Kế hoạch khiêu chiến TTTG của VC

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Tình hình là trước nguy cơ lạm phát việc bùng nổ các hội bên TTTG, câu hết khách của VC chúng ta, ban lãnh đạo VC ra chỉ thị thành lập một hội riêng của VC mang tên QUÂN ĐOÀN VƯỜN CƯỜI [VCer] với thủ lĩnh là chú Dzung để khiêu chiến với TTTG mà người đúng đầu là chú Khải.

Không biết anh em có ý kiến gì chăng??? :D:D:D vào đây đóng góp... b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
;;)

chiến với TTTG thì chiến cái j` :eek:

:p

anh lên danh sách thành viên chính thức của VC đi :p

ko khéo 1/2 là ở bên TTTG :p

như thế chưa đánh đã thua :p

Ý kiến 1 anh Chào Mào gấu thế :| em điềm đạm sợ chiến lắm :shy:

-.- VC là VC, TTTG là TTTG, ko nên bon chen

:(( chưa gì ai cũng đã bàn lùi :((... cụt cả hứng :((...

Chả phải bàn lùi gì cả nhưng mà lập ra để làm gì? cũng ăn chơi nhảy múa, ko gì cả, lập ra làm qué gì.
Bên TTTG tính chất nó khác, bên VC khác... ;) nhưng nếu mọi ng thích thì cứ lập, anh ko có ý kiến. :|

ban lui la phai roi
moi nguoi cu di wa di lai giua VC voi TTTG hoai mah anh
ai them chien dau cho*':D

Chú Hiếu Minh sao hôm nay tự nhiên hung hãn thế :)) :)) :)) :)) :))

tại em muốn có cái gì đấy khác khác đi thôi :(... cho sôi nổi một tí... chứ cứ pozz truyện cười mãi... :(( em chóng chán lắm :((

:)

VC nhà mình pozz truyện cười là chính :)

và những cái để cười :)

nếu khác thì nó thành TTTG 2 rồi ^_^

thì vẫn có topic giao lưu, bây giờ lại có thêm truyện của em Hoa với lại cả topic "khoảng lặng" đấy thôi. em vào mà làm tư vấn. ;)

:D VCers đa năng lắm:D bây h có cả phóng sự với sử kí rồi kia kìa,bảo anh Dzung đưa lên thành Topic chú ý đi nhỉ?:D

;;)

em Hoa mà lại

anh Quách về VC đi :>

hehe,anh luôn là VCer mà:D có khi sắp tới xin làm Mod VC để gánh trách nhiệm chung với anh Dzung chứ nhỉ :D cả nhà ủng hộ nhé ;) :D

Hix hix , các anh hợp tác cùng pt thì ko sao lại kêu gọi mọi người oánh nhau :p:)):))
Cái VCer có thề lập ngay ở sân nhà mình mà ;);)

:))

welcome back anh quách :D

Em Hoa chào đón anh :))

Ôi các cô các cậu định kéo quân sang đánh nhau với bên TTTG thế này thì tôi biết bênh ai :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên