Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: HÓA 2 Tập II

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
Linh trưởng đâu rồi

rủ nhiều vào
anh em ta chiến vài trò đông vui
chửi nhau mới sướng

ăn 1 mình đau tức
làm 1 mình cực thân
nè nè, nhà tui văn hóa lành mạnh nhá...ko có gì mà chửi chiếc ở đây đâu nhé...hừ...mà đến chắc chơi dc đua xe thui...hoặc Winning Eleven...tùy mấy ông...nhưng mà tui chỉ sợ mấy ông thua tui hết thui.... :))

ga` ma` mo`m to
bảo ai gà đấy mày...giỏi thì đến đây chơi....
Thế cuối cùng những ai đến nhà tui nào....post bài vô đây cái...

Hic, cuối cùng em cũng đã hiểu ẩn ý của cái avatar của anh...Nhưng nó hơi lệch....đúng hơn là vẹo...một bên to một bên nhỏ....nhưng nói chung nhìn vẫn thấy cute cute lah...ko bít chủ nó có thấy cute ko???

hý hý... sợ Linh trưởng quá... pro spammer quá cơ...;;)
Thế thứ 4 được nghỉ à ???
Nếu thế thì đi xèng + bowling ;;) okie ???:D. Rủ mí bạn girls đi cùng cho vui chứ lị...
Mấy thằng con zai đi với nhau thì ôi lắm =))

Lâu ko lên h thấy Hóa 2 thành chỗ để buôn linh tinh của bạn linh và bạn Hoàng thì phải.Can các cậu,chơi tam cúc thì đến lớp ngày nào chẳng có sòng ;;) lại còn bày đặt lên đây. mà sao bạn ĐĐL đi đâu cũng khoe là nhà có PS2 thía nhỉ? cái nì nhà mấy đứa bạn tớ cũng có lâu rồi nhưng cũng có thèm chơi mấy đâu.

@Giang: hì hì ý cậu là rủ bạn Phạm THu Hà chứ gì? cần ko tó giúp cho lấy tiền công rẻ thôi (hí hí cứ nhớ đến mặt cậu hôm qua là lại muốn cười chết mất :)) :)) ) à mà nghe nói bạn Giang vẫn đang giữ kỷ lục trên starbowl với nắm đấm vô cùng mạnh phá ký lục? phen này bạn Hà đi cũng ấy có ngày.... mặt bạn ý là 1 mặt đất là 2 bị ấy cho tơi bời...... :)) :)) :>

hix,mưa bão thế này mà chiều nay vẫn phải vác cái mặt đến lớp lại còn làm KT toán 1 tiết của cái lão dở hơi kia nữa chứ. trời ơi,sao tôi khổ thế này.cả đời ko biết đến khái niệm học lý thuyết Toán là cái gì thế mà bây h cay đắng fair dở quyển sách ra đọc đúng từng chữ ko thì bị cái lão Hoàng soi kinh quá! :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:

ặc ặc... cái jì mà giúp ??? Đừng hiểu lầm.. thằng Trần Dũng nói linh tinh đấy..mk [-x Hum wa nó bảo lên đó nó ngồi để hỏi về con Chi H1 cho nó thôi..Có j` đâu mà cười 8-}
Còn về chuyện cú đấm thì.. hé hé 88pound đấy :>
Thứ 4 đi chơi...okie ? :>

to Mo: :)) sao mày quyến luyến bọn con trai lớp tao thế ??? :)) Tao nếu có bình bầu thì sẽ bình bầu đứa khác :-? .Hiện tại h chưa biết đc :p :D .Thằng Linh vênh váo lắm b-) đừng bình bầu cho nó mày ạ [-x :)) .
to Châu Giang : có ai cần hỏi về Khánh Chi lớp Hóa 1 ah???;;) Tớ là kị bạn ấy đây :> . Ai cần để tớ giới thiệu cho :D b-) .Bạn ấy vừa xinh vừa học giỏi lắm đấy :)>- , còn thêm khoản ngoan ngoãn :>.Nhưng bạn nào dại dột thix Chi thì cứ gọi là đơn phương suốt đời :)) :p .
to mọi người:Hôm nay toán ko kiểm tra nhưng bị thầy mời lên bảng làm một bài ko biết trình bày thế nào mới đau chứ :(( :(( .Thứ 4 đi đâu thì đi nhưng ko phải đến nhà thằng Đức Linh chơi PS2 là đc rồi b-) .Tớ bravo tất cả ý kiến còn lại ngoại trừ những ý kiến như chơi game hoặc chat nhá! ^-^

dạo này máy nhà bị đơ, lâu không lên, trên này xôm nhỉ??? :))
@ Linh: thế mà ông dám bảo rằng ông câu được đến 200 bài, thế mà tôi lại tin được chứ lại :eek: . Thảo nào mà ông lại có cái tên là Linh " trưởng", ban đầu là nó có 1 cái ý khac', &bi h là 1 ý # =D>
@Trang: bà lấy nick tôi hả, sao không vào profiles mà xem, khổ sở thế!!!
Y!M: beyeu_mit
hài lòng chưa??? :)>-
@Hoàng:
hay lắm xinh học giỏi hợp với ý thích của mày nhá
này. tôi là vật thí nghiệm cho ông đấy ah??? may cho ông là hôm nay tôi mới lên đấy, nếu mà tôi lên cách đây vài hôm thì ông đi đời rồi đấy, nhưng mà chị đây rộng lượng lắm, không chấp " gà" đâu em ạ!!! :))
@Bình Nguyên: ông học LTV hả??? Biết thằng Thịnh không?? học cùng lớp ông ấy mà

to Chi: :| giờ thì vừa ý rùi nhưng mà lâu quá đó nhá! [-x Tớ vẫn còn chưa biết nick bạn Nhung :( .Hôm nay đã cập nhập thêm một số ID mới :)>- :D .Bà vào phần danh sách lớp mình ( http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?p=731414#post731414 ) mà xem để còn add ;;) b-) :D .
to Sơn : mày hỏi chính chủ thì đứa nào dám nói :)) .

chiều tao đến mày chỉ cho tao nhé, mà bạn ấy có ảnh ko :D

tổ 1 tính từ ngoài vào
vị trí thứ 2 tính từ ngoài vào

là tổ trưởng đấy

Chuyện j` thế ... ?!?! Thứ 4 ngồi nhà câu bài vậy... Tình hình mưa bão to quá. Nhà tao ở tâm bão...:(( nên đành chịu...

ơ kìa, mọi người đã thống nhất 7h30 đến trường kêca mưa bão :|

hóa 2 với địa có thể cả nga
thống nhất
12h30 rồi đấy nhá
chiến thật đấy

mà bảo đi qua rồi
hết rồi
làm gì còn nữa
hay nhà mày bị bão đi qua hả giàng