Kế hoạch khiêu chiến TTTG của VC

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)), bác Quách có lời thì thôi em rút :)), em chỉ định hỏi thằng HM thôi :))
Hoa: tòan bao giơ thế :)), anh chơi với nó có 1 hôm :D, còn lại nó có ol đâu mà em nói thế :)), oan cho..anh quá :((. Còn chuyện giải tỏa :|, sao anh biết :|
Nhung: Anh vẫn vào VC thường xuyên để đọc truyện mà :D, tòan truyện hay, căn bản tính hay quên :D, nên vào đọc tuần sau vào lại truyện mới truyện cũ đều quên hết :|, lại ngồi cười :)), thôi, anh té :D, bác Quách-mod-2-be đã có nhời :D, làm ăn thế này là làm mod được rồi :D, đi xin phát chắc được thôi bác Quách ạ :D

oài, anh HA đi làm gì, ở lại VC cho nó xôm :x:x
VC dạo này vui thật :x:x:x
mà ko hiểu sao , em thấy VC mình ấm áp gần gũi hơn tttg :-? chả hiểu sai hay đúng nữa :D

:-$

nói nhỏ thôi :D

anh HA sợ chạy mất bây giờ :D

có Hoa và Nhung mình thấy nhiệt độ cao lắm :D các bạn hạ nhiệt độ xuống nhé :shy: các anh ý ko chịu đc nhiệt :shy: Nhất là Nhung đấy :shy: :biggrin:

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
:)), bác Quách có lời thì thôi em rút :)), em chỉ định hỏi thằng HM thôi :))
Hoa: tòan bao giơ thế :)), anh chơi với nó có 1 hôm :D, còn lại nó có ol đâu mà em nói thế :)), oan cho..anh quá :((. Còn chuyện giải tỏa :|, sao anh biết :|
Nhung: Anh vẫn vào VC thường xuyên để đọc truyện mà :D, tòan truyện hay, căn bản tính hay quên :D, nên vào đọc tuần sau vào lại truyện mới truyện cũ đều quên hết :|, lại ngồi cười :)), thôi, anh té :D, bác Quách-mod-2-be đã có nhời :D, làm ăn thế này là làm mod được rồi :D, đi xin phát chắc được thôi bác Quách ạ :D

chài,nghe giọng chú Hoài mỉa mai lắm í [-x ghét thế nhẩy :D Nhưng chú yên tâm, rồi Quách tôi sẽ nộp đơn xin cho xem :D

Ơ hay, bác quách bảo tui fishing oan ức thế tui còn ko nói gì , còn động viên bác đi đăng kí làm mod. Chứ có mỉa mai gì gì đâu:|? bác đừng có hiểu nhầm thế chứ :|, lại oan thêm phát nữa rồi đấy :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Ơ hay, bác quách bảo tui fishing oan ức thế tui còn ko nói gì , còn động viên bác đi đăng kí làm mod. Chứ có mỉa mai gì gì đâu:|? bác đừng có hiểu nhầm thế chứ :|, lại oan thêm phát nữa rồi đấy :|

ơ thế à,thấy cái icon :| là tôi biết chú thật lòng rồi :biggrin: thế tôi phải xin lỗi chú Hoài rồi nhẩy:D xin lỗi cái :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên