Hoa Hậu Khóa 93-96 :D

Ngưỡng mộ 2 bạn đấy quá, Bình nhỉ.
Huy Anh ơi, mời đôi kiểu mẫu của lớp Hóa đấy lên đây phổ biến kinh nghiệm cho mọi người học tập cái đi nhỉ!!!!!!!!!!

Mỗi tội cái pix trong avatar của Hà được chụp vào khoảng năm 69, 70 gì đó Bình ạ, sợ không làm tư liệu thi hoa hậu được
Mẹ chị Hà xinh nhỉ? Chị có giống mẹ không?
To Giang: Để hôm nào tớ mời thử chồng vào, còn vợ thì từ hồi tớ đi đến giờ mất liên lạc. Nhưng anh chàng chồng này bây giờ còn đang bận làm PhD, chả biết có rảnh rỗi mà lên mạng như bọn mình không nữa. Nói chung là đôi này choáng lắm, cũng nhiều thứ phải học tập!

Trông bạn này quen quen nhỉ? Anh Thành cho biết quý danh của cô nương cái!

Nguyễn Thanh Bình đã viết:
Trông bạn này quen quen nhỉ? Anh Thành cho biết quý danh của cô nương cái!
Em này tên là Thủy Tiên, Bình ạ. Chạy theo bạn Thành thì không nổi đâu.:)

Em đấy là Thủy Tiên à? Trông quen thế nhi? Em này khóa nào vậy nhỉ?

Em Thủy Tiên học trường làng em ạ

Còn em gái này đố ai biết là ai (chú ý: h/s trường Ams chính hiệu - as advertised)

Đính kèm

25.1 KB · Xem: 214
Này anh Thành ghê quá, em này tuổi dưới 13 là cái chắc, cẩn thận bố mẹ em ý kiện chết đấy ;)

Huy Anh hay phêt nhỉ, định thực tập để về sau àm coach cho các em thi hoa hậu hả. Lúc đó cần phụ tá thì ới một câu nhé.

Hồi trước bạn Thúy Hà lớp Sinh vào lớp mình học mấy hôm. "Em chợt đến, chợt đi", làm hội con trai cứ ngẩn ngơ mãi ;D
Nhưng sao lại chạy đi làm hoa hâu khóa khác thế.

Còn em gái này đố ai biết là ai?
Công nhận em này trông quá được, mỗi tội H.Anh nói đúng quá
em này tuổi dưới 13 là cái chắc, cẩn thận bố mẹ em ý kiện chết đấy
À, mà em băn khoăn tự hỏi anh Thành thế nào mà để các em cứ tự mình đưa ảnh cho anh đi quảng cáo tùm lum thế nhỉ?
Các em này chắc là chưa ý thức được công nghệ cho Clinton mặc quần đùi rồi! Nguy hiểm quá!

Pham Thanh Do đã viết:
Hồi trước bạn Thúy Hà lớp Sinh vào lớp mình học mấy hôm. "Em chợt đến, chợt đi", làm hội con trai cứ ngẩn ngơ mãi ;D
Nhưng sao lại chạy đi làm hoa hâu khóa khác thế.
Mỗi bạn Đô nhớ ra tớ, cảm động kinh khủng:-*
Nhưng câu sau thì điêu quá bạn ạ. Chỉ có Thúy Hà ngẩn ngơ nhớ các bạn lớp Toán thôi chứ nhể.
Mà tớ có được bầu làm hoa hậu đâu, chỉ bị gọi là máy bay bà già thôi.:(

Chị Hà xinh chết đi được, ai dám bảo là máy bay bà già? Chị mà là bà già thì khối đồng chí ở board này xin làm ông già đấy!;)

Chị Hà xinh chết đi được, ai dám bảo là máy bay bà già? Chị mà là bà già thì khối đồng chí ở board này xin làm ông già đấy!;)

thế nào là xinh chết đi được nhỉ :rolleyes: Thúy Hà máy bay bà già rồi, Bình Boong ác thật, ai lại dồn bạn đến đường cùng như thế.

À này, Bình ơi, hè này có về Việt Nam không thì tớ với Bình đi bơi bể Bách Khoa đê :D Bây giờ mới hiểu nguốn gốc cái avatar của bạn Bình.

Hà Anh em cứ đong đưa làm mấy anh nhấp nhỏm đợi chờ để xem em Hà Anh mặc bikini mãi. Thôi, anh Thành có ảnh bikini của Hà Anh thì post lên đây đi.. hehe...

Anh Đô 1/5-10/5 có còn ở Paris ko nhỉ?

Hè ở VN là đông ở Sydney nên bọn tớ chỉ được nghỉ có 1 tháng thôi, về không bõ, tốn tiền vé.
À, mà Huy Anh cũng biết khối thứ về tớ đấy nhỉ? Tớ nghĩ mãi mà chưa biết là nguồn nào cung cấp thông tin. Bật mí đi cái nhỉ! Hay là ngẫu nhiên trùng hợp nên bắt nọn trúng phóc (?!)
Còn bể Bách Khoa thì tớ chưa thử bao giờ. Nghe nói là nhiều người chết đuối lắm. Hu hu hu, chả dám vào đâu.:mrgreen:
Còn chị Hà xinh thế, anh nào cũng xin chết thì gọi là "xinh chết đi được" cậu ạ! Cứ trông cái avatar trước thì biết, chị Hà nhờ!

Chỉnh sửa lần cuối:
anh nào cũng xin chết thì gọi là "xinh chết đi được" cậu ạ
Ơ, nghe cái câu này của Bình mới nhớ khóa 92-95 ngày xưa có bạn Minh lớp Hóa được gọi là Minh thần chết vì hay quá, anh nào gặp cũng chết. Lắm nhân tài thía mà cái khóa này cửa nhà lạnh tanh, buồn thật. :(
Cái này gọi là không ăn được thì đạp đổ hả em Huy Anh?:mrgreen:

Chấm Thúy Hà điểm ứng xử tốt, thấy có người khen là cám ơn và bisou đàng hoàng ;)

Huy Anh à, tầm đấy anh vẫn ở Paris.

Ơ, nghe cái câu này của Bình mới nhớ khóa 92-95 ngày xưa có bạn Minh lớp Hóa được gọi là Minh thần chết vì hay quá, anh nào gặp cũng chết. Lắm nhân tài thía mà cái khóa này cửa nhà lạnh tanh, buồn thật.
Cái này gọi là không ăn được thì đạp đổ hả em Huy Anh?

ý bạn nói là Hóa 2 ???? 92-95 cũng còn nhiều nhân tài lắm, chưa lộ diện thôi :D :D

Lâu lắm mới quay lên đây, thằng Đinh bây giờ gớm nhể, có quyền có chức rồi cơ đấy. Mày lôi nốt thằng Phuơng lên đi mày.
To anh Đô : Anh đô ơi, anh em ở cũng gần mà lâu lắm rồi chả thấy anh đâu. Nhớ cái ngày anh hứa lúc nào được tự do anh sẽ dạy em cách tìm của ngon vật lạ thế mà 3 tháng đã trôi qua anh nỡ lòng nào bùng mất :D

hị hị, tưởng chú Quang Que ở Mẽo, hóa ra vẫn ở lọ mọ polytechnique. Tao bảo này, mày với anh Đô thiết kế đi, 2 tuần nữa anh em mình cùng đi tìm của ngon vật lạ. Tìm trong này không có gì đâu, toàn máy bay bà già cỡ Thúy Hà, Bình Boong thôi :D

to Bình: Bình chưa gửi ảnh cho tớ đâu nhé, đợi hoài à mà chả thấy chi.

Thúy Hà: :D << nhân tài 92-95

Hè đến mới bikini được chứ hả ;) Mà em có bảo em sẽ post ảnh bikini lên đâu, chỉ hỏi là criteria có cần ảnh áo tắm không... ?

Back
Bên trên