Hoa Hậu Khóa 93-96 :D

Đinh Huy Anh
(xr00157)

Ban tranh ảnh
Thể theo nguyện vọng của một số bạn, tớ xin mạn phép mở thread Hoa Hậu khóa 93-96. :D

Danh sách thí sinh tới thời điểm này gồm có:

1> Nguyễn Thúy Hà: A4 92-95
2> Trần Ngọc Hoa: A2 93-96
3> Nguyễn Việt Nga: A2 93-96
4> Hoàng Huyền Trang: V1 93-96
5> Nguyễn Thanh Bình: H1 93-96
6> Vũ Đàm Linh: A1 00-03

:drummer: :D :D :D :drummer: :drummer:

Hiện tại mới có bạn Thúy Hà đã tự nguyện nộp ảnh đăng ký dự thi. :D Đề nghị các bạn khác nhanh chóng hoàn thành thủ tục đăng ký dự thi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi ngắm hoa mà không có hoa thì thi thố kiểu gì đây!!! Cho Kiều Linh, Hà Anh, Thùy Dương với mấy em nữa vào đi :D

Tên Huy anh kia thật là ngạo mạn vô lối. Tự dưng mở thi thố mà ko hỏi ý kiến thí sinh à. Cũng phải quảng cáo, băng rôn, nói cụ thể về giải thưởng, thể thức chứ. :D :cool: :rolleyes: :mrgreen: :lol:

Còn về phần tớ là tớ tự biết khả năng của mình, tớ xin rút lui, xin vào ban giảm khảo với Huy anh, ít ra cũng phải có BGK là phái nữ thì mới hợp lý hợp tình, chứ cho mấy ông với nhau, chấm lại lung tung. :cool: :rolleyes: :mrgreen: :lol:

À, mà tớ xin thay mặt ban tổ chức thông báo sơ qua về giải thưởng, đó là người thắng cuộc sẽ được phép chọn một bạn nam bất kỳ thuộc khóa 93-96 về làm osin, hay gì gì cũng được, trong thời hạn 1 năm. :cool: :rolleyes: :mrgreen: :lol:

Nào, các bạn nữ nhào vô.

Bạn Huy Anh phải post cái thể lệ lên 1 cái thì dân tình mới biết đường về mà chuẩn bị tranh tài chứ nhỉ? Với lại chương trình thi cử thế nào? có mấy màn? Áo tắm áo tiếc có limit gì không? Ở Úc này swimmingwear có nhiều kiểu lắm.;)

Xời ơi, cái kiểu câu kéo này xưa quá rồi nhá, không ai cắn câu đâu! Ví lại thấy bảo, hoa hậu thì phải chưa chồng con gì chớ, tớ lại có mất rùi, tiếc ghê! Hay là bà con mình tổ chức 1 cái show dành cho boy 93-96 đi, đầu tiên là đồng chí Đinh Anh - mồm to nhứt hội - post ngay ảnh "hấp dữn" nhất lên cho anh em coi và cho điểm!! Hé hé. Ai đồng ý thì dơ tay?

Bọn lớp Toán cậy đông chứ chất lượng so thế nào được với lớp Lý. Thôi đừng thi man of 93-96, kẻo tớ lại được nhất thì chán lắm. Khổ quá đẹp rai nhiều lúc nó cũng khổ...

Nguyễn Việt Nga đã viết:
...Hoa hậu thì phải chưa chồng con gì chớ, tớ lại có mất rùi, tiếc ghê! Hay là bà con mình tổ chức 1 cái show dành cho boy 93-96 đi,

Oh, Việt Nga lấy chồng rồi ư ? Thật hay bịa đây ? :rolleyes:

Thấy thế hệ đàn anh đàn chị bắng nhắng không kém mấy em '03, '04. :mrgreen: Dân Ams vui thật, yêu trường ghê :oops: :mrgreen:

Oh, Việt Nga lấy chồng rồi ư ? Thật hay bịa đây ? :rolleyes: [/quote]
Thật chứ nại bịa à! 7-8 năm rồi còn gì.

Này này cái chàng họ Tống kia, cậu quên mất là còn có các "giai" A2 à? Làm sao đến lượt cậu vô địch mà nổ ác thế?

Tống Minh Tuấn đã viết:
Bọn lớp Toán cậy đông chứ chất lượng so thế nào được với lớp Lý. Thôi đừng thi man of 93-96, kẻo tớ lại được nhất thì chán lắm. Khổ quá đẹp rai nhiều lúc nó cũng khổ...

Tôi xin tuyên bố, cuộc thi Hoa Vương xin chấm dứt tại đây. Giải nhất Hàng K93-96 Chất Lượng Cao thuộc về thí sinh Tống Minh Tuấn, lớp Lý1... hehe... :D Hội đồng giám khảo lấy làm tiếc về việc các bạn Giai A2 không kịp đăng ký dự thi. Hi vọng các bạn sẽ có mặt tham gia trong cuộc thi sắp tới.

Nay quay lại với cuộc thi Hoa Hậu. :D

Nguyễn Thúy Hà đã viết:
Hehe, Huy Anh nhắc đến thi hoa hậu, sợ già quá tuổi bị đuổi ra nên Hà phải đổi lại avatar trông cho nó trẻ :D

Bà Bà chớ có lo, tại hạ đã nhanh tay save avatar của bà bà lại rồi :D

Nguyễn Thanh Bình đã viết:
Áo tắm áo tiếc có limit gì không

No limit luôn đi... nầu nầu, nâu nâu nầu nầu :D Bình tiên phong nhé.

Nguyễn Việt Nga đã viết:
hoa hậu thì phải chưa chồng con gì chớ

Do điều kiện địa lý không cho phép nên chúng ta chỉ giới hạn cuộc thi ở mức người đẹp qua ảnh. Vì thế thí sinh Nguyễn Việt Nga hoàn toàn có đủ tiêu chuẩn để được phép tham gia dự thi.

Thật là xúi dại nhau gớm. Thế ấy có cứu được tớ nếu chồng tớ oánh tớ không? Lên đây đã phải lén lén lút lút rồi, huống chi là ...

Nga ơi, cậu lấy chồng 7-8 năm rồi mà còn lên mạng được ư? Tớ tưởng là giờ này thì phải :"Lợn kêu, con khóc, chồng đòi tòm tem" chứ nhỉ?
To Huy Anh: Thúy Hà post ngay cái avatar đấy lên dự thi, mình nhìn lại cái Avatar của mình thì hóa ra là cái màn quần áo cũng No limit đúng thể lệ của H.Anh rồi còn gì.

Nguyen Thanh Binh đã viết:
Thúy Hà post ngay cái avatar đấy lên dự thi, mình nhìn lại cái Avatar của mình thì hóa ra là cái màn quần áo cũng No limit đúng thể lệ của H.Anh rồi còn gì.
Hị hị, nếu thi theo avatar thì chắc em Hồ Lê Việt Hưng chiếm giải nhể:)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nhưng Hà ới, quả ảnh đấy không được chấp nhận vì là ảnh nghệ thuật, đánh lạc hướng thẩm mỹ của BGK rồi.;)

Lưu Công Thành đã viết:
Đi ngắm hoa mà không có hoa thì thi thố kiểu gì đây!!! Cho Kiều Linh, Hà Anh, Thùy Dương với mấy em nữa vào đi :D

Khiếp quá, các bạn cứ bàn ra tán vào. Cho mọi người thưởng lãm các em khóa 97-00 nhá: (lưu ý: ngày xưa mình vào trường cùng năm với mấy em này đấy)

Đăng Hải

Hà Anh

Lan Anh

Lan Vy

Thùy Dương

Thúy Hà (thí sinh này tự nguyện :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
To Huy Anh: Thúy Hà post ngay cái avatar đấy lên dự thi, mình nhìn lại cái Avatar của mình thì hóa ra là cái màn quần áo cũng No limit đúng thể lệ của H.Anh rồi còn gì.

Ưu tiên bạn Bình lớp Hóa, "quễ" nhất, nên tớ chỉ cần Bình gửi hình cạp trễ khoe rún thôi :D

Bạn Nga có phụ tùng gì, đem ra trưng bày đê :cool:

Nhưng Hà ới, quả ảnh đấy không được chấp nhận vì là ảnh nghệ thuật, đánh lạc hướng thẩm mỹ của BGK rồi.;)
Hẹ hẹ, thế bạn Bình cũng không được đánh lạc hướng thẩm mỹ ban giám khảo trong vòng thi quần áo no limit bằng cái avatar nghệ thuật này.
To Huy Anh: Pix của ai thi chỉ người đấy có quyền post thôi nhá. Chưa cho phép mà bạn Huy Anh tùy tiện sử dụng đồ của người khác như vậy là vi phạm luật bản quyền và nhân quyền nhá.:mad:

Ôi các bác trong BKG châm chước cho iem. Nhà nghèo, chụp được mỗi 1 cái ảnh đấy thôi, đi đâu cũng phải dùng đến nó. Với lại quần áo no limit nhưng em cũng biết ý đứng khép nép rồi ạ. Hi hi hi:D

Back
Bên trên