khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

xin lỗi các anh cho em nhoi nhưng mà HAO k có chuyện đăng kí đc hết nick này đến nick khác đâu 8-> Ngồi chờ mỗi cái nick được xét duyệt cũng phải mất vài tháng :))

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

thằng e nhớ a ko,a học lớp Tin này:D
thi vừa rồi có thi Ams ko,dc nhiêu điểm

Em nhớ không nhầm ông anh mặc áo dallas hay chơi bóng rổ đúng không :-??
Em thi đc 36 điểm :)) Ngồi buồn buồn vào đây la liếm làm quen các bậc tiền bối 8-|

ku thi chuyên gì vậy :"> có biết thằng dinbeo ko :">

tuần này có học Fuk ko nhỉ ?:-??
tuần sau tham quan thứ mấy ?:-?

Em thi chuyên lý. Thằng dinbeo là Nguyễn Việt Dũng lớp D chứ có gì mà không biết :p Nó cũng có nik trên HAO mà :-j
Không biết 10lý1 năm nay ai chủ nhiệm :-ss
Mà lớp anh học lý thầy nào thế?

a có mặc áo dallas gì đâu,toàn mặc đồng phục chơi thôi:-j
a hay chơi vs 1 thằng nữa tên là Đạt ý:)

thế thì em nhớ rồi :">

thằng e thi dc 36 điểm à,cao thế,năm ngoái a thi chuyên Toán dc có 31 điểm,ko đủ vào T1 đành ngồi lớp Tin:(
thế điểm cụ thể là như thế nào T+V+môn chuyên

thế ku biết thằng Trung BUU ko :">

các ku rủ nhau vào đây điểm danh cái nhớ, thằng Dũng nó bảo khi nào xong xuôi đi bo bo cha cha vs PS3 đấy :))
http://diendan.vatlytuoitre.com/showthread.php?p=3146#post3146

quên mất, cái bé ở trên ava trông kute thế :">:x

quên tiếp, anh học thầy Fuk :)) thằng Dũng nó mê thầy lắm =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Trung thì chắc là thằng Phan Văn Trung :-?? Biết thì biết nhưng em chả thân với bọn nó lắm mà bo cha với cả ps :">
@ a Đăng: hehe, e đc 9.5 Toán 7.5 Văn 9.5 Lý ;)) Nghĩ lại vẫn thấy xúc động :))

à mà cái nick vật lý tuổi trẻ em quên xừ nó pass rồi :">

Chỉnh sửa lần cuối:

thằng e khá
a T:9,5+V:6,5:(+Toán chuyên:7,5:|
thế là thiếu 1 điểm:(

tao nhớ thằng đinh quí dương gặp em trong ảnh mấy lần rồi mà giả vờ àh ku :mad:) mấy lần mày đi ăn sò ý :))

thằng này nó thik giả nai=))

@ a Đăng: hehe, e đc 9.5 Toán 7.5 Văn 9.5 Lý ;)) Nghĩ lại vẫn thấy xúc động :))

Vl thằng em :-t
hâm mộ thế 8-X:
1 em đầu tiên của lý 1 08-11 đã xuất hiện<:p

Chỉnh sửa lần cuối:

cái bé ở trên ava trông kute thế :">:x
vợ em đấy anh ạ ;;) [-x [-(
lý 1 năm nay thủ khoa là 1 bạn nữ với 37.25 8->
em chưa nghe danh thầy Phúc bao giờ :-s Có đứa năm nay bảo lớp em thầy Quyến chủ nhiệm :(( chả hiểu như nào...

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế em Linh thi chuyên gì hả Hiệp ;;)
Năm trước toán thủ khoa là 1 bạn nữ kìa :))
sinh cũng thế nhưng lớp sinh toàn con gái ko chấp ;))

à thì... bạn ý cũng lý 1 ;))
Hình như thủ khoa Toán 1 Hóa 1 Lý 1 đều là con gái. Mà toàn là mấy đứa lớp em =P~

đâu, thủ khoa Hóa 1 là bạn nào thế e =P~ e có ảnh bạn íh k :">
e học lớp C 0408 chắc là lớp cô Kim Dung à :D

tao nhớ thằng đinh quí dương gặp em trong ảnh mấy lần rồi mà giả vờ àh ku :mad:) mấy lần mày đi ăn sò ý :))

thằng này nó thik giả nai=))

tao gặp bao h b-( b-(

ku chưa chơi nhiều thì bây h chơi là vừa đấy ;)) sắp cùng lớp với nhau rồi còn gì <:p

2 ku L1 08-10 đầu tiên lên đây đều thik show ảnh ny mình =))

tốt khoe xấu che =)) lẽ thường tình =))
ảnh bạn thủ khoa đợi em tìm đã :">
e học lớp C 0408 chắc là lớp cô Kim Dung à :D
đúng rồi đấy ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên