Hoa Hậu Khóa 93-96 :D

he he mình cũng xin 1 phiếu cho người phụ nữ có ảnh dưới cùng:))
Công nhận là tên Đinh Bất Khuất vô cùng dũng cảm xông pha trong công cuộc tìm kiếm cái ..mới. Một phiếu cho cô gái cạnh bác bụng to nữa nhá:))

Vũ Anh Vũ đã viết:
he he mình cũng xin 1 phiếu cho người phụ nữ có ảnh dưới cùng:))
Công nhận là tên Đinh Bất Khuất vô cùng dũng cảm xông pha trong công cuộc tìm kiếm cái ..mới. Một phiếu cho cô gái cạnh bác bụng to nữa nhá:))
Chả có cái gì mới ở đây bé Vũ ạ.
To HA, việc gì phải quote lại pix Hà thế, có sẵn trong avatar rồi, Huy Anh định câu bài à?

hehe... Minh bé xem rồi cứ giả vờ giả vịt. Nhìn chung ai cũng biết chim Anh Vũ là ai rồi, chỉ có điều chim này là chim cái :D

Thúy Hà đổi avatar liên tục, may mà mình nhanh tay nhanh chân save lại. Trông mỗi lúc một ngon ra nhỉ :D

Đinh Huy Anh đã viết:
hehe... Minh bé xem rồi cứ giả vờ giả vịt. Nhìn chung ai cũng biết chim Anh Vũ là ai rồi, chỉ có điều chim này là chim cái :D
Tên Đinh bất trị này làm anh khó chịu quá. CHú liệu hồn anh đổi thành Điinh bất đắc kì tử là vừa.X-(

:shock:

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận là bạn Thúy Hà thay avatar như hoa hậu trình diễn vậy. Bỏ một phiếu cho Thúy Hà nhé. Với lại một phiếu cho em hà Anh làm ớ hậu nữa. Họ nhà Hà này ác chiến thật. Chắc kiếp sau phải xin được đầu thai vào họ nhà này thôi.

Huy Anh ơi, ảnh bikini đây này - có cần nữa không?

Đính kèm

57 KB · Xem: 232
ghê quá thế mà dám đặt tên pic là Ariel

Ơ! Thế mà đấy là ảnh của Princess Ariel thật mà? :D Hóa ra không phải à?

Thi hoa hậu thì các anh cũng nên liệt kê số đo các thí sinh ra để mọi người còn biết chứ. Không chính xác được thì cũng nên ước lượng.

Nguyen Thi Huong Giang đã viết:
Công nhận là bạn Thúy Hà thay avatar như hoa hậu trình diễn vậy. Bỏ một phiếu cho Thúy Hà nhé. Với lại một phiếu cho em hà Anh làm ớ hậu nữa. Họ nhà Hà này ác chiến thật. Chắc kiếp sau phải xin được đầu thai vào họ nhà này thôi.
Ờ, bây giờ HG lại thích trèo lên làm bạn của Thúy Hà à? Tớ cứ tưởng ấy cũng họ Hà. Tớ post ảnh ấy lên cho các bạn trong này shock nhá.
To bạn HA: HA save avatar làm gì cho nó giảm giá trị nghệ thuật của bức ảnh, để Hà gửi ảnh gốc cho HA, nhỉ HA nhỉ.

Công nhận shock thật! Gương mặt trái xoan, không biết lông mày có phải lá liễu không? Mỗi tội trông hơi đăm chiêu 1 tí Hà nhỉ? 9 of 10!

Mình thành họ " Hà" từ lúc nào thế?! Mà anh Thành đừng vớ vẩn nhé không thì không còn đường rời khỏi U Ca này đâu :)

Ờ, bây giờ HG lại thích trèo lên làm bạn của Thúy Hà à? Tớ cứ tưởng ấy cũng họ Hà.

Ối ối, dạ đâu dám đâu dám. Xin đàn chị đại xá đại xá cho ạ. Tại em thấy chị xưng bạn với các bạn em thì em mới mạn phép ạ!!!!!!!!!!! Chị ơi, chị em mình chỉ họ Hà theo tiếng Hán (mà bây giờ ta gọi là Tàu) ấy thôi ạ. Còn em muốn được giống chị, có chữ HaHaHaHaHa Hà cơ ạ. Em xin lỗi một lần nữa vì em run quá (sợ chị post cái bản mặt cho bàn dân thiên hạ) nên thành nói lắp ạ.

To bạn Bình: Bình oi, bây giờ nhà mình cho điểm tối đa là 11 cơ đấy. Bình cứ cho 10/10 đi. Tớ không thắc mắc đâu mà! À, cho tớ hỏi thăm bạn Long với bạn Chi lớp ấy với. Đôi đấy ngày xưa làm lớp tớ học tập mãi mà không được đấy!

anh đâu nhỉ

mình theo dõi mãi mà chả thấy cái ảnh nào cả là thế nào nhỉ,
muốn ban giám khảo bỏ phiếu thì phải cho xem xét đánh giá cái chứ nhỉ...
XS

Bạn Giang ơi, cả lớp tớ cũng chẳng học tập được đôi đấy đâu. Mà đến bây giờ cũng vẫn có thể là đôi kiểu mẫu được đấy. Tình yêu và sự nghiệp phát triển song song, good, good!;)

Nguyễn Thanh Bình đã viết:
Công nhận shock thật! Gương mặt trái xoan, không biết lông mày có phải lá liễu không? Mỗi tội trông hơi đăm chiêu 1 tí Hà nhỉ? 9 of 10!
Mỗi tội cái pix trong avatar của Hà được chụp vào khoảng năm 69, 70 gì đó Bình ạ, sợ không làm tư liệu thi hoa hậu được :)

Back
Bên trên