Khăn len - mũ len mùa đông vừa đẹp vừa rẻ đơi !!!

em ơi cho chị hỏi cái khăn KH 56 , khăn nó dài bao nhiêu nhỉ ? có đc tầm 1m6 ko em :D

chị ơi, khăn đan tay nên chiều dài theo ý chị ạ 8-|

Em ơi cho chị hỏi còn cái mũ 28 ko? cái 65 K ấy, với cả có mấy màu?

chị ơi, mũ bọn e đan tay. Nên chị đặt bọn e mới đan. Và màu thì do chị chọn ạ

Đan tay có đựoc y như mẫu ko em? Nếu đựoc thì cho chị đặt một cái màu trắng, còn không rõ bọn em còn những màu gì khác để mà đặt nữa :-??

Băng đô sao đắt thế ấy :((. Tớ định đặt 1 cái để che tai vì đội mũ bảo hiểm bị hở tai, gió lùa :((, nhưng sao những 60k :-s.

Chị ơi cho em hỏi cái khăn của MK1 bao tiền ạ,và em có thể lấy ở đâu hoặc chị có thể mang đến cho em không?

khăn đấy là 75K em ạ. Chị mang đến cổng trường cho em

Show thêm mũ thêm khăn đây...

KH 59: 80K
[/IMG]

KH60: 80K
[/IMG]

KH61:90K
[/IMG]

KH62: 85K
[/IMG]

KH 63:95K
[/IMG]

^^ Ukie Ngọc. Ấy đặt hàng nhiều quá, fải jảm já cho ấy mới đc ^^

Trang ơi, cái găng tay của tớ ấy có quên ko đấy:D, Hôm nay 27 rùi nè, mấy bữa nay onl quên vào nhắc:D. Có găng GT8 của tớ chưa ấy, 31 sn bạn tớ rùi. À mà cái GT8 đính cúc màu như GT6 nhé (hình như trng mẫu khác nhau thì phải, nhìn ko rõ lắm).
Tớ đặt luôn cái MU28 nhé, cái này thì tháng 1 lấy cũng được. Màu trắng, len giống như trng mẫu nhé, rồi đính thêm cho tớ 3 cái cúc lệch một bên như mấy cái MU23 nhé, màu hồng +tím+hồng. cúc màu tím to hơn tí( kiểu gần giống như của GT6 ý).Nếu mà ko được thì ko đính thêm cúc cũng được.nhắn lại cho tớ nhé.T6 tớ học buổi chiều, t7 cn tớ ở nhà cả ngày, ấy đến thì gọi tớ nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic....Tớ sozi bạn Kiều Anh vs bạn Dung...Tớ đang bị sốt fát ban, mẹ tớ bảo kiêng nước kiêng gió... :((.... Chắc đầu tuần sau tớ mới mang qua cho các ấy được....So sorry :(

Chị Trang ới ơi ... chị có mũ nào cho nam không ạ ... Kiểu giống Mu23 nhưng hoa văn khác. :D

Trang ơi, cái GT7 ý là găng xỏ ngón à, giá cả nhiu? Có đổi thành màu xanh lá cây thẫm (gần gần một tí về màu đen ý) đc ko? Với cả thay cái chữ thành chữ khác đc ko :p

@Giang: Nếu em thích kiểu mũ đó, e có thể chọn màu và hoa văn. Bọn chị sẽ làm lại theo ý của em
@Ngọc: Ngọc ui, cái găng đó 55 thì fải :|.... ẤY muốn thay chữ j ? :p

Back
Bên trên