Hoan lạc hội hè 2005, tụ họp lần II

Sau khi người đó thỏ thẻ thế, cũng chỉ có thuyền người già - trẻ con - bảo mẫu vào bờ thôi mà :D Các thuyền còn lại, nhất là mấy thuyền đôi ;)) dầm mưa chán chê mới vào :> Mà lúc trời mưa, tầm nhìn nó cứ hạn chế sao sao đó í! :mrgreen:
Trời mưa, ở Hồ Tây thơm lắm nhé :|

Chỉnh sửa lần cuối:
vẫn chưa ai post cái ảnh nào lên đây cả :D:D:D

mọi người chưa gì đã dậy sớm bon chen rồi :D

Ua , mọi ng dậy sớm nhỉ :D
@ a.Sơn : Sao anh lại để avatar thế, dân Pháp đang buồn lắm , vận động ầm ĩ , đinh ninh mình là ứng cử viên số 1 mà rồi lại ko đc, may mà còn có Tour de France ko thì ...

Chờ 1 tẹo, m Hoa up ảnh lên bi giờ :D
<= onl sớm để bon chen xem ảnh trước :)>-

:))

đấy là còn chưa kể đến vụ đua xe làm các miss hò hét ầm trời < cụ thể là em đi trc đến trăm thước vãn còn nghe tiếng chị Vân >"<

ko hiểu ẫm Vũ làm j` 8-}

kết thúc toói hôm đaays em đc 6 bác đưa về ... cuối cùng đến gần nhà chỉ còn có 3 bác :">

Phùng Thu Thủy đã viết:
Ua , mọi ng dậy sớm nhỉ :D
@ a.Sơn : Sao anh lại để avatar thế, dân Pháp đang buồn lắm , vận động ầm ĩ , đinh ninh mình là ứng cử viên số 1 mà rồi lại ko đc, may mà còn có Tour de France ko thì ...

Thế anh thay avatar thế này có được ko? :p

^_^

Bác Sơn ko câu kéo nhá :))

tình hình là các bác onl sớm vì tối qua về mệt đi ngủ sớm :p

Ơ, xe các anh chở em Hoa cứ tách tách ra làm sao í! Chị tìm mãi chả thấy đâu! :> ;))

Không đẹp lắm bác à! :-? M thịk cái cũ hơn. Đổi típ đi, em bình loạn típ :D

Phan Thanh Hoa đã viết:
Bác Sơn ko câu kéo nhá :))

câu kéo gì đâu, chẳng qua sợ em Thủy buồn, Thủy nhở :D

tình hình là các bác onl sớm vì tối qua về mệt đi ngủ sớm :p

hihi, bà con đi HLH về còn chui vào conf chit chat tán phét đến gần sáng mới chịu đi ngủ cơ :p

o`

ng` iu đi với anh .... < quên tên rồi :| > quên M thì có ... làm em bị các anh ý bắt nạt :((

ng` iu nhớ đấy :p

:(( càng bùn

tối wa đi về

em lên thẳng phòng, đọc HP 6 rồi đi ngủ :D

ngoan thế

bác sơn ơi

cái ava cũ đẹp hơn :))

Ảnh đây ảnh đây...

Quang cảnh đêm Hoan lạc, cụ Tống hình như đang đọc diễn văn tuyên bố.. (chú Cường ngồi cạnh em Lan như bị điện giật ấy nhỉ, nhìn hơi giống cảnh thui ở Nhật tân hehe..)

Do khá đông nên đại hội đã theo tinh thần của Lãnh tụ cái Ngô tố Giao, chia cắt tình hình quân sĩ bằng dòng sống bến Hải, 2 bên quay lưng úp vào nhau như kiểu dỗi. Tuy nhiên cả hai bên đều hồ hởi gia tăng năng lượng bằng việc cắm đầu vào những bát xúp và thịt bò trên bàn để chờ thời cơ đứng lên chiến đấu zô zô..

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này gọi là chết vì ngộp..., không biết Tuấn sờ hàng có sờ được gì không ...

Có cô bé bàn bên, nhìn tôi cười khúc khích
Tôi mơ màng cho chim hót trên cây

Chú thích: Khuyến cáo những ai chót dại dột ở nhà tiêu khiển vô ích: Là các em ở ngoài nhìn đẹp gấp 10 lần trong ảnh thế này..

Sau đây chúng ta xem tiếp:..

Nếu anh kô yêu em thật long, just.. receive it ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Just.... Taste it...

Nếu anh yêu em thật lòng... just taste it... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên