;)
@HThanh: em hình như ở Fr ah? hờ, quen anh Việt là xui rồi, lẽ ra phải quen chị trước :))
nhớ mọi ng` thế , lâu lắm rùi ko gặp >_<

@ chị Di: chị sắp ra HN ah, vui quá! :D Thế là sắp được gặp chị rồi. Còn cái ava của em trông hay hay nên em lấy thôi chứ lúc đầu em cũng ko bít nó là manga FullHouse
@ chị Hải Thanh : em tưởng chị học khóa 05-08 ở Ams chứ, sao lại ở Pháp vậy? :-O

Em Thanh mới vào Ams, có ở Pháp đâu Pit ;)
Cái topic anh hỏi về lớp Taekwondo là hỏi hộ cho Thanh đấy. Giờ có gì thì Thanh hỏi trực tiếp mọi người ở nhà nhé :) (chịu khó đi họp CLB cho vui :D)

@Pit: Ngôi Sao Võ Thuật tiếp tục được phát hành, đã ra 1 số rồi. Em chạy qua chỗ chị Hạnh, bảo là cho anh xin 1 quyển, khi nào được thì báo cho anh, anh kêu Vân Anh hoặc 1 anh bạn anh gặp em để lấy! :) (mà nhớ làm ngay cái CD hôm giao lưu Taekwondo, không anh chém chết!)

chị đoán thế chứ có bít là HT ở Fr hay ko đâu? :p
chị DI bao h ra HN vậy hả chị? nhanh nhanh lên chị ui >_<
Nghĩa nữa, biến đi đâu mất dạng rùi, chẳng bít thi cử xong chưa? còn bài 21 của em nữa :((

Back
Bên trên