Hoan lạc hội hè 2005, tụ họp lần II

ui dời

đúng quá còn j` :))

chị yêu cẩn thận cái hình tượng " hát voi chú voi con" của chị đấy :))

mất là em ko chịu trách nhiệm đấu :))

Mấy đồng chí này chat chit chán quá, tập trung vào vấn đề HLH đê b-)

Hic, xem đi xem lại, mở lên mở xuống, phóng to thu nhỏ các kiểu,... chẳng thấy ty tẹo gì màu hồng của áo mình :(. Chắc xấu quá ko được vào ảnh :|. Tủi thân :(

:x

:D hi`nh như máy em ko có ảnh chị Quỳnh :| máy bên kia chụp rồi :|

thế hậu HLH thì có j` ah mọi ng` :p

em Mỹ Hạnh mà đi thi Miss thì cũng hòn đá tảng đấy nhỉ :> :p
To chú Tống: bọn cháu tự nguyện mà :p sao cháu lại phải trả 500k là làm sao??? :(

Đinh Thoại Tiến Dũng \:D/ may bọn nó kô chụp đc cảnh anh em mình hôn gió nhể:)):p

nói nhỏ thôi ko SH và Vũ ghen đấy :( :p

Đặng Ngọc Linh đã viết:
Ảnh em đâu hết rồi ;;) HL lắm ah :D

Phải cái này không

hay là cái này?

muốn rõ mặt thì đây:

Chỉnh sửa lần cuối:
thế rốt cuộc là màu gì thế hả anh SH :D

anh SH lúc đấy phê quá, có nhìn thấy gì đâu. Anh í bảo là màu đen nhưng em í cãi là anh này chả bít tranh thủ, có màu mà cũng ko nhìn nổi thì nhìn được cái gì nữa, cái của em í màu trắng cơ

ho ho vậy sao anh cũng đú theo anh tuấn nhìn vào lại chẳng thấy có cái gì ?????

còn ở đấy mà thắc mắc màu gì,em í cần gì quan tâm các anh thấy màu gì,anh nào có câu trả lời dạng như là "anh tưởng/anh thấy/anh nhìn...nó có màu..." là em í cho quit hết:)) các chú chả chịu hiểu em í j` cả ,còn anh nào lên trả lời "anh sờ thấy nó có màu..." thì màu j` em í cũng gật tuốt...:biggrin::))

ac các pac ơi nếu có tin tức gì về mầu thông báo cho em 1 tiếng nhé
hehe
các pac vào vote hết chưa thế
em bó 1 phiếu cho bạn tường lan
bạn lan uống bia giỏi hơn cả em mà

cứ thấy anh Toản xuất hiện là buồn cười với cái chất lượng thành viên:mrgreen:

Em xem ảnh mọi người pst mới thấy là đi vui quá , tiếc ơi là tiếc tự nhiên hôm đấy lăn ra ôm, lại bị mẹ bắt nằm nhà nên không đi được , đúng là offline HAO lúc nào cũng vui :p:)) Lần sau nhất định em phải đi mới được :D

Mà anh Toản ơi, anh làm thế nào mà tài thế, ý em hỏi cái chất lượng thành viên ấy :p:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên