khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Chú Zu từ nghệ sĩ bâyh h chuyển thành hiệp sĩ rồi àh

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

chậc, hiệp sĩ vẫn nghệ sĩ đc:>

Tao mà giống Gandalf:|

thật, mẹt mày giống dã man luôn:-?

tao ko già như thế:))

mấy bác hôm nay đi học nghĩa thấy thế nào, có hay ko, chắc là hơn đứt bác Fuk nhà mình hả :-? :-?

================================

Bài này nghe hay vãi. :x:x:x
[wma]http://files.myopera.com/silentman/files/The%20Final%20Curtain.wma[/wma]

Đáng tiếc tớ ko đi mà chỉ có tớ trả lời=)).Chắc mấy bác kia đang hấp thụ tinh hoa=))

1/ Học thầy Nghĩa khá được, mỗi tội học xong 1 buổi tớ giật mình vì trình toán của mình...:|
thầy Nghĩa hiện đại lắm, nói tiếng Anh như gió luôn:))
...
2/ Tony ơi, cái ava của mày ngộ quá đi mất=))=))=))

Ông ấy bắt tính toán ghê lắm hả, hay mày nhận ra trình toán mày ghê hơn mày tưởng hả zoo ;));))

Ông nói tiếng anh như gió sao còn kêu già cả nghễnh ngãng, thế hôm trước mày nói cái gì mà ông ko gọi điện cho Fuk nữa thế :-?:-?.

Mai mang vở tao mượn nhé ;;)

lão ko này già rồi nhưng mà còn tinh lắm!!!

ko, thầy Nghĩa kể chuyện thời trẻ thầy nói Eng như thế nào;))
nào là cái gì đó mà trò chơi của toán học, rồi đi cùng con đường với đạo Phật...8-}
còn vụ phép tính thì là vì tao quên hết sạch mấy cái đạo hàm dấu căn với hạng cao rồi :|
được cái nhà thầy có cái hồ câu cá rất đẹp, xây theo kiểu thành lũy thời trung cổ:x
==================
tao bị ốm rồi, có khi mai ko đi học được đâu, nhức đầu quá><:-<

Thế đi thi thì có lết đi được ko;;)?

còn tùy vào tình hình diễn biến sức khỏe:-<
nếu tự dưng lên cơn thì nghỉ:|

Bố mẹ 'cày' game, 2 con sơ sinh suýt chết đói
Ảnh minh họa: Christianpoint.
Ảnh minh họa: Christianpoint.

Một bé gái 11 tháng tuổi và bé trai 22 tháng ở bang Nevada (Mỹ) đã gần như sắp chết vì suy kiệt khi được các nhà bảo trợ xã hội đưa đến bệnh viện hồi cuối tháng 6. Bố mẹ chúng, Michael và Iana Straw, bị trò chơi nhập vai fantasy Dungeons & Dragons mê hoặc và... quên mất là họ có con.

Hiện cả 2 em bé đều đang phục hồi khá tốt tại trong sự cưu mang của các y bác sỹ. Kelli Ann Viloria, ủy viên công tố địa phương, khẳng định bản án dành cho cặp vợ chồng 25 và 23 tuổi này có thể lên đến tối đa 12 năm cho mỗi người.

"Họ có sẵn thực phẩm cho con, nhưng lại không có thời gian cho chúng ăn vì còn phải chơi game", Viloria nói. "Nhân viên y tế đã phải cạo đầu của em gái bởi tóc của em bé bết lại vì nước tiểu mèo".

Ngoài ra, 'nạn nhân' nặng 5 kg này còn bị nhiễm trùng miệng, khô da và mất nước trầm trọng. Anh trai cô bé bị chẩn đoán suy nhược vì đói và bị nhiễm trùng bộ phân sinh dục. Hệ cơ không phát triển khiến cậu bé không thể bước đi vững vàng.

Michael Straw là một thu ngân viên thất nghiệp và đã dành cả 50.000 USD được thừa kế của mình vào các phụ kiện vi tính và màn hình plasma.

Sự việc của gia đình nhà Straw không phải là hy hữu. 2 năm trước, cặp trai tài gái sắc người Scotland Anthony và Violet Appleton cũng đã vì chơi game mà bỏ rơi đến 4 đứa nhóc của mình.

Tuệ Anh (theo Kansascity)
.......................................

hôm nay học thầy Nghĩa xong tao tự thấy phải xem lại tư duy học Lý của mình từ trước đến nay:-<
sai lầm hết cả rồi:))
đã được nói trước là thầy N sẽ dạy nhiều cái hay ho nhưng không ngờ cái này lại shock đến thế:))=))

Tuần sau đổi sang thứ 2 thì đi học đc rồi!!!

đi đi,vui lắm?

đi đi thưởng thức độ nghệ sĩ của thầy;;)
thứ 2 4-6h nhé:D
địa chỉ: số 5 ngõ 149 đường Cự Lộc, Thanh Xuân:D

Chỉnh sửa lần cuối:

sao topic vắng vẻ thế này???

ai mà biết:-"

Back
Bên trên