khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

anh em lí 1 đâu,lên spam ngay!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

spam phát rồi xuống nhá!!!

Xuống làm gì=))..........................

chán quá :)|

Lâu lắm rồi mình mới vào cái 2topic này
Dân Lý đâu rồi sao để topic vắng tanh như chùa bà đanh thế này :-??
Thầy Nghĩa Mao chủ tịch thì kinh rồi,tính nghệ sĩ cao.Nhớ hồi xưa mình đi học Thầy còn phân tích lực đá vào đâu để quả bóng xoáy dc vào cầu môn mới kinh chứ 8-}

sao thầy Nghĩa là Mao chủ tịch ạ ?:))
em chỉ khâm phục nhất quả đầu của thầy:x
nghệ sĩ hơn cả thầy Fuk:x

sao thầy Nghĩa là Mao chủ tịch ạ ?:))
em chỉ khâm phục nhất quả đầu của thầy:x

Bởi vì Thầy rất thick nói chuyện về Mao Trạch Đông và Kinh dịch của TQ :))
Hồi trước anh học thầy thì trong 5 buổi thầy dành hẳn 2 buổi để thuyết trình về Mao Trạch Đông và Kinh phật.1 buổi nữa thầy dành để chửi bộ giáo dục 8-}
Nhưng phải công nhận là thầy giỏi,anh cũng rất thick học thầy.Thầy Nghĩa vs thầy Hàm là 2 huyền thoại thời kì hoàng kim của Lý Ams đấy em ạ.Anh vẫn thick học thầy Hàm hơn,đã có chú nào học thử thầy Hàm chưa :)

Ôi tội nghiệp thầy Phúc bị các chú gọi thế này =))

Bởi vì Thầy rất thick nói chuyện về Mao Trạch Đông và Kinh dịch của TQ :))
Hồi trước anh học thầy thì trong 5 buổi thầy dành hẳn 2 buổi để thuyết trình về Mao Trạch Đông và Kinh phật.1 buổi nữa thầy dành để chửi bộ giáo dục 8-}
Nhưng phải công nhận là thầy giỏi,anh cũng rất thick học thầy.Thầy Nghĩa vs thầy Hàm là 2 huyền thoại thời kì hoàng kim của Lý Ams đấy em ạ.Anh vẫn thick học thầy Hàm hơn,đã có chú nào học thử thầy Hàm chưa :)
em ko ngờ thầy Nghĩa máu chính trị đến thế, em chỉ thấy thầy thường chỉ ngón tay giữa lên trời với cả chửi vài ông là "ngu như ..." dog thôi 8-}=))
mà thầy Hàm là thầy nào đấy ạ ? Anh cho em biết thêm với:D
em nghe nói bây giờ trường mình có thầy Xuân Quang trẻ mà dạy hay lắm:D
với cả hồi xưa thì anh học thầy Nghĩa mấy buổi / tuần ạ ?:D
Ôi tội nghiệp thầy Phúc bị các chú gọi thế này =))
thầy Fuk ko biết đâu;))

zu cố hỏi thày Hàm mà mở lớp học thêm=))

Thầy Quang á =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thầy Q dạy lớp anh + phụ trách đội tuyển đấy nhưng mà học thầy thì cứ pải gọi là ...... :))
Thầy Hàm thì giờ thầy về hưu rồi nên chỉ đi dạy thêm cơ bản thôi chứ ko dạy chuyên :( ,thầy dạy ở Đội Cấn ý.
Ờ mà hình như lớp chú có chú nào học trò Thầy Tô Giang à?
Anh học thầy Nghĩa hồi lớp 9 thôi,vào chuyên rồi anh chẳng đi học thêm ở đâu cả.

thầy Quang dạy ko hay hay làm sao ạ ?:|
em thấy thầy hay gửi bài lên VLTT, mà nhiều bài khó lắm :D 8-}
còn thầy Tô Giang thì lớp em có Đại Du học thầy từ lớp 8, xong lên lớp 10 thì thầy chỉ dạy ko chuyên nên nó bỏ ><
thực ra nhà thầy Giang ngay gần nhà em :x nhưng mà thầy lại ko dạy chuyên mới đau chứ ><

Anh cũng ko bít dùng từ gì để diễn tả phong cách dạy của thầy cả =))
Sang năm em học đội tuyển rồi sẽ biết :))

L1 đâu rồi, để mình tớ spam và tiếp khách mấy ngày hôm nay thế à ?:-w
chắc gì em đã vào đc mà biết:-<
cho em hỏi thầy dạy "điên điên", hay là trâu, hay là vui tính, hay là chán ạ ?
:-/
mà liệu năm sau bọn em có học thầy khác nữa ngoài bác Fuk ko :(( học bác cả lớp chán lắm rồi :-":))

hôm nay gặp 1 thằng lớp 9 giống hệt Fuk nhà mình=))

tóc mềm mại vãi :x=))

Trán rõ là cao:x

Học thầy Phúc sao mà chán,anh mới học thầy có mấy buổi nên chưa biết gì cả.Anh tưởng thầy Phúc dạy hay mà :).
Muốn tìm người giống thầy phúc thì lên lớp anh có anh Phúc Anh là con trai thầy
đấy :))

anh Fuk Anh cũng có ... hàm râu con kiến ạ ?:eek:
hik, anh cứ hỏi lớp em xem có đứa nào nói là khoái thầy Fuk dạy ko ?=((
thầy dạy lớp em thì dạy lý thuyết qua loa rùi cho mấy bài, bài nào bọn em ko làm
được thì thầy đọc ( chép ) lời giải ra :-<=)) mà chả bao giờ giải đi sâu vào 1 hiện tượng nào cả:)|
với cả bài của thầy thế nào cũng tìm được từ 1 cuốn sách nào đó;))
chắc anh học thầy Fuk là học đội tuyển nên thầy lôi tài liệu độc của mình ra dạy;))

Ju sắp lên sound à;;)

thằng khỉ, sao mày gọi tao là "Ju":-w
nghe như Judas vậy:-<
ừ sắp lên 4 sao rồi:))

Back
Bên trên