Khăn len - mũ len mùa đông vừa đẹp vừa rẻ đơi !!!

em ơi, chị đặt GT8 và KH7 nha, khoảng 26, 27 lấy được không nhỉ?

KH7 tớ có 1 mẫu sẵn, khăn dài, nhưng quả thông ( mấy quả lủng lẳng ở dưới ) nhỏ hơn quả ở mẫu đấy,ấy có lấy luôn ko? Nếu ấy muốn lấy luôn thì tớ có thể đưa cho ấy luôn ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế là ss phải mua shinai mới à *tiền bay bay* Thôi, mua thế có động lực ko bỏ :D nhưng tuần sau ss mới đi học được vì đang ốm :(

Tối thứ 5 em đi học mang qua ngõ 105 Láng hạ (ngay cạnh Ford) cho ss được ko? Dạo này bận quá sợ hẹn buổi sáng lại có việc :(

Mà tình hình là ss cần tặng quà cho 1 bé lớp 11 cute cute tối thứ 6 này. Hi sinh đôi GT8 thì ss ko nỡ :"> cũng ko muốn đặt 2 đôi :"> em xem hộ ss có cái nào dễ thương trắng trắng hồng hồng j ko với thì post lên thứ 5 mang qua cho ss ;;)

;)) cái trắng trắng hồng hồng là găng tay ấy hả sis ? Găng tay thì giờ tạm thời e có thừa 2 đôi mẫu GT1 đó sis, có 1 đôi màu tím và 1 đôi màu hồng. Sis định lấy đôi nào ? ko thì hôm đó e mang qua cho sis cả 2 đôi để sis chọn ? Tối thứ 5 thì tầm 6h30 em qua sis nhé?

khăn làm nhanh hơn em ạ^^. Mừ e yên tâm, hôm nọ chị qua thấy bạn chị làm gần xong mũ của em rồi ^^...

Cô heo ơi vậy khi nào xong cả hai cái của tôi với mũ của cô thì chị em ta hẹn cùng ngày để lấy nhé...;))

Của em sắp xong chưa hả chị...:D....:x

KH7 tớ có 1 mẫu sẵn, khăn dài, nhưng quả thông ( mấy quả lủng lẳng ở dưới ) nhỏ hơn quả ở mẫu đấy,ấy có lấy luôn ko? Nếu ấy muốn lấy luôn thì tớ có thể đưa cho ấy luôn ?

Ấy ơi, thế nhỏ hơn nhiều ko, mà nhỏ hơn thế có được giảm giá không nhỉ;;) :x. Nếu lấy được luôn thì hay quá, mình cần trước 16 :x. Giảm giá ấy nhỉ :x
À mà tớ đến đâu để lấy đây? Nhà tớ ở Trường Chinh cơ, bò lên Ams xa lắm. Hay là nhờ bạn Dung lấy cho mình nhỉ;;). Dung ơi....;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Quả thông nhỏ nhưng nhiều hơn. Và khăn dài hơn. Nhà tớ ở gần Trường Chinh, nếu ấy lấy thì gặp ấy ở ĐH Y luôn. Cái khăn này hơi bị dài quá, hay ko ấy đợi đến tuần sau lấy khăn vừa vừa luôn ?

trang kia, hàng của tớ đâu..
tớ cho ấy khất đến thứ 2 :(( để tớ tổng kết xem có những gì rồi (quên hết rồi :">)

Quả thông nhỏ nhưng nhiều hơn. Và khăn dài hơn. Nhà tớ ở gần Trường Chinh, nếu ấy lấy thì gặp ấy ở ĐH Y luôn. Cái khăn này hơi bị dài quá, hay ko ấy đợi đến tuần sau lấy khăn vừa vừa luôn ?

uh thì thế cũng được. hay là ấy mang tớ xem thử được để tớ lấy luôn đi. tầm thứ 6 thứ 7 j đấy nha. vì con bạn tớ cn nó sn rồi :(

Hic sao chị ko thấy số Trang trong máy :(( có ai có ko pm cho tớ gấp với :(( Trang ơi lúc nào qua nháy máy cho chị nhé. Ngõ 105 Láng Hạ chỗ oto Ford. Thanks bé n` lắm ý :*

ukie bạn Kiều Anh. Vậy thứ 7, tức là ngày mai nhỉ, tớ sẽ mang qua cho bạn ^^...
@chị Hà: e hẹn chị chiều nay nha :x

----------

quên, còn bạn Như Ý: Nếu ấy đặt khăn thì chắc chắn hơn

@Y: ấy ơi, găgn nào hả ấy? Nói lun đi, có j tớ coi cho?
@Dung: Tớ nào dám bơ ấy. Hic...ấy cho tớ khất đến thứ 2 mà :((

Hnay đã lấy găng :x cute lắm cưng ạ ^^ để tính xem có làm tiếp cái j nữa ko =P~

Thế thứ 2 lấy được những gì rồi thì ấy pm cho tớ để tớ còn lo chuyện tiền nong :D (èo ơi nhiều lắm :(()

Back
Bên trên