Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: HÓA 2 Tập II

tao quên mất tam cúc chơi thế nào roài:D

tướng sĩ tượng xe pháo mã
hôm nay vừa lấy lại được bộ tam cúc
phí cả 1 ngày :)

hehe, hôm nào sang lớp mày chơi nhá...mong là các bạn đừng có đuổi mình đi

@ MAI : mày nói "thành phẩm" có phải ám chỉ ... :-S

ừ cùng lắm tao cho mày chơi

tao đây này giữ ghế liên tiếp với 5 cây

mời các bạn sang học tập phong tục VN

ùa, mày nói đúng đấy, đợi đến cái lúc đấy, chắc chúng mày xanh um nấm mộ cả rồi, tao đỡ phải khao keke:D

mọi người cho ý kiến về tuyển voi con của tớ

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
ụa ai đam mê??? chị hà fương định cướp hàng à???
@hoàng: mày mà iu HF tao cho chúng mày đúp bò kiu luôn:D

ặc ặc đang ngồi ăn M&M tí thì sặc xuống đường hô hấp

hàng gì chứ hàng đóa cướp chỉ tổ bị trừ P :)) ko lo đúp bờ kiu rồi
cái con huyền trang chỉ được cái ăn nói linh tinh
mà 2 cái ava đấy của tao sao mày moi móc kinh thế b-) trông hay thế còn gì, ava mày thì sao, định đi làm cô gái hà lan hả
mà sắp mùa đông rồi còn giè, mày lo kiếm ava như tao thì hơn :))

hỏi với ?? bạn nào hôm nay đánh nhau với dương thế ??:))

thui con lạy bác Hoàng, hic, hôm trước ko nghe đồng chí Bính bảo gì hả??? Chơi bài trong trường => tèo đó. Với cả, lớp Hóa hay lớp tam cúc mà đổi đề tài nhanh uầy. Tiếp, đây là nơi cho dân Hóa hay nơi cho dân 05-08 buôn bài vầy???

Hèm hèm...ông Hoàng khi nào dạy tui chơi tam cúc nhé, có gì post bài lên đây, anh em mình cùng bàn luận => câu bài lun. hè hè...

lớp H2 có thằng QUANG TUẤN gấu vãi , hồi học GV nó đc nhiều em thích khoản đẹp zai học giỏi đá bóng hay và đầu gấu :))

tam cúc gồm 32 cây
tướng sĩ tượng xe pháo mã
đen và đỏ
ai được cái thì gọi ra 1 số quân
mọi người cùng úp xuống
ai to thì ăn
một số cái nữa
cứ vào chơi là biết ngay ý mà

9x chơi gì

trò đấy là trò dân gian
hướng về cội nguồn
phong tục VN mà

khỉ gió, thôi mấy cái từ sến sến của mày đi :|

hehe chơi tam cúc cũng hay đấy chứ:D Mày có bít chơi không S??
hôm qua bảo thay ava đi rồi mà không thay, bựa quá!!!

tao bảo cái ava thằng hoàng cơ, chúng mày để ý xem, hay không???
@ sơn: ava của mày vẫn chuối nguyên nải.....thay đi, đừng để hình mày tiếp thị bản thân nữa:D

to Hoàng : chơi tam cúc là phong tục của Hóa 2 từ bao h thế??? :)) Nhưng ko sao, tao rất ủng hộ mày :D .Trò này năm ngoái là phong trào của 9C :> :D .Hôm nào mày dạy tao chơi với b-) :D . Mà có bạn nào thix chơi UNO ko ?? :x :x :D
Còn về khoản ava mới của mày trông cũng cute đấy nhưng mà tao thấy nó có nét giống con heo nhiều quá mày ạ :)) :)) .
to Sơn : ai bảo mày là 9X ko chơi cái đó .Chẳng có gì là ko chơi cả :|. Nếu mày ko thix , mày có quyền ko tham gia chứ việc gì phải nói thằng Hoàng như thế [-x .
to Linh : 8-| đây là topix hóa 2 nhưng mọi người có quyền vào nói chuyện với nhau mà . Friendly lên một chút đi mày b-) .
to Hà Phương : :D tao ko có ý định làm cô gái Hà Lan vì tao là gái VN mất rồi :> :D :p .Mùa đông còn lâu mới sang mày ạ :x . Với lại mày thấy cow có bao h chết rét vào mùa đông đâu :D :p .Tao dùng con cow là chuyển từ mùa này sang mùa khác đc :)>- :D .Ko phải vất vả chuyển ava như mày. Hơn nữa con cow này trông cũng cute mà :x :D .Dù gì tao rất thix mùa đông --> ủng hộ cái ava chào đón mùa đông của mày vậy :)) :x :)) :D.
to Mo : mày có ý định sâu xa với bạn Hoàng thật ah???? :-? :)) Tao nghe từ thành phẩm của mày mà sợ quá :)) .Thôi cứ rượu mời cưới trước đi rồi ra thành phẩm lại mời bia tiếp nhá ! :x :x :)) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên