Hoan lạc hội hè 2005, tụ họp lần II

e đăng kí bơi cùng thuyền vơi Vũ và e Thu vân :> :x

Có phải đăng kí để lên danh sách trước không ạ? Em đăng kí 1 chân kì này, nhân tiện, nếu được, đăng kí 1 chân kì 2/8 luôn :"> :p Mình ham chơi quá! :shy:

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo thông báo từ đài khí tượng thủy văn Hà Nội:

Thời tiết Hà Nội trung tuần cuối tháng 7, từ ngày 20 đến 27 tháng 7. Ngày và đêm không mưa, nắng nóng, trời hanh khô đề phòng củi lửa.

Để buổi bơi thuyền lãng mạn và thi vị diễn ra thành công tốt đẹp đề nghị các thanh niên HAO đăng ký với đồng chí Tuấn Bath tham gia buổi tổng duyệt vào tối ngày hôm nay 20 tháng 7 tại bờ Hồ Hale.

Thời gian diễn tập tùy thuộc vào sức khỏe của mỗi thành viên.

Nội dung gồm có:

Chèo 01 nữ dành cho Nam tay nhỏ (VD như tay Hà Bi).
Chèo 02 nữ dành cho Nam tay to (VD như tay Khải, Quách).
Chèo tiếp sức dành cho 2 Nam 1 nữ và2 Nam 2 Nữ (trường hợp Nữ to hoặc Nam to có thể tính thành hai).
Bơi và xử lý các trường hợp rủi ro khi bơi.

Đề nghị các thành viên tham gia tự thu xếp trang phục, đồ chơi và dụng cụ sinh hoạt
cần thiết.

Lưu ý: Để đảm bảo an toàn buổi diễn tập không bao gồm các thành viên thuộc CLB
Dưỡng Sinh HAO như bác Sơn, cô Giao.

^_^ bây giờ đăng ký có kịp ko ah ^_^

cho em xin một chân ^_^

đăng ký luôn 2/8 đc ko ah

Híe híe, anh Cường ơi, em vừa đi với mẹ về, tình hình là hôm nay tập bơi thuyền thế nào a ;)) :D :p

Ngày nào không đi lại đi đúng thứ 5, tiếc quá. :(( Thôi chúc mọi người vui vẻ. Hẹn Trang shịt lần sau gặp mặt :D

vâng, cơ sở thì lúc nào cũng chờ :)):)) < j/k:mrgreen: >
em xin mẹ được rồi ạ :D:D cho em xin 1 chân mới :D:p

Bé Trang sướng nhé lần này lại được đi chắc lần này xin không khó như lần HLH1 nhỉ ;)

ko đi đc :(( tiếc quá :((
tình hình là bây h mưa to , HLH bơi thuyền ko biết ..có vui ko :x:x:x
:)):)):))

Con Trang SHIT bây giờ như con quạ đen, ướt sũng giữa hồ Tây :)):)):)). Ôi! Cha mẹ ôi! Con sướng quá :)):)):))

h mình đang ngồi ngoài hàng , trời mưa to , oa oa , sướng vãi sướng vãi , may mình ko hoan lạc hôm nay , ka ka !
Mưa đi , mưa to lên nào , mưa lâu vào.....!

hehe , mưa to cho trời nó mát :x thời tiết dạo này nóng wa' à :( mưa to lên :D:D:D
:)):)):)) sướng thật , h mình đang ngồi ăn cơm nhà mát :x , may mà hôm nay ko ham HOAN LẠC :))

Hơ, mình ko được tham gia chứ nếu được thì trời mưa mình cũng đi... :))

hehe ở chỗ hoan lạc mưa ko to lắm;;) vừa vừa phải phải thôi;;) mọi ng nhìn chung ko bị ướt mà vẫn rất hoan lạc:))

cháu ngoan Bác Hồ về sớm nhất nhà:| các cô các chú các anh các chị các em giờ này hình như vẫn đang hoan lạc:|

Nghe đồn thấy bảo thuyền anh Chi với thuyền cụ Lý Tống còn ngồi đánh bài giữa hồ cơ mà ;;). Trời mưa thì mặc trời mưa chứ, nhờ ;;) :p

:x

Em rất hoan nghênh tinh thần của anh Quốc ạ ;) :) Tuyệt vời ;) Đúng là một HAOer chân chính ;) :D :p
KHi nào anh về VN thì nhớ ghé HN nhé ;) :)

Hiehiehiehie !!!!!!!!!!!! Trời chỉ phù hộ những người đi chơi thôi. Mấy người ở nhà ko được đi thì cứ ngồi đấy mà ghen tị nhá :)) :D

hôm nay đi chơi rất vui ạ :D tinh thần Hoan Lạc của hội lên rất cao bằng màn cao trào kiss của chị TLan và chị MTu' nhưng ko thành :D:p, thật phí qua':D:p

Hoan Lạc Hội lần 2 quả thật là một HOT EVENT với sự có mặt của 8 thí sinh Miss HAO 2005: Hàn Bích Vân, Đặng Ngọc Linh, Cao Minh Tú, Lê Thu Quỳnh, Nguyễn Thu Vân, Đinh Tường Lan, Đặng Minh Châu, Phùng Thu Thủy; và khách mời đặc biệt - Miss Ams 2005 Ngọc Ly. Đáng tiếc là thí sinh Bảo Thư vì một số lý do khách quan đã phải vắng mặt trong vụ hoành tráng này, và thí sinh Hoàng Thu Hiền nghe Tây nó đồn vừa mới bay sang Singapore hôm trước (?) nên cũng không thể tham dự.

Mở đầu chương trình là màn uống nước giao lưu tại quán trà Dimah gần trường Ams theo đúng truyền thống "cao su" của dân Việt :D, và tới 6:30 PM mọi người mới lưu luyến rời bỏ cốc trà đang uống dở để "Hồ Tây tiến". Mặc dù trời lúc này khá xầm xì hứa hẹn một cơn mưa lớn nhưng các thành viên HLH vẫn cực bon chen (mượn lời thí sinh Thu Quỳnh) khoác áo phao bơi thuyền cao su để thỏa nỗi mong chờ bấy lâu ;) Tất nhiên vẫn có vài thành viên sợ mưa - sợ nước - sợ chìm phải ngồi trên bờ uống bia ngắm mọi người chèo thuyền, mà điển hình là ông địa chủ T.Đ.Cường :D

Đến gần 7:30 PM, khi gió đã to, sóng đã mạnh, sau lời thỏ thẻ của một thành viên "ngày xưa hình như một đoàn văn công Trung Quốc chết đuối ở Hồ Tây cũng trong một cơn dông thế này anh nhỉ" :lol: thì mọi người mới chịu quay vào bờ nghỉ ngơi trước khi đi ăn tối. Chi tiết của vụ ăn tối "đầy sóng gió và hoan lạc" sẽ được chuyển đến quý vị trong vài giờ tới để ai không đi được sẽ GATO mãi không thôi :p.

Back
Bên trên