Khăn len - mũ len mùa đông vừa đẹp vừa rẻ đơi !!!

Oa đẹp thế >:< chị Trang ơi :ko có găng tay có ngón hả chị. em thik kiểu nửa ngón hay cả ngón cơ , viết bài cho tiện :)

Trang ơi, khi nào thì cái khăn của tớ được, nếu mà nhiều quá, ấy làm cho tớ cái khăn thôi nhé. tớ cần trước 30/1

@Dung :(...To xin loi. To nhac ban to mai roi, no bao la tuan nay se xong ca mu ca chup tai cho ay ma cha biet the nao...
@Phuong: E lam kieu nhu the ma co ngon xem ?
@Kieu Anh: Ay lay mau hong nhat cho qua thong ha ay ?

Không, khăn màu trắng còn cái phần len màu xanh thì thay bằng màu hồng,ok. 30 tớ về rồi ấy ơi.

em iêu ơi đang có thêm nhu cầu khăn nam mà ngồi ngoài hàng ko load đc ảnh :"> post lại cho anh 1 cái riêng khăn nam đi cho tiện theo dõi :D

>"< Mạng nhà tớ dạo này như...SH** ấy, cứ đơ liên tục. xin lỗi các ấy.
Hiện tớ đang cầm găng tay của bạn Vân Anh, găng của bạn Linh, mũ và chụp tai của bạn Dung. Các bạn cho tớ ngày hẹn để tớ đưa găng cho các bạn nhé?
@Kiều Anh: Kiều Anh ơi, tầm cuối tuần thì tớ mới đưa khăn cho ấy đc. Thông cảm cho tớ nhé

Lạ quá, sao ko liên lạc được với em Linh :((... Em ơi, găng với mũ của em ở đây này

Cell em hỏng screen rồi =.= số là 0914120476, nhg nó ở cdo rung thường trực nên chị gọi thì rất có thể em k nhấc đc máy :">, hẹn lấy bao h thì tiện nhỉ :-S

Thứ 2 chị có cái hẹn, em qua luôn được ko ? Tầm ság đi, qua được lúc nào thì nhắn cho chị :((

chị ơi, em lấy găng ngày mai vào lúc 10h ở cổng trường Ams được ko ạ?

chị ơi, bây h đặt thì có lấy được găng trước mùng 2 tết ko ạ? Mẫu GT17 hoặc GT 12 ý ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic....mình hôk nhận order trc tết và cho valentine nữa đâu nhá...hôk kịp đâu :(

chị Trang còn nhận đặt hàng nữa ko ạ....chị cho em đặt 1 găng 16 màu hồng nhé!... Khoảng T4,T5 tuần sau lấy có được ko chị ?

Ah chị ơi đừng làm cái dây nối giữa 2 găng chị nhé :x

Back
Bên trên