Khi buồn .........

may thang on dich. may cai tro quai thai cua bon may dien 0 chiu noi!! :)) :)) buon thi di tang gai, het buon ngay y ma. thang nao 0 tin thi cu thu 1 lan, biet ngay :)) :))

hay hay , buồn thì đi tán gái , tán được thì hết buồn , tán không được mà ăn thêm cái tát thì càng buồn !

Bùi Thế Phong đã viết:
hay hay , buồn thì đi tán gái , tán được thì hết buồn , tán không được mà ăn thêm cái tát thì càng buồn !

Tán được rồi --> nó cứ theo --> buồn hơn :))

HUHUHUHUHU ôi buồn quá! Vì chẳng ai buồn cùng mình cả! Ôi mình thật là ích kỷ! tại sao lại bắt người ta buồn cùng mình cơ chứ! Tệ thật!
Chết mất thôi! ước gì có người hiểu mình hơn cả mình hiểu mình nhỉ! Vì mình cũng chả hiểu nổi mình là ai nữa! Điên lọan quá!

Ui..nhìn chữ ký của bạn Vũ thấy phê quá....Khi bùn mình cũng hay nghe bài này...Giá mà có đứa nào hát bè cao.mình chơi bè trầm nhỉ?----->thần kinh ko ổn định

khi buồn thì đi chat chit buôn dưa 1 tý cho đỡ buồn mà zz ! :d
Thôi nào bà con , bây giờ có buồn thì đi ps2 hay 4 nút cũng được ! ( ngôn ngữ lớp h2 ) :p

lo làm gì em
buồn thì cứ ăn thật nhiều vào, chẳng chết ai đâu có khi lại khoẻ ra đấy chứ đừng khóc làm gì xấu gái đi đấy: mắt híp nè, mũi đỏ nè, nói chung là rất mất thẩm mĩ

còn nếu xấu sẵn thì cứ buồn 1 tí cho nó gọi là nét u sầu trong phong cách !

Phạm Phương Dung đã viết:
lo làm gì em
buồn thì cứ ăn thật nhiều vào, chẳng chết ai đâu có khi lại khoẻ ra đấy chứ đừng khóc làm gì xấu gái đi đấy: mắt híp nè, mũi đỏ nè, nói chung là rất mất thẩm mĩ
rất giống Dung lùn lớp tui!! :)) :)) :))

Ôi dào, khi buồn nhất ta luôn có một người bạn thân bên cạnh cùng chia sẻ, đó là nhạc ROCK, thứ âm nhạc đỉnh cao và vĩ đại. Cố lên: TẬP, TẬP NỮA, TẬP MÃI

Khi buồn thì nhìn vào những thằng "Thùng rỗng kêu to" thì sẽ thấy mình hơn hẳn bọn nó!-----> hết buồn

buon thi nhin xem xung quanh co ai buon hon minh 0, luc day ma di an ui nguoi ta, thi nguoi ta cung het buon, minh cung quen di noi buon cua minh -> loi ca doi ben.... :D the nhung, cung co the, khi buon ta dap ban dap ghe, ta pha tan tat ca nhung gi xung quanh, ta phi bang, phe phan nhung gi lam ta nguoi mat, nhung gi la "nua mua", (la "katooey" chang han), roi thi, ta se thay, het buon thoi!!! :D

thế thì pahir đi tìm những thằng như thế à,mệt
Khi buồn tốt nhất ko nói gì,ko thì sẽ nói lung tung :D

k làm gì...vì sẽ làm hỏng việc
k nói gì...vì sẽ nói lung tung
k nghĩ gì...vì sẽ nghĩ linh tinh
thế thì khi nào mới là buồn ? :D khi mình đơ đơ:p

Chẳng biết nữa, mọi người ơi, vui lên đi mặc dù cuộc đời của tớ hiện tại cũng chẳng ra gì lắm!

Phạm Phương Dung đã viết:
lo làm gì em

.... chị nói phải lắm ..... nhưng mà không muốn buồn ,chuyện nó vẫn cứ đến ......vấn đề là rất vấn đề ..... :D ...... với lại mất thẩm mỹ thì đúng rùi ....... nhưng bị như chị nói chỉ là vì khóc 3-4 ngày liền tù tì thôi ..... chứ ai khóc cũng bị thế thì hóa cả thế giới này thành ma hết ...... :)|

Thủy ơi , là Thủy ...nói ít thôi chứ...buồn thì kệ nó đi ...kêu mãi vậy

buồn quá!!!!! 2 lần bị hack nick! điện thoại ở nhà thì hỏng!
chân thì bị què ! vậy mà vẫn phải tháo băng lội nước mới cú ! :(( :(( !

Back
Bên trên