khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

có mỗi mày với tao còn gì:|

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

chắc bọn nó chán rồi=))

:|...............

anh Fuk Anh cũng có ... hàm râu con kiến ạ ?:eek:
hik, anh cứ hỏi lớp em xem có đứa nào nói là khoái thầy Fuk dạy ko ?=((
thầy dạy lớp em thì dạy lý thuyết qua loa rùi cho mấy bài, bài nào bọn em ko làm được thì thầy đọc ( chép ) lời giải ra :-<=)) mà chả bao giờ giải đi sâu vào 1 hiện tượng nào cả:)|
với cả bài của thầy thế nào cũng tìm được từ 1 cuốn sách nào đó;))
chắc anh học thầy Fuk là học đội tuyển nên thầy lôi tài liệu độc của mình ra dạy;))

Hiếm khi mò xuống khóa dưới :D
Chị cũng k thik Fuk, cả tính tình lẫn cách giảng dạy ý chứ :)) lớp chị đi tham quan 2 lần vứt thầy ở nhà hết :)) Tuy nhiên thầy dịu dàng quan tâm và tử tế với các em hs thân yêu trong đội tuyển lắm :| thầy gọi đội tuyển là hs loại 1 (hay hạng 1 gì đấy) và các em hay gặp trên lớp thì chỉ là hạng 2 thôi [-(
Vì chị cũng là hs hạng 2 nên chị rất là k ưa thầy :)) Trên lớp học, nhiều lúc chị thấy buồn ngủ, quay sang nói chuyện mà đâm ra lại thương thầy =)) thầy ngáp buồn ngủ chết đi đc mà chẳng đc nói chuyện riêng như chị :)) chẳng hiểu chuông hết giờ thì ai mừng hơn nữa :p

Topic này trật tự nhỉ, hồi năm lớp 10 lớp chị cũng chỉ đc vài mống vào HAO. Kể cả khi đã kha khá đứa đăng kí thì quanh đi quẩn lại cũng chỉ vài đứa vào post bài :D

Thì cứ làm đi:-</////////////////

Trên lớp học, nhiều lúc chị thấy buồn ngủ, quay sang nói chuyện mà đâm ra lại thương thầy =)) thầy ngáp buồn ngủ chết đi đc mà chẳng đc nói chuyện riêng như chị :)) chẳng hiểu chuông hết giờ thì ai mừng hơn nữa :p
=))=))=))
dù gì thì em thấy thầy là giáo viên nam đẹp trai nhất trường:D:-?
còn em nữa.
À,còn chuyện forum lớp mình các bác tính sao?em làm xong rồi nhưng chưa sửa gì cả,sợ sửa mất bao công rồi chẳng ma nào vào!
Thì cứ làm đi:-</////////////////
làm đi, ít nhất là có tôi vào\:d/ \:d/

sao cái topic dạo này hẩm hiu thế nhỉ :)|:)|:)|
cứ nghĩ đến cái cảnh thi cử là lại chả muốn post cái gì nữa :(:(

làm chút ảnh cho vui nhà vậy :)|.
Bạn nào đủ gan làm trò này không >:)

tiền ko cháy thì phải=))

Topic này trật tự nhỉ, hồi năm lớp 10 lớp chị cũng chỉ đc vài mống vào HAO. Kể cả khi đã kha khá đứa đăng kí thì quanh đi quẩn lại cũng chỉ vài đứa vào post bài :D

Hồi đấy Internet chắc chưa pt như bây h:)

Hiếm khi mò xuống khóa dưới :D
Chị cũng k thik Fuk, cả tính tình lẫn cách giảng dạy ý chứ :)) lớp chị đi tham quan 2 lần vứt thầy ở nhà hết :)) Tuy nhiên thầy dịu dàng quan tâm và tử tế với các em hs thân yêu trong đội tuyển lắm :| thầy gọi đội tuyển là hs loại 1 (hay hạng 1 gì đấy) và các em hay gặp trên lớp thì chỉ là hạng 2 thôi [-(
Vì chị cũng là hs hạng 2 nên chị rất là k ưa thầy :)) Trên lớp học, nhiều lúc chị thấy buồn ngủ, quay sang nói chuyện mà đâm ra lại thương thầy =)) thầy ngáp buồn ngủ chết đi đc mà chẳng đc nói chuyện riêng như chị :)) chẳng hiểu chuông hết giờ thì ai mừng hơn nữa :p

Đồng cảm :D

chán quá :)|

có trò gì mới nào để cải thiện tình hình topic lớp mình ko?

Nghĩ đến cái cảnh ngồi phòng thi "Ô - lem - píc" không ăn nổi mấy bài rồi cắn bút tưởng tượng cái cảnh năm sau mình sẽ đi học cái giờ mà bọn bạn năm ngoái nó về hoặc mình về cái giờ nó đi học là thấy đau khổ quá chừng :(.

À mà mấy năm trước chuyện lên xuống có thường xuyên không các vị. Hay năm nào cũng có người ra đi vậy :-ss:-ss

Chỉnh sửa lần cuối:

Khó ra đi lắm em ạ :))
Như năm nay lớp 11 hè chỉ có 2 anh Lý 2 thi lên -> rớt và vừa rồi còn lại 1 anh Lý 2 thi lên cũng ....
Tinh thần chuyên chỉ dc lúc đầu năm lớp 10 thôi :p
Yên tâm là ít có chuyện lên xuống lắm =))

Chỉnh sửa lần cuối:

ui xời các e yên tâm đê
cả lớp abo trọn gói hàng net rồi aloso làm\:d/
vòng 1 là thế
nếu vô vòng 2 thì thi ở trg mình giám thị trg mình cứ tha hồ mà bàn bài, lo jề:-j
thi Olympic năm nay bựa we'>"<:|
mà chả xuống L2 đc đâu các em:-j
như năm của lớp chị đc thầy giáo T dọa lên dọa xuống vãi hàng ra mà cuối cùng kòn ko phải thi:))
có mối 2 nhóc L2 thix thì thì lên thôi:-j

thấy Lê Minh pon chen xuống đây nên đú:">

Chỉnh sửa lần cuối:

nếu đc vậy thì tốt quá!

Sợ Olympic khác đề thôi=))
Bác Hiếu nhà gần xem quán clan VEGA chiều có đông khách không, chủ nhật nào tớ cũng tới chơi với mấy đứa bạn từ 8h30->11h thấy cực vắng=)), không hiểu chiều thế nào:-/

quyết định thế này đi:hôm đấy ae đặt trước máy, bao trọn gói cả hàng luôn:)) mạng nhanh lắm:))
clan Vega:x...
ai có sách siếc gì mang hết đi nhé, có gì còn quay :D
=========
mà giám thị trông dễ thế ạ ?=P~
nhưng em tưởng chia phòng lằng nhằng chứ, mà thế thì bàn với ai ?:-?=((

Back
Bên trên