khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

chát xình chát bùm ... :))

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Chíu..............:))

ko biết máy tao bao h mới sửa xong :((

quả sét kinh hồn :-s

=)) Quả sét kinh hồn >:)
Máy ko sửa được sao lên đc HAO :-?
Hỏi ý nhỏ thoy :
Giảng lại cho tớ về lực đẩy Acsimet được ko :-?
- CT
- Phương chiều ..
- Tính chất ?
Quan trọng là công thức, nếu CM đc thì tốt

hỏi đùa nhau à:|, 3 cái gạch đầu dòng đấy có trong sgk đấy, giở ra mà tra :|

chứng minh thì chắc quyển sách tham khảo nào cũng có :|

đừng lười :))

dạo này toàn ra hàng, bên cạnh có ông đang xem XXX kìa :))

Bệnh......................

hỏi đùa nhau à:|, 3 cái gạch đầu dòng đấy có trong sgk đấy, giở ra mà tra :|

chứng minh thì chắc quyển sách tham khảo nào cũng có :|

đừng lười :))

dạo này toàn ra hàng, bên cạnh có ông đang xem XXX kìa :))

Tớ mà biết nó trong quyển sak' giáo khoa nào + có quyển sách giáo khoa đấy thì :| Bảo rồi, tớ học dốt Lý lắm, chả nhớ CT j` cả :(( Giúp cái :(

thà ra ngoài tìm quyển sách mà đọc còn đỡ mất thời gian lên đây hỏi :|

mà cái này có khi search trên google cũng có :))

Nga đá hay quá :x Hà Lan bị loại mình cũng chẳng tiếc :x
còn Tây Ban Nha vào vòng trong là được rồi \:d/
Casillas vô đối :)) anh đã chứng minh mình chứ ko phải Buffon là the best GK :))

Quan điểm của tớ là dù dùng thủ đoạn nào thì Nga - TNK cũng fải gặp nhau CK để Euro kthúc 1 cách rất bất ngờ :|
Còn cái vụ Acsimet fải đi hỏi bố :(
Lớp Lý học hè thế nào :-??

Dương sang cả đây spam cơ à...

múc đích lên 5 sao của mày càng ngày càng rõ...

Lớp Lý tuần này được thầy fuk cho nghỉ :x đang tính rủ nhau đi Bát Tràng chơi :x

5 sao làm gì :-? chắc để doạ cho mod sợ chắc :))
còn nhớ ngày xưa mình vô đối spam :x, đến bây giờ spam ít hơn ( phần nhiều là do chán quá :(, topic lớp thi thoảng có thằng vào :-< ), thành công lực đã giảm đi ít nhiều :))

=)) Nhớ ngày xưa mình còn kêu mấy 2pic của Dương vs Phong bên này >:)
Do hồi đấy các chú Spam kinh quá nên ghen tỵ --> Bây h thấy có lỗi, có j` các chú bỏ quá cho :">
1 tuần học 5 buổi à :| mỗi buổi bao tiếng
Có đứa nào Shock trong khi học ko :-?

Zu, chiều đi bơi k :))
Vừa đi nghỉ mát về, làm mấy câu thơ:
Chưa đi chưa biết Cát Bà
Đi rồi mới biết chả ra cái gì
=))=))=))

chán thế cơ à :-<

hồi đấy chú VD còn vào topic yêu cầu góp ý để kiến nghị mình ;))
sắp hết hè rồi, khi nào 2 lớp Lý - Hoá chơi 1 quả bom topic ko ?;;)

Mày vẫn còn nghĩ có hè mà hết à, từ khi xong năm học tao đã xác định ko có hè :))

chán thế cơ à :-<

hồi đấy chú VD còn vào topic yêu cầu góp ý để kiến nghị mình ;))
sắp hết hè rồi, khi nào 2 lớp Lý - Hoá chơi 1 quả bom topic ko ?;;)
Bây h sắp đạt 5 sao
Đi khắp thiên hạ tẩy trần xin tha thứ :))
Bom 2pic á, tức là seo =)) Spam hả ? Lớp Hóa 13k bài rồi, ko spam đâu =)) Mỗi lần spam lớp Hóa lại lên thêm 3k bài đấy :))

nhầm rồi :-j

tức là tạo 1 phát ra hàng loạt topic ý ;;) góp phần làm cho diễn đàn thêm tươi vui thôi ;;)

nhưng mà topic phải có ý nghĩa, ko thì bị lock ngay :-?

topic nhạc cổ điển vs người yêu sách là từ cơn bão số 1 đấy ;))

Còn chủ đề j` 07-10 chưa đề cập :-?
Đưa ra 1 số ý tưởng nhé: Chuẩn bị cho năm học mới, Football Fan Club 07-10 , ... :)) Có thể Hội những người hâm mộ Bác Hồ =))
Yêu cầu nội dung thiết thực tí, mọi ng` cho hoạt động ngay, ông Fong vs Dương thử cho tí ý tưởng nào :-?
Tôi là tôi ủng hộ !

hội những người yêu màu đỏ kia kìa :-"

lập topic phỏng vấn VIP đi, mỗi tuần 1 người ở 1 lớp nào đó bị chém =D>

làm sôi động lại topic nhạc vàng đi
lập thêm nhạc đỏ nữa :))

bạn thik chương trình TV gì ;;)

cá độ Euro :x

Những người nghịch ngu rmk đi :))
Có khi lập cả topic kinh nghiệm nghệ sĩ để những bạn biết chơi nhạc cụ nào đó lên bình loạn, hay topic chém gió để học sinh chúng ta thể hiện tài năng =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên