Khăn len - mũ len mùa đông vừa đẹp vừa rẻ đơi !!!

hiện tại Trang đang ở trên Bắc Kạn, bạn ý đi công tác :) thế nên anh em cứ ...chọn lựa thỏa mái :)) khi nào nó về chắc là có nhiều đồ :)
Hôm nay gọi cho nó bao nhiêu lần mà không được , hic, chắc trên ấy rừng rú quá :| nên sóng ko tới :| mong là thế :|

huhu sao sinh viên lại đi công tác, bạn ý làm cai ji mà đi công tác vậy >.<

Ôi găng + khăn của tớ :((

ÔI bạn Vân ơi, tình hình là cái mũ của con bạn tớ bị hỏng, cần phải đặt lại cho nó, nhưng tình hình này thì đến hè mới được à :((

bình tĩnh các ấy :p tuần tới nó về rồi :) ko đến hè đâu :))

à bây giờ nó có học trường nào đâu :) nó chuẩn bị đi Anh nên bây h tham gia làm việc cho các tổ chức về bảo tồn ĐV Hoang dã và môi trường.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chừng nào chủ topic này zìa nhỉ , cần 1 khăn choàng len cho nam . mình ờ HCM , 31/1 ra HN lấy lun .Add nick bạn rồi mà chưa thấy chấp nhận .

Chỉnh sửa lần cuối:
híc, sao bạn Trang đi mãi ko về thế kia:(.Tớ muốn đặt cái khăn KH7, nhưng thay màu trắng vớ màu xanh của khăn này như cái màu của GT6 nhé. Khăn màu trắng còn cái cỏ 3 lá màu hồng như màu hồng của GT6. Mà cái KH7 lần trước tớ đặt, nó hơi cứng thì phải. ấy chọn cái lem mềm mềm 1 tí nha. có trước ngày 22 thì tốt:D. mà cái MK2 và Mk3 giá khăn là bao nhiêu thế

lâu quá :| ko chịu đc nữa rồi
Nốt mấy ngày nữ m,à cậu ko về là tớ xù mất đấy :(( sinh nhật bạn tớ đc gần 3 tuần rồi á á á mua cái khác thôi

ối thế là mất công xem từ trang 1~~~>14 mà tình hình này không đặt hàng được ạ 0___o :( :-s

tớ vừa mới về. XIn lỗi cả nhà. Tớ sẽ đưa đồ trong tuần này. Mọi ng cho tớ cái hẹn đi. Ở cổng Ams nhé. Thành thật xin lỗi :(

oh...vậy cho mình đặt cái khăn nam trong bộ KĐ2 đc ko . Cái màu trắng , đen , Xám ấy , người mẫu nam đang đeo ấy. Mình muốn chọn loại len nào ko giãn , đứng một chút , làm y như hình mà dài hơn tí là ok.Giá thành ra sao bạn , chừng nào mình lấy được , 31/1 mình xuống máy bay bạn giao lun được ko , kịp ko nhỉ.Sao nick Yahoo mình addd bạn ko dc . Add nick mình hen : maxx201287

Trang ơi GT6 và GT7 (chữ "good guy" ý) của tớ bao h lấy đc, cậu cứ hẹn đi tớ sẽ đến, ok?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ muốn đặt cái khăn KH7, nhưng thay màu trắng vớ màu xanh của khăn này như cái màu của GT6 nhé. Khăn màu trắng còn cái cỏ 3 lá màu hồng như màu hồng của GT6. Mà cái KH7 lần trước tớ đặt, nó hơi cứng thì phải. ấy chọn cái lem mềm mềm 1 tí nha. có trước ngày 22 thì tốt:D. mà cái MK2 và Mk3 giá khăn là bao nhiêu thế

Trang ơi, ngày 22 đã lấy được khăn chưa

híc, sao bạn Trang đi mãi ko về thế kia:(.Tớ muốn đặt cái khăn KH7, nhưng thay màu trắng vớ màu xanh của khăn này như cái màu của GT6 nhé. Khăn màu trắng còn cái cỏ 3 lá màu hồng như màu hồng của GT6. Mà cái KH7 lần trước tớ đặt, nó hơi cứng thì phải. ấy chọn cái lem mềm mềm 1 tí nha. có trước ngày 22 thì tốt:D. mà cái MK2 và Mk3 giá khăn là bao nhiêu thế

Kiều Anh ơi, khăn KH7 là khăn móc nên nó hơi cứng ấy ạ :)...ấy có muôn lấy ko ?
Còn MK2 là 120K và MK 3 là 140K ấy ạ ^^

----------

Trang ơi GT6 và GT7 (chữ "good guy" ý) của tớ bao h lấy đc, cậu cứ hẹn đi tớ sẽ đến, ok?

Hi Ngọc.... Tớ nhắn tin cho ấy sau vậy nhé. Hnay tớ mới qua nhà nó nên....sẽ cố gắng nhắn sớm cho ấy. XIn lỗi vì muộnq úa

Back
Bên trên