khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

à,tao bảo nhà "của quý" Dương:))

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Tại sao những ng` tên Dương toàn bị phỉ báng
Bạn ĐQD thì bị gọi là "của quý " Dương
Mình thì bị bọn A1 gọi là " LD đại gia " :((
Rõ ràng VD nghĩa là Vietnamese Sun =))

nghe củ chuối 1 nải:))

Sao chú Đăng không đi học thêm Lý nữa :-?
Do thời gian, tiền bạc hay sở thik =)) >:)

tao đi học thêm Lý chỗ khác rồi,bố tao ko cho học chỗ đấy nữa

Lớp này chuẩn bị lại mình vs chú Đăng trông 2pic rồi :| :(
Chả thấy bác D vs bác P lên j` cả :-?
Lần đầu tiên mỗi ngày có 1 trận
Thiếu thiếu tính bình luận :(

tao với mày solo

Ờ thì Solo :)) Ng` ta gọi là tự sướng :|
Tao chỉ sợ Mod Đức thoy :(
Chú Đăng nhớ đút lót =))
Tối nay hình như Đức thiếu Podolski

Đức thì sợ gì,cứ để tao bảo kê,tao chỉ lo con Lủ lớp Ly2,ko bik nó có nể tao ko:(

Chán quá nhỉ, các bạn cứ nói tới bóng đá tớ chả biết bàn gì cả:)). Sét ở nhà thằng Du đánh chuẩn vãi lúa, cả khu mất truyền hình cáp :)) Cứ như UFO tấn công >-) =))

Các bạn L1 có ai có nhu cầu làm tình nguyện không? :D

Bạn không muốn bỏ phí mùa hè của mình?

Bạn muốn đi làm tình nguyện?

Bạn muốn giúp đỡ của mình cho những đứa trẻ kém may mắn hơn mình?

Các bạn thân mến,

Chúng tôi – tổ chức High School Volunteer, đang chuẩn bị tổ chức một hoạt động tình nguyện định kì diễn ra trong mùa hè 2008. Với mong muốn giúp trẻ tự kỉ gần gũi, hòa đồng với xã hội hơn, chúng tôi hi vọng các bạn sẽ cùng chúng tôi đóng góp một phần nhiệt huyết của mình để giúp các em hòa đồng hơn, tự tin trong giao tiếp cũng như có được một cuộc sống vui vẻ hơn.

Chương trình sẽ diễn ra từ 24/06 đến 15/08, tại trung tâm Sao Mai. Bạn có thể sẽ thấy cái tên này khá xa lạ, nhưng rồi bạn sẽ thực sự bất ngờ! Trung tâm Sao Mai được xem như 1 trung tâm có điều kiện cơ sở vật chất tốt nhất trong các trung tâm tại Hà Nội, đội ngũ giáo viên nhiệt tình và chuyên nghiệp. Nếu đi làm tình nguyện ở những nơi khác bạn có thể gặp nhiều rắc rối do chưa quen lớp và không ai hướng dẫn giúp đỡ, thì bạn tuyệt đối không gặp điều đó tại đây. Lớp học rộng và đủ ánh sáng, số lượng học sinh vừa đủ để quan tâm và quản lí từng em một.
Đây chắc chắn sẽ là 1 trải nghiệm đáng nhớ của bạn trong mùa hè này, vì bạn không chỉ làm tình nguyện, mà còn được trực tiếp hướng dẫn những kĩ năng căn bản để tiếp xúc và làm việc với trẻ em.

Thời gian: Có 3 buổi cho các bạn lựa chọn đăng kí.
- Thứ 3 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 4 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 6 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
Mỗi buổi đi: 12-15 người.
Công việc: Các bạn có nhiệm vụ chơi với các em và trợ giảng cho giáo viên. Mỗi lớp sẽ do 1-2 bạn phụ trách.
Phương tiện: xe bus, tuyến 22.
Yêu cầu: Là học sinh cấp 3, có khả năng đi lại, có tấm lòng nhiệt tình và tinh thần trách nhiệm với nhiệm vụ được giao.

High school Volunteer chúng tôi xin chân thành cảm ơn và mong nhận được sự ủng hộ, đóng góp của các bạn cho chương trình.
Nếu các bạn muốn tham gia, hãy nhanh chóng gửi mail với tiêu đề : “Đăng kí làm tình nguyện viên”, trong mail nhớ ghi rõ:

Họ tên:
Trường lớp:
Địa chỉ:
Số điện thoại liên lạc:
Đăng kí buổi đi được:

Sau đó vui lòng gửi về địa chỉ sau:
[email protected]
Hoặc :
[email protected]

Xin chân thành cảm ơn sự tham gia đóng góp của các bạn <:p

Nếu có thắc mắc gì, các bạn post vào topic của High School Volunteer nhé =)

hôm qua Đức thắng BDN của tao rồi Dương x2,Phong ơi,bây h đi cổ vũ TBN vậy:(

BĐN của mài thua tao dự đoán đc rồi
Tao biết tao mà dự đoán đội nào thắng thì y rằng đội đấy thua >:) - cái trận Nga Thuỵ Điển :))
Chúng mài đi làm tình nguyện đi kìa, hay ở nhà xem Eu =))

:-j Tao nói rồi mà, BDN thế nào cũng bị loại :)) :))

Sao mày lại đổi như chong chóng thế :-j
Tao tưởng mày thích BDN lắm mà :-j

=(( Còn cả bác Chiến nài cũng lên 2pic nài
Hết Eu chak' ko còn cơ hội trông 2pic nữa
Mình cũng cố dc nốt 5k rồi biến >:)
Trả lại ko khí trong lành cho các bạn L1 :)
Năm ngoái L1 học Toán Hiệp lớ Beat Box nhỉ :-?

thik BDN nhung BDN bị loại rồi nên cổ cuvx cho TBN vậy

=)) Cẩn thận TBN lại thua Ý thì nhục
Hôm nay sẽ nghe Tùng Đức T2 dự đoán
Dạo này nó đang có số son =))

:)|..................

=)) Cả ngày hôm nay mới thấy 2pic Lý 1 >:)
Chắc tại rơi kinh quá :-??
Hỏi về Lý chút được không ?
Các bạn học về điện chưa ? Hỏi mấy bài cái

Rồi, nhưng tớ gà lắm :))

Back
Bên trên