khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Những người nghịch ngu rmk đi :))
Có khi lập cả topic kinh nghiệm nghệ sĩ để những bạn biết chơi nhạc cụ nào đó lên bình loạn, hay topic chém gió để học sinh chúng ta thể hiện tài năng =))
=))
Tớ huýt sáo jỏi cực
Từng học Organ
Biết tuýt còi >:)
2pic Kinh nghiệm nghệ sĩ có vẻ thik hợp đấy :))

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Chú nào vừa lập topic melee hay quá 8->

lập topic phỏng vấn VIP đi, mỗi tuần 1 người ở 1 lớp nào đó bị chém =D>

Cái này cũng có 1 cái bên 06-09 ủng hộ ủng hộ.
Làm cái này để mọi người biết thêm về nhau;)
Chứ ko như tình trạng 1 số bạn khối sáng chả biết gì về các lớp khối chiều và ngược lại8-} .
Năm sau học sáng rồi nên chắc cũng khá hơn \:d/
Bạn Dương mà ko nhanh nhanh lập là tớ lập đếy nhé=))

ok, ông lập trước đi \:-D/ coi như phát súng mở màn ;))

Zu sợ gì mà ko làm trước ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Bạn ấy sợ bị lên thớt đầu tiên ;))

^:)^ thôi em xin các bác spam nó vừa thôi hồi trc các bác lập 1 đống topic rồi sang page2 với cả bị del suôt:(:(

^:)^ thôi em xin các bác spam nó vừa thôi hồi trc các bác lập 1 đống topic rồi sang page2 với cả bị del suôt:(:(
Đừng có làm nản chí >:)
Các chú cứ lập như thường
Tớ ủng hộ >:)
:))
Lập thế nào đừng để nội dung nó lộ rõ ra như cái 2pic thằng Đăng lập
Vừa bị Del mất đi mấy mươi bài của mình :(

Bảo thằng Đức Mod bao che cho :)) :))

Sếp Kha rắn nhất :)).
Luôn đi đầu trong công tác lock bài ;)).
Có lẽ cánh đàn ông chúng ta đành phải nhờ mod ĐỨc thôy.
Nhưng cái ông này sao chả thấy lên mấy :-w

ặc, thằng Đức là bạn nối khố PS của tôi :x nó ko dám làm gì đâu :x

thik thì tôi lập luôn :)) thêm tí màu vàng màu đỏ trong profile cho nó màu sắc:x ( lần trước còn nhờ thằng Đức cho thêm ít thẻ, nhưng nó ko chịu cho, tưởng tôi gài bẫy để nó bị cắt chức =))) trên HAO mình chỉ có 1 nick :x trang trí tí ko thì hối hận là mem gương mẫu đến già đấy :D tôi nói thế bởi bạn Duy Thái hăng máu lập thì để bạn ấy lập thôi mà :D

ặc, thằng Đức là bạn nối khố PS của tôi :x nó ko dám làm gì đâu :x

thik thì tôi lập luôn :)) thêm tí màu vàng màu đỏ trong profile cho nó màu sắc:x ( lần trước còn nhờ thằng Đức cho thêm ít thẻ, nhưng nó ko chịu cho, tưởng tôi gài bẫy để nó bị cắt chức =))) trên HAO mình chỉ có 1 nick :x trang trí tí ko thì hối hận là mem gương mẫu đến già đấy :D tôi nói thế bởi bạn Duy Thái hăng máu lập thì để bạn ấy lập thôi mà :D
:(( Mẹ ơi bị Del mất 2 bài òi :((
Lâu lâu mới lên đúng cái hôm có cái Page này là thế nào :(
Đợi bạn QD lập vậy :(
Mở tay ra type chữ Spam lên là có Lý do del bài ngay :|

Thôi đc rồi, tớ sẽ xung phong :))
Chết thì thôi=))
Cảm tử quân.
Cho bạn Dương lên thớt đầu tiên nhá :D

Thôi đc rồi, tớ sẽ xung phong :))
Chết thì thôi=))
Cảm tử quân.
Cho bạn Dương lên thớt đầu tiên nhá :D
Các chú cứ lập, a bóc tem 2pic cho :x =))
Lập fải lên kế hoạch ngày giờ tháng năm địa điểm cụ thể :(
Chứ cứ có hứng là lại xuống trang 2 mất :))

Đúng đếy. :))
Cái 2pic này ở 06-09 vốn là chuyên đi soi bạn bị lên thớt >:)
Nên phải đợi 1 tháng sau khi đi học mới có chuyện để abc xyz chứ :))

anh chị em L1 hôm nay đi Bát Tràng thế nào ?:D

Ơ hôm nay lớp L1 đi Bát Tràng àh ;;)
Có hoạt động gì chăng :))

ừ, nghe nói nặn niếc hay lắm :x

các anh chị đi chơi vui quá , em thì vẫn thấp thỏm chờ điểm

Back
Bên trên