Kế hoạch khiêu chiến TTTG của VC

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Ôi các cô các cậu định kéo quân sang đánh nhau với bên TTTG thế này thì tôi biết bênh ai :(

chú cứ vớ vẩn,sẽ kô có kéo quân với hành quân gì hết,hội VCer chỉ hoạt động ở Vườn Cuời thôi :p

p/s: mày vẫn còn là 1 VCer mà:D

Quách Trung Dũng đã viết:
hehe,anh luôn là VCer mà:D có khi sắp tới xin làm Mod VC để gánh trách nhiệm chung với anh Dzung chứ nhỉ :D cả nhà ủng hộ nhé ;) :D
Xin đi, nịnh Thủy chân cong 1 câu, à quên, lúc xin thì phải nói là Thủy chân thẳng, càng đông càng vui

Làm gì mà máu chiến thế :D, cẩn thận anh Khải óanh cho te tua rồi box này đổi tên thành Vườn Khóc đấy nhé :D

Tẹo ra yahoo game chú HM chết với anh :|, máu me thế :|, bên TTTG các hội chiến nhau còn chưa ngã ngũ, chú gọi VC vào cho thêm phần hỗn loạn à :D

Bui Ngoc Dung đã viết:
Xin đi, nịnh Thủy chân cong 1 câu, à quên, lúc xin thì phải nói là Thủy chân thẳng, càng đông càng vui

.. :)) . anh Zung làm như em là cả cái BQLNS HAO không bằng .. :| .. :nono: ..:D:D ... mai em bị treo xừ nick bây h :)) ... anh Quách định lên làm mod thì anh QUách liên lạc với anh chip nhé :x :p:D .. nick : chipdien .. :x

.. anh Hiếu Minh YSH dạo này gấu trắng nhỉ :)) :nono: .. mà đã có tập đoàn VC rồi sao lại mọc thêm quân đàn quân sáo gì ở đây thế anh YSH .. :nono: .. b-) >:) .. mai thấy anh KHải đang ngồi cạo đầu anh HM .. :)) .. :D:D ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế tóm lại cuối cùng thì VC nhà mình định làm gì với bên TTTG :-/

ko làm j` đâu em zai yêu quý ah :D

nhà mình là nhà mình mà ;;)

Thế chắc là ấm quá chú HM ko chịu nổi :D, đòi đi gây chiến :D, em Nhung em Hoa làm thế nào giải tỏa, hạ nhiệt nó phát, dạo này nó hung hãn quá :|

em tưởng ngày nào cũng word racer với anh HA nên mới nóng như thế ;;)

đánh mãi ko thắng đc sinh ra tính hung hãn [-x

vấn đề chỉ có anh HA giải quyết đc thôi [-x

:|, thế hóa ra, nguyên nhân sâu xa là ở đó hả :|, HM đâu :|, ra đây làm rõ phát nào :|, có phải mày thù anh ko :|?

khổ thân,mọi người bàn bạc ghê quá, anh HM chả thấy poz gì nữa kìa,rất xin lỗi anh MInh nhưng em đứng giữa VC và TTTG cho nên thấy hòa thuận là hơn cả:D(ba phải quá).
@ anh VŨ:em biết rồi nhé, cứ box nào có nhiều gái đẹp là anh bênh chứ gì;;)
@Bố:bố già rồi, còn ham hố chức danh làm chi, cứ để cho anh Dzung vs chi Thủy làm việc với nhau;;), có khi bố vào lại thành...........người thừa thì chết bố ạ:D:D:D:D

:))

HM đang mải chơi word racer với anh HA, thời gian đâu trả lời trong này b-)

VIP lắm b-)

b-) anh HA nói nghe như đúng rồi í ;;)
az em thì chỉ có bạn THANH HOA mới giải tỏa bức xúc đc thôi ;;) chứ có dính gì đến em đâu >:)
đùa các bác chứ game gú thù nhau lại lôi vào VC à :(:)(:)((

:))

bạn Thanh Hoa mà làm đc j` thì ko phải đi học bạn Hồng Nhung :|

1: Game nào :|, sao cứ nghi oan cho thằng HM và anh thế :|
2: làm sao anh biết được em nào giải tỏa được em nào ko :|, đấy là anh nhờ chugn chugn thế :| (tại thấy 2 tên đầu tiên :D), em Thủy hay em Xịt hay.... ai nữa làm được thì cố gắng làm phát :|, nó hung hãn thế hỏng hết cả không khí ấm cúng của VC thì sao :|

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Thế chắc là ấm quá chú HM ko chịu nổi :D, đòi đi gây chiến :D, em Nhung em Hoa làm thế nào giải tỏa, hạ nhiệt nó phát, dạo này nó hung hãn quá :|

chú Hoài cũng hung hãn lắm cơ,điềm đạm thôi chứ,về TTTG của chú mà fishing tiếp đi nhở.VC bảo là khiêu chiến tức là khiêu chiến ở nội dung ấy [-x chú Hoài về đi:D

@con gái:bố đã già đâu,với cả Thủy chân thẳng vãi vật đâu có phải là mod VC.Bố thấy anh Dzung cũng già rồi,vất vả lo đi xóa bài 1 mình cũng hơi quá sức:D nên bố mới nói thế,chứ làm mod mà dễ à:D

1 Dạo này anh yêu toàn invi để word racer với anh Hoài Anh b-) :|

2 Anh HA vào VC lâu rồi cũng biết gái VC ko chỉ có em với bạn N [-x ko đc nói thế, xích mích nội bộ chị em

3 làm kiểu j` anh dạy em với ;;)

;;) thế thì anh HA vào VC đi , mang theo chút hơn .....lạnh ...của US >:)>:)>:)
đùa , bạn HOA đâu b-) bức xúc lắm rồi :(( giải tỏa cho az tớ đê , VC đang vui :x:x ,
:-? mà mình cũng chưa hiểu sao az mình lại hiểu chiến thế ,thik đánh nhau với ...TTTG :|:|:-?

ko có ý fishing nhưng mà vừa pozz bài đã thấy bài anh Quách ;;)

anh nói thế con CD nó nổi điên lên là VC mất sạch đấy :-"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên