Khăn len - mũ len mùa đông vừa đẹp vừa rẻ đơi !!!

ok Thanks Dung. Tớ sẽ để ý đến chuyện đó ;)
@My...trước năm mới thì ukie em ạ
@Chị Hà: Chị ơi, chị muốn khăn, găng hay cái j hả chị ?
Đây là 1 số đồ đang tạm thời có thể available để lấy nè...
1. KH 52 85K
[/IMG]

2.KH53 80K
[/IMG]

3.Mu22 60K, Khan KH54 75K,Găng 13 55K
[/IMG]

4. MU 23 65K
[/IMG]

5.GT14 55K
[/IMG]

6.KH55: 80K
[/IMG]

Chỉnh sửa lần cuối:
cái đầu tiên là 85K em ạ ;)). E có lấy ko?
Tình hình là trưa thứ 6 tuần này, bạn nào, bác nào, anh nào, chị nào có nhu cầu mua khăn thì 11h ở cổng trường Ams nhé. Tớ sẽ mang tất cả số khăn trong dịp Noel này đến để bán cho các ấy, vì jờ mà đặt đồ thì ko còn nữa rùi...
Ký tên: Trang

Cả bộ số 3 bn $ hả cưng? Mà lấy cái này về dễ chị ôm làm của riêng ko đem tặng mất :"> còn mỗi 1 cái găng nhỉ, chị định lấy cái j ít $ thôi, bạn bè bthg` mà :"> tầm 70k trở xuống, nhưng mà bộ 3 cute quá :x

:(( chết mất thôi.Hôm nay đi mò mẫm ở đấy mà vẫn chưa lấy được. Tận thứ 6 cơ Dung ạ...
Chị Hà ơi, tình hình là cái bộ 3 nó hết rồi...Chị mà muốn lấy cũng phải đến qua Noel mới có cơ chị ạ :((

----------

@Meo : ô la la, em cũng thik cái khăn đó ;))

Ly ơi, hnay chị qua xem đc cái mũ của em mà ngta làm...Nó xấu, ko jống trong mẫu nên chị ko lấy nữa :(... Có mấy cái mũ mà chị Dung đặt nó còn jống mẫu em ạ :(

ôi thế ạ :( thế thôi vậy :-< mới cả em cũng mới cắt tóc :)) thôi để mai em xem có cái khăn nào đẹp k :-? VD : cái khăn của Meo ;;)

Chị giết mấy đứâ, mấy đứa để chị chờ cả buổi trưa mà ko thấy đâu >"<

:((...chi oi...:((...12h30 em den' ko thay' ai ma`....co^ng? trg` lam gi` co'...:((....:((...Mo*i' ca? em vo^i. le^n hoc. bai` hnay em thi -dia. ...:|...:((...Chi o*i hen ro~ dia. diem? di em ko biet' mat. chi. ma`...:((

Chán quá đi mất. CHị đợi em vêu đến tận 1h >"<.
Tình hình là chị luôn đứng fía bên có fòng bảo vệ ấy.
Mai 11h nhé mọi ng nhé.
@Dung: Ấy yên tâm, tớ lấy được cho ấy đủ luôn

Up thêm đồ nè...tình hình là nhận order sau Noel nha ^^

MU22: 75K

MU 23: 80K
[/IMG]

MU24: 75K
[/IMG]

MU25: 75K
[/IMG]

MU 26 70K

MU27 75K
[/IMG]

MU28 65K
[/IMG]

MU29 65K
[/IMG]

Băng Đô: 55K
[/IMG]

KH 56 80K

[/IMG]

KH57 85K
[/IMG]

KH 58 80K
[/IMG]

GT15 65K
[/IMG]

GT 16 60K
[/IMG]

GT17 60K
[/IMG]

Thanks

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là cái MU22, MU12 có size to ko bạn Trang ???? nhìn yêu quá mà đầu tớ to lắm :(( đi mua mũ chẳng có cái nào vừa í:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Btw, bạn tớ bảo là cái găng tay 1 màu tím ngta giấu mũi không khéo, đan không chặt (cái này tớ cũng đã nói rồi), nhưng nói chung là khá ổn. (còn cái găng tay 1 màu hồng của tớ thì tớ ko phàn nàn gì đâu :">. Hình như cái gì đan màu hồng nó cũng ổn hơn ý :">). Cuối tuần sau nó đưa găng nhờ người ta sửa lại cho chặt hơn được không? :D .
Với cả tớ đặt thêm cái KH58 lấy trước 5/1 nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Hân: Hân ơi, mũ đan tay mà. Hay ấy lấy cái thước dây, đo vòng quanh trán ấy xem đầu ấy....đường kính là bao nhiêu :p? làm cho chắc ?
@Dung: Dung ui, sửa được mà ^^... Hay là tớ lấy găng với mũ cùng lúc luôn được ko? Ấy có gấp hay vội j ko ? :-? đỡ fải đi lại nhiều ?

Em thích cái khăn lắm...thanks chị :*i...;;)...>:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại vì tớ đưa găng cho bạn tớ mất rồi :(. Bao giờ cần sửa tớ sẽ gọi cho ấy nhé :D. Thank ấy nhiều :x

^^...Ukie. Vậy thì mai tớ qua ấy nhé Dung.
@Diễm My: he he he... cám ơn em...Chị cứ sợ e ko thích vì chị ko tìm được cái khuy y hệt như trong mẫu :p
@ My: Ừ, tuần sau là có đó e^^

Back
Bên trên