khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

hàng lang 3+1 chẳng lẽ mãi mãi có 1 trái tim bên lề ;;) <:p 8-X:
Tớ muốn đổi lớp Tin lên chỗ lớp Toán, cạnh lớp Hóa ý :">
Fải có lớp lẻ loi ra Hành lang thêm fần đặc biệt :">
Ko hiểu bạn Giang nói như thế là tốt hay xấu :(

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Tớ muốn đổi lớp Tin lên chỗ lớp Toán, cạnh lớp Hóa ý :">
Fải có lớp lẻ loi ra Hành lang thêm fần đặc biệt :">
Ko hiểu bạn Giang nói như thế là tốt hay xấu :(

Thôi để lớp toán lại :))
lớp 12 sinh năm nay đi thì lớp Tin lên :))=))

Tớ sinh 3-1 8->. Từ cấp 1 tới h lúc nào cũng học ở tầng 3, hồi lớp 3 học ở tầng 1 (ko tin hỏi bạn CHiến vs Zu =)))

Chỉnh sửa lần cuối:

Có rất nhiều nhân vật hay ho ở lớp Tin mà chưa có cơ hội jao lưu vì quá xa xăm về vị trí :(
Mong năm xau có j` gần nhau hơn nữa :">
Lớp 12S đi đi >:) Để Tin nhảy vào
Hành lang Tầng 3 vô đối >:)

ý tôi là năm sau bọn tôi chuyển xuống cạnh phòng vệ sinh tầng 2 8-}

bị xuống tầng 2 thì vẫn là 2=3-1, chắc mình bị ám ảnh bởi số 3 và 1 rồi =))=))=))

các bạn mơ hão quá
cái hành lang chúng mình học ấy năm nay là dành cho các em lớp 10 cơ mà. 12Sinh đi thì chúng ta cũng phắn luôn theo chứ 8-| mãi là 3+1 thế nào đc :))
chẳng biết năm nay các lớp sẽ xếp dư lào 8->
mình là mình muốn chuyển phòng học lớp đi quá cơ 8-| căn bản là tại mua cái bảng mới nên cứ ém cái vị trí đấy :(( chuyển lên tầng 4 cũng đc, bê bảng đi theo cũng đc :-s
chứ lớp hoá ở cái fòng cuối dãy hành lang xa tít mù ^:)^ ko thik tẹo nào =((

các bạn mơ hão quá
cái hành lang chúng mình học ấy năm nay là dành cho các em lớp 10 cơ mà. 12Sinh đi thì chúng ta cũng phắn luôn theo chứ 8-| mãi là 3+1 thế nào đc :))
chẳng biết năm nay các lớp sẽ xếp dư lào 8->
mình là mình muốn chuyển phòng học lớp đi quá cơ 8-| căn bản là tại mua cái bảng mới nên cứ ém cái vị trí đấy :(( chuyển lên tầng 4 cũng đc, bê bảng đi theo cũng đc :-s
chứ lớp hoá ở cái fòng cuối dãy hành lang xa tít mù ^:)^ ko thik tẹo nào =((
Xin trích dẫn lời Nguyễn Xuân Tùng bí thư lớp H1 07-10: " Tôi học ở đây 4 năm rồi còn ko biết, lớp nào thay bảng ko fải chuyển fòng đâu :( "
Công nhận lớp Hóa xa xôi wa', nhưng cũng cái lợi là các lớp khác lúc nào cũng thấy lớp Hóa về sớm =))
Muốn chuyển đi đâu nhất á ? Gần fòng hiệu trg? :"> =))

:|...............................

nhờ có mấy ông này mà topic lớp mình mới k bị đẩy xuống trang 2 =))
thanks nhiều :x

:))..............

ê Fo, gửi hết cho tao link down và crack của NOD 32 nhé :D, có gì khúc mắc mày cũng nói luôn + hướng giải quyết nữa nhé :x
KAV nhà tao vừa bị blacklisted :))

lôi lên nào

Cố lên nào các bạn Lý 1 \:d/
Tớ cũng đang cố với 2pic lớp tớ nhưng lực bất tòng tâm :|

@ Thái: Cứ kiên trì mỗi ngày cứ poz bừa độ 20 bài là xong ngay:-j Chủ đề nào mà chả đc :)) :)). Nhấn bừa số linh tinh, mod hơi đâu mà phạt :))

@ Thái: Cứ kiên trì mỗi ngày cứ poz bừa độ 20 bài là xong ngay:-j Chủ đề nào mà chả đc :)) :)). Nhấn bừa số linh tinh, mod hơi đâu mà phạt :))
Bạn Chiến nói như đúng rồi
:">
Ko có Mod thì có bạn của Mod
Có tai vách mạch rừng
Với kiểu hành động Spam trắng trợn thế bạn Thái có thể nhận những cái thẻ đỏ đầu tiên trong xự nghiệp ;;)

tớ mới bị 2 thẻ vàng, ko biết bao h được thẻ đỏ 8->

tao bị 2 đỏ+1 vàng:))

Back
Bên trên