Khăn len - mũ len mùa đông vừa đẹp vừa rẻ đơi !!!

thế à, thế ấy cứ làm cho tớ đi, màu trắng và màu hồng nha. con cái MK2 MK3 tớ hỏi giá mỗi khăn thôi, ko phải cả bộ

Trang i , còn cái KĐ2 cho nam như hình mẩu mình đạt thì sao , làm kịp ko bạn , 31/1 giao đc ko

:X:X:X:X:X hí hí chị về rùi :X:X:X:X
chị ui cho em 1 đôi găng tay 16 :X:X

màu hồng chị nhá ^^:X:X:X
và 1 đôi 17 cũng hồng nốt ^^(có màu được y xì như thía hem ạ) :X:X:X:X:X:X

chị ơi, cho em đặt MU28 màu đen với cả GT 16 cái đôi màu trắng, trái tim màu hồng nhạt chị nhá. Bao giờ thì có ạ?
Với cả mấy cái khăn đôi nếu chỉ lấy 1 cái có được ko ạ? nếu okie thì cho em đặt cả KĐ 2 màu giống cái khăn của con trai đeo ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
@KA: KA ơi, giá khăn của cả 2 là 85K ấy ạ !
@Anh Thư: KH 14 là 85K em ạ
@Ngọc Thảo: Tầm tuần sau nữa cho chắc chắn đc ko em? E có cần gấp ko ?
@Thủy Tiên: Khăn đôi em lấy riêng cũng được em ạ. Vậy là em đặt 3 đồ đúng ko ?

----------

Công ơi, mình YM lại cho bạn rồi đó. mình đưa bạn số điện thaọi của mình luôn rồi, có j liên lạc vs mình nha. Làm được bạn ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
@Ngọc Thảo: Tầm tuần sau nữa cho chắc chắn đc ko em? E có cần gấp ko ?
uầy!! chắc là em cần gấp chị à :(
à chị ui cho em đổi cái số 17 thành màu nâu cuối cùng được không ạ:"> :"> :"> :"> (rách việc quá ) :* tuần sau được ko ạ ?? hay giữa tuần sau nữa là... bí lắm rùi ạ :">....:">

Đồ mới nữa này, Cute Cute !

Bộ Mũ khăn dâu tây: 140K
[/IMG]

Bộ mũ khăn bao tay hồng: 140K
[/IMG]

KH67: 85K
[/IMG]

KH68: 80K
[/IMG]

KH69: 85K
[/IMG]

KH70: 85K
[/IMG]

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình mấy hôm nay tải toren nên yahoo bị out off liên tục , tin nhắn đôi khi ko nhận dc , nên mình chưa nhận dc yahoo của Trang. Trang gừi lại số phone cho mình wa offline yahoo hay PM trong diễn đàn cũng dc .

Chỉnh sửa lần cuối:
híc sao mà đắt thế Trang, hàng dạo này lên giá :(, đành từ bỏ mấy cái khăn của MK2, 3 vậy. Tớ đặt thêm cái MU 28 nha, màu trắng như MU22 nha, nhưng độ dày của len với mũ đan xong phải giống như mẫu nhé. Hôm trước thấy cái GT6 hơi oải. nếu được trc 27 thì hay. hehe phải yêu sách tí b-)

híc sao mà đắt thế Trang, hàng dạo này lên giá :(, đành từ bỏ mấy cái khăn của MK2, 3 vậy. Tớ đặt thêm cái MU 28 nha, màu trắng như MU22 nha, nhưng độ dày của len với mũ đan xong phải giống như mẫu nhé. Hôm trước thấy cái GT6 hơi oải. nếu được trc 27 thì hay. hehe phải yêu sách tí b-)

À ko fải đâu Kiều Anh ạ ^^...Tại 2 cái khăn ấy hỏi là loại khăn dày mà, ko fải khăn mỏng loại 75K ^^

Bạn người mẫu ảnh đầu tiên, mũ khăn dâu tây nhìn cu tè nhỉ ^^

à tớ quên ko bảo các ấy. cái mũ 38, đoạn đan vặn nhỏ, đan tay ko làm được nên fải đan kiểu khác. Lúc lên hình ko được như thế được :(

@Yến Ly: Khăn đó có em à ^^... Giá là 85K
@Công: Khăn của ấy là 75K

ok , 31/1 nhận hàng , mong hàng của Trang , hy vọng y như hình (mà hình mờ wá Trang ui , chụp rõ hơn tí cho pà con dễ nhìn)

cái bộ khăn dâu tây có bán lẻ ng` mẫu ko em :p jk
cho anh đặt cả bộ màu hồng ở dưới bộ dâu tây nhé ^^ cái bộ KH70 trông trẻ con quá ko là đặt rồi đấy =))

Back
Bên trên