khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Đội tuyển thầy cũng dạy thế thôi em ạ :-"
Mà nói chung là em học các 2 thầy CN 11L và 12L nó cũng gần gần thế em ạ.Cứ học đi rồi sẽ biết hết 8-} .Còn nhiều điều bất ngờ thú vị lắm :))
Ờ mà Hàm râu con kiến là cái khái niệm gì hài thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

thầy Phúc dạy cũng đc :)) :)) :))
trong giờ Lý thầy chẳng bao giờ dám gọi mình lên cả :) :) :) <sợ đụng hàng>

Chỉnh sửa lần cuối:

chẳng lẽ lại gọi " anh Fuk dzâm lên bảng!!!"

chưa gọi Đức *him là may đấy :) :) :)

trả lại sự trong sáng cho Lí1 đê

Bọn tớ có hay sao mà trả:-/;))

Thi olympic hả,năm nay tự nhiên nó nghĩ ra trò làm bài vòng 1 qua mạng :))
Hôm nay vừa mới làm thử cái đề thi của các em 10L,đúng là thầy Quang ra bài với lớp 10 như thế hơi ác quá :-j
Thế các chú hôm đấy làm bài thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối:

thầy...thầy Q là người ra đề cho bọn em ạ ?:eek::eek:8-}
em tưởng thầy Thạo chứ ?:|:-?
thảo nào...:((
cả lớp bọn em đứa làm được nhiều nhất cũng còn hẳn 1 bài chưa viết tí gì 8-}

Ồ lớp 10 mà làm dc 3 bài thì cũng dc đấy
Chú nào thế :)

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn List lớp em :D
nhưng mà 3 bài cũng ko hẳn là 3 bài, nó chỉ làm trọn vẹn bài 3, bài 4 sai câu cuối, bài 1 chưa tính ra giá trị mà ra được biểu thức thôi:D

List???? 8-}

Mà lớp anh còn chưa biết gì về cái olympic này cả.Bao h hết hạn đăng kí ý nhỉ?.Vừa đọc qua cảm giác năm nay nó làm thương mại quá ,bắt nạp vcoin mới ghê chứ,thi vật lý mà cứ như đi thi võ lâm ý =))

em thấy hay nhất là cái trò cho hs toàn quốc thi:))
ko hiểu liệu có chú nào từ Cà Mau lên đây thi ko ?=))

Từ Cà Mau lên thì tiền thưởng ko đủ để bù tiền vé máy bay em ạ :))
Lớp 10 xem ra hãy còn máu me lắm ;))
Ờ mà lớp chú có học thêm buổi chiều ko nhỉ,sao anh rất ít gặp lớp chú

lớp em tuần đến trường 3 buổi chiều cơ mà:|
3,7 bọn em học bác Fuk ( toàn ngồi ngâm nga :-< )
6 học tin + dục:D

Ghê thật anh em câu kéo từ nãy đến h dc 1 trang rồi :))
Thôi ko spam nữa vậy,nếu muốn hỏi gì thì add YM anh:lemphysics

bọn lớp em dạo này biến đâu mất hết:)|

Xin lỗi vì làm phiền :D

Tôi tên là Chử Phương Linh.
Ngày thứ tư 27/2/2008 tôi để quên một chiếc mp3 hiệu Qisheng Trung Quốc trên phòng học lớp 11 Hóa 1 .
Chiếc máy màu bạc ,do đã dùng lâu nên mặt kính bị vỡ, trông rất tàn tệ. Trên máy có đôi tai nghe creative đi kèm :D
Chiếc máy và đôi tai nghe này là quà sinh nhật của chị tôi tặng , hơn nữa trong máy có một số thứ quan trọng rất cần thiết.

Vì thế nếu có bạn nào nhìn thấy nó và đã cấm về hộ tôi , mong bạn vui lòng gọi điện theo số 8357468 hoặc lên lớp 11 Hóa để trả lại. Tôi vô cùng cảm ơn và xin hứa sẽ hậu tạ xứng đáng ;) .

P/S : Nếu chẳng may bạn đã bán nó đi :"> thì bạn hãy nói cho tôi biết nơi bạn đã bán :D Cám ơn.

Có biến đâu đâu:))

Back
Bên trên